ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otono Natsu] Joshikousei no Koshitsuki Kanzenban ชมรมเทนนิส [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 27, 2020, 11:51:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vavaman0326

plaftt

แนวนี้ชอบครับ แต่ก็อย่างที่ท่านว่าแต่ละตอนมันยาวมาก

Sniper Knight

สีสวยมากครับ
อยากเข้าชมรมนี้บ้างครับ
น่าจะได้ทุกคนเลย

Sniper Knight

นางเอกน่ารักมากเลยครับ
จินตนาการไปไกลเลยครัับ

tadds

ชมรมในฝันเลยเล่นให้เลือกเอาหญิงแบบนี้ สุดท้ายพระเอกจะได้เอากี่คนกันนะ
edit สุดก็ยังได้แค่คนเดียวสินะครับ

jachal

ชมรมเทนนิส ชนะแล้วได้อึ้บแบบนี้ ต้องซ้อมให้เก่งโคตรๆ

สาวน้อยติดใจดุ้นคาวาอิตะคุงแล้ว ::Shower::

nagatobimaru

มีชมรมแบบนี้ ซ้อมทั้งวันทั้งคืน สุดใจขาดดิ้น เอากันให้เทพให้ได้เลย ยิ่งมีคนสวยมาชอบแบบนี้ ขอซ้อมตัวต่อตัวให้มันส์กันไปข้างนึง

----------------------------------------------------------------

ต้องรอติด 1 ใน 3 ก่อนถึงจะมีโอกาสได้อีกครั้งนึงงั้นรึ ไม่ไหวกระมัง ท่าทางแบบนี้จะโดนคนอื่นใช้บริการแทนก่อนนะสิ
แบบนี้ให้ลาออกจากชมรม แล้วเก็บไว้จัดเองดีกว่า นะ

TZONE

ยาวจริง อะไรจริง อ่านตั้งนานนึกว่าจบแล้ว แต่ก็ยังนะ นางเอกยังไม่โดน

Edit : ไม่เคยดูเมะ แต่อ่านโดจินแล้ว อยากลองหาเมะมาดูเลย

ampolza02

ผมชอบแนวแบบนี้นะครับชอบที่มันมีเนื้อเรื่องยาวๆอ่านแล้วมันสนุกแล้วมันได้อารมณ์อีกด้วย  ::JubuJubu::

นางเอกก็จบอยู่ดีสินะ เเล้วปัญหาคือ เอากลางชมรม นี่ต้องใจกล้ามาเเค่ไหน  ::Me?::

siwapol55

ชมรมเทนนิสแบบนี้ อยากขอสมัครเข้าไปเป็นสมาชิกด้วยจริงๆ
อิจฉาตัวละครที่ได้อยู่ชมรมนี้ในเรื่องมาก
ขอบคุณครับ
อ่านจบแล้วรู้สึกอยากไปหาอนิเมะดูต่อจริงๆ

Pixxz

ชอบแบบเมะมากกว่าอ่ะ หลักๆคือมันภาพเคลื่อนไหว 

ssaa3112

doujin

โดจากเมะเรื่องนี้ดีนะผมชอบ  ดูมีเนื้อเรื่องให้ตาม  งานภาพดูได้อารมณ์ดี  ปกติชอบแบบมีเนื้อให้บิ้วอารมณ์ไม่ใช่ปี้อย่างเดียว
คือมันมีเสน่ห์ที่แตกต่างกันแล้วแต่เรื่องด้วย  ส่วนตัวได้ 2 แบบ ขอเนื้อหาที่ดีๆ  ภาพออกมาสวยๆ  ยิ่งถ้าเป็น Art จะชอบมาก  อันนี้แล้วแต่ละคน  เหมือนผู้หญิงทุกคนมีสเป็คแตกต่างกัน