ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ภาค 2 ตอนที่ 1 (ผีแม่ม่าย)

เริ่มโดย Farewell, มิถุนายน 29, 2020, 04:44:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

865162

ขุนต้องกราบแบงค์เป็นอาจารย์ แล้วทุกอย่างจะสมปรารถนา

songsak

โอนยั่วขนาดนี้ขุนจะทนไม่ไหวเอานะ หมอผีฝึกหัดสู้ๆครับ

swss2511

ppherbalife

negazero

ภาคนี้เปลี่ยนตัวเอกใหม่แล้วสินะ อยากรู้ว่าพวกตัวหลักภาคแรกจะมามั๊ย

beer_a_riddler

::JubuJubu::
ยินดีต้อนรับกลับมาครับ
ขอติดตามซีรี่ย์นี้ต่อ ๆ ไป
ปล. ยังไม่ได้อ่าน มาตอบต้อนรับก่อนเลย

ัuffa555

ไหนๆ แล้วสอนเจ้าแบงค์ให้มีวิชาอีกคนได้ไหมครับดทียดแก้ว  ผมว่าหลังจากนี้แบงค์ต้องรับมืออะไรอีกเยอะแน่เลย

pamafry

แบงค์ในร่างสาวจะกลับมาแล้วสินะ ชอบคอนเซปเรื่องนี้นะครับ ภาคก่อนก็สนุก โดยเฉพาะฉากสาวกับสาว แต่แอบเสียดายนิดนึง แบงค์ในร่างผู้หญิงยอมง่ายไปนิดทั้งที่เป็นผู้ชายมาก่อน อ่านแล้วรู้สึก​เหมือนชอบผู้ชายมาแต่แรกชอบกล น่าจะปูอารมณ์หน่อย อย่างยั่วผู้ชายแล้วดูเงอะๆงะๆสนุกดี เลยคึกจนยั่วหนักขึ้นๆ ไปๆมาๆเลยเกิดอารมณ์ซะเอง หรือโดนจู่โจมจนทนไม่ไหว
โสดดดด!!

milan

เอาหล่ะภาคนี้ตัวละครมากันเต็มที่แน่นอน

@unn

กำลังรอว่าภาค 2 จะมาเมื่อไหร่พอดี คิดถึงการสลับร่างของแบงค์

jjhj1988

หมอกราคะก็ยังอยู่กับขวัญ
แล้วนี่ยังมีผีแม่ม่ายเพิ่มขึ้นมา
เหมือนมีคนจงใจปล่อยของเลยนะคับ

per555

ดีใจมากครับ ที่ภาค 2 ได้กลับมา รออ่านนะครับ

Peth

คิดถึงเรื่องนี้สุดๆเลย ดีใจที่ไรท์กลับมสเขียนอีก

mpvictoryman

ยังแต่งได้ลื่นไหล อ่านสนุกไม่มีฝีมือตกเลยนะครับ

ตอนนี้ผมเข้าบอร์ดเรื่องเสียวมา มองหาแต่เรื่องเสียวของท่านนี่แหละ :3

err

แก้วก็ชอบยั่วเหลน...เดี๋ยวก็โดนขุน ปล้ำเอาหรอก  ยิ่งวัยรุ่นกำลังหื่น