ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sharumon] Love Heaven Future ถ่านไฟเก่า[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 29, 2020, 06:42:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HuniieZ

icejet

ยั่วขนาดนี้ไม่จัดก็ฟายละ ขอบคุณสำหรับงานงับ

ให้หญิงรุกก่อนเสียงเชิงหน่อยๆแฮะ แต่ผมก็ชอบนะเวลาสาวๆร้อนแรงเนี่ย

birdkung

จริงๆส่วนตัวชอบเนื้อเรื่องแบบนี้นะ น่าจะจบแบบ happy ending แต่อยากรู้ว่าพระเอกกับนางเอกเลิกกันเพราะอะไร แค่พระเอกไม่แข็งสู้หรือเปล่า

คาดว่าจบแบบมาคืนดีกันแน่นอน

================

ว่าแล้วที่เลิกกันเพราะพระเอกไม่แข็งสู้ แต่ดีละที่ห่างไป 10 ปี กลับมาทีนี้สู้ไม่ถอยเลย
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

แมงโก้ส้นตีน

นางมายั่วขนาดนี้แล้ว จัดเลย พ่อหนุ่ม

::WowWow::

จบดีตามมาตรฐานวานิลาละนะ

::JubuJubu::

pandanous

จบแบบ ได้กันแล้วแยกทาง วันไหนอยากเจอกัน
Edit ไม่ใช่แบบที่เดาไว้แฮะ ขอเป็นแฟนซะได้

polka2012

แนวถ่านไฟเก่านี้ลองได้มีโอกาสมาทบทวนความหลังกันอีกครั้งนี่รับรองว่าร้อนแรงไม่เบาแน่ๆ55555 นางเอกน่าจะได้
ทบทวนความหลังกับแฟนเก่าจนลืมโลกไปเลย ::WooWoo::

จบแบบแฮบปี้ดีแฮะถ่านไฟเก่าจะกลับมาเริ่มต้นเป็นคู่รักกันใหม่ แต่นางเอกดูเชี่ยวชาญเรื่องบนเตียงจังไม่อยากเชื่อเลยว่า
ไม่เคยเรื่องแบบนี้มาก่อน ::Hmmm::

patrict

แก้มือที่ล่มตอนเด็ก ตอนนี้สงสัยจัดเต็ม

แหม สุดท้ายกลับมาติดใจดุ้นเดิมซะแล้ว

cking

สาวๆ เค้ามีจริต ยอมมาขนาดนี้แล้ว  แน่นอนครับ

ถึงเวลา มันก็จะได้จริงๆครับ ตามคาดด

neokiseki

ถอดแบบนี้เรียกอ่อย มันไม่ใช่พื้นสวนตัว

จะไม่จริงจังได้ไงแตกในไปอะ

ipor

ผมว่านางน่าจะมีอะไรติดใจอยู่แหละ สุดท้านก็คบกันนนั่นแล

นั่นไง...นางยังค้างใจอยู่จริงๆ แต่ก็นะ......ช่วยอาบน้ำกับล้างก่อนได้ไหม

aboriginal

มานอนบ้านแฟนเก่าแบบนี้ไม่รอดจัดหนักกันแน่นอน

สุดท้ายก็ได้โดนดุเนที่ไม่เคยโดนจนติดใจ

yonna99

ผมว่าเรื่องนี้แลดูฟินอะ อ่านแล้วน่าจะได้รมย์ ตอนจบก็คบกันยาวๆ ชัวร์
   จบสวยซะด้วย แต่ฝ่าย ญ นี่สงสัยไปฝึกวิทยายุทธ์มาอีกเพียบดูเซียนเลย

CoolNook Thangsakul

มาแบบนี้ เดะไฟลุกกลับมาอีกแน่เลย จบสวยก้อดีนะ จากความเหนก่อนๆอ่านะ

akine

::Hmmm:: แบบนี้มันต้องกลับมาคบกันแล้วละเน้อ
edit : งือเจ้าหนุ่มนี่น่าอิจฉาชะะมัด

Tee001

น่าจะกลับมาคบกันเหมือนเดิม เพราะต่างฝ่ายต่างยังโสด แถมยังคุยกันได้ดีมากๆ

รอบนี้สมหวัง happy ending เย้ๆๆๆ