ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามอลเวง ตอนที่ 14 ออฟฟิตใหม่หรรษา

เริ่มโดย Omega19, มิถุนายน 29, 2020, 04:54:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

johnywalker

น้องนุ๊กนี่ท่าทางจะติดแล้ว มีนัดสวิงกันหลังงานเลิกด้วย

tatong2222

น้องนุ๊กลีลาเร้าใจ​ แต่ยังไม่เสร็จ​เลยนะ​ ต้องให้ต้นจัดการแบบเน้นๆ​ ขอบคุณ​ที่​กลับมา​สร้าง​บทประพันธ์​ให้​ได้​อ่าน​กันต่อครับ​ ซาบซ่าน​สมการรอคอย

DevilArt

คิดถึงเรื่องนี้มากที่สุด ในที่สุดก็กลับมาแล้ว และที่สำคัญน้องนุ๊กคนโปรดผมกลับมามีบทในตอนนี้ด้วย น้ำตาจิไหล ขอบคุณมากๆครับ

thongdaeng_skk

swss2511

ttxluck

รอตอนใหม่ของกามอลเวงมานานมากๆเลย ว่าแต่เมื่อไหร่นายเจนภพจะได้เคลมสวาทน้องนุ๊กสักทีเฉียดไปเฉียดมาอยู่นั่นแหละ รออ่านอยู่นะครับ

bbkja555

micaeall

เห็นลงมาตั้งนานแล้ว พึ่งได้โอกาสอ่าน อ่านแล้วอยากไปเป็นพนักงานออฟฟิตนี้ซะจริงๆ

sixdevil7

Tennzz

นายเจนภพ อดนะครับ ฮ่าาา
แต่ตามั่นถึงขนาดต้องเขารพ. ต้องให้เวลาแกฟื้นตัว รอตามั่นกับนุ๊ก

jetdo100

คุณพ่อยาคุมอ่ะไม่ทันแล้ว ไปต่อแขนต่อขาดีกว่า ฮ่าฮ่า

memolove123

น่าสงสารพี่เจนภพ เกื่อบจะได้เอาอยู่แล้วเชียว