ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฟันน้อง cop

เริ่มโดย top314007, สิงหาคม 10, 2020, 06:52:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

top314007

ผมกับน้องสาวนั้นสนิทกันมาตั้งแต่เด้กตอนเด็กๆเราเคยเล่นกันแบบหนุกแค่จับจิ๋มน้องเอาควยถูๆกับจิ๋มน้องเย็ดยังไม่เป้นแต่ก็เล่นจับจิ๋มจับควยกันเรื่อยมาจน เดี๋ยวนี้โตแล้วผมชักว่าวบ่อยมากแต่ไม่จับน้องเหมือนแต่ก่อน น้องมดน้องสาวผมโตแล้วน่ารักมากเวลาอาบน้ำผมแอบดูจิ๋มน้องมดอูมน่าเย็ดน่าเลีย ผมอยากเยดน้องจริงๆยิ่งน้องผมท่าทางแก่นๆอยู่ด้วยผมต้องทำสนิทเหมือนเมื่อ กอดมดบ้างบางทีก็หอมแก้มมดก้ไม่ว่าอะไรบางครั้งมดเหมือนจะยั่วผมเหมือนกัน เห็นมดชอบใส่กางเกงแบบรัดๆเรียกว่าเห็นกลีบเลยละวันนั้นเราอยู่บ้านกัน สองคนพ่อกับแม่ไปต่างจังหวัดหนึ่งคืนวันนั้นผมนอน CD โป๊ดูอยู่แก้ผ้าหมดนอนรูดควยเล่นอยู่บนเตียงจู่ๆมดเปิดประตูเข้ามาเห็นผมมด ตกใจเล็กน้อย...หว้า...พี่วีทำไร...แล้วหันไปมองทีวี...อูย..หนังโป๊...น้อง ผมจะเข้ามาทำไม่เวลาแบบนี้หรือว่าตั้งใจจะมาให้เราเย็ดไหนๆก็ไหนๆแล้วผมบอกกับน้องว่า....เอ้า..จะดูก็ดูอะ...ทั้งที่ผมยังเปลือยอยู่ผมลากมือน้องมดมานั่งที่เตียงน้องจ้องทีวีตาไม่กระพริบผมกอดน้องแล้วถามว่า...ดูแล้วรู้อย่างไรบ้างมด....มดหันมาชี้ที่ผม....อะรู้น่าว่าคิดอะไร....ขนาดนี้แล้วผมเลยรวบน้องมาหอมพลางมือลูบนมน้องเท่ากระเปาะ....มดน้องพี่โตแล้วสวยนะ...มดได้แต่ยิ้ม...มดเอาเปลียบพี่นะพี่แก้ผ้าแบบนี้มดต้องถอดด้วย....ผมทำท่าจถอดเสื้อออกมดบอกไม่เอาพี่วี....น่าพี่ขอดูตอนน้องพี่เป็นสาวหน่อยสิ....มดจ้องหน้าแล้้วแลบลิ้นแบบอายๆผมเลยถอดออกเลยมดไม่ได้ใส่ยกทรงคงเตรียมมาแล้วผมรุกต่อด้วยการลงไปนั่งที่พื้นตรงหว่างขามดมองดูเนินจิ๋มนอกกางเกง.....อยากดูจิ๋มน้องสาวพี่จังว่าใหญ่ขนาดให้แล้ว...ตอนนี้น้องผมหน้าแดงหมดแล้วคงเป็นในหนังที่กำลังเย็ดกันผมถอดกางเกงน้องออกเห็นจิ๋มที่ผมอยากเห็นแบบเต้มตาตอนนี้มันโชว์อยู่ต่อหน้าไม่ถึงคืบโคกจิ๋มที่อูมเบียดสนิทไม่มีขนเลยผมต้องก้มลงไปจูบสูดกลิ่นอย่างหลงไหลคราวนี้ขึ้นนั่งกับน้องโอบน้องดุหนังไปผมลูบจิ๋มน้องเล่นอย่างสนุกมือน้ำเริ่มแฉะที่จิ๋มน้องสาว..มดเป็นไงบ้างจ๊ะน้องรัก...มดหันมาหาผมแล้วพูดกับผมว่า....พี่วีมดอยากบอกอะไรพี่.....อะไรจ๊ะน้องรัก....วันก่อนมดไปบ้านบี(เพื่อนมด)มดแอบเห็นบี...เออ..เออ..ผมถามอะไรนะมด....บีเย็ดกับพี่ชายเขาค่ะ...เข้าล็อกเลยอะไรจะไปได้ดีขนาดนี้....แล้วตอนนี้ี่ก็จะเย็ดมด..มดให้พี่เย็ดมั้ย....พลางเอานิ้วบี้ที่แตดด้วย....อยากลองจ๊ะพี่...งั้นเราเย็ดกันเถอะมดควยพี่จะระเบิดอยู่แล้ว...ผมพลักน้องอนนลงดุดปากแลกลิ้นลูบไล้เรือร่างของสาวจิ๋มน้องเริ่มแฉะมากขึ้นผมลงมาที่จิ๋มน้องอ้าปากอมจิ๋มน้องสาวสุดที่รัก เลียกินน้ำที่เยิ้ม...พี่วีมดเสียวจิ๋มจังพี่วีกินจิ๋มมดด้วย....มดชอบมั้ยน้อง...ชอบค่ะมด จะฉี่ค่ะี่...ผมหยุดบอกน้อง..น้ำจิ๋มจ๊ะน้องปล่อยออกมาเลยพี่อยากกินน้ำจิ๋มน้อง....ว้ายพี่วีมดฉี่แล้ว...แล้วผมก้ได้กินน้ำจิ๋มน้องสาวอย่าวสมใจอยากผมยังคงเลียต่อจนน้องแตกครั้งที่สองแล้้วต่อด้วยการขึ้นไปเอาควยถูกับจิ๋มน้องสาวจ้องหน้าสาวที่เต็มใจนอนให้ผมเย็ดผมปลื้มและภูุมใจอย่างบอกไม่ถูกผมกดควยพอควยฝังแค่หยักน้องก้พลักไว้...พี่วีมดเจ็บ...ผมหยุดบอกน้อง..มดอย่าเกร็งถ่างขากว้างๆปลดตามสบายพี่จะค่อยๆเย็ดนะ...มดพยักหน้าผมดูดปากกับน้องมดเริ่มมีอารมณ์โดยการลูบแผ่นหลังผมผมค่อยกดควยที่ละนิดจนที่สุดควยผมก็หมุดเข้าไปอยู่ในจิ๋มน้องสาวสำเร็จ....มดน้องเจ็บอีกมั้ย...นิดหน่อยพี่วี....ผมแช่ควยไว้แล้วเลียนมน้องซ้ายขวาจนน้องเริ่มจะสนุกด้วยมดอักโหนกจิ๋มกับโหนกควยผม ผมขยับควยออกมานิดหนึ่งแล้วกดเข้าไปน้องผมผวากอดผม...โอ๊ววว..พี่วี...พี่เย็ดนะ...มดพยักหน้าผมสาวควยช้าๆเริ่มเร้ว....อูยยย..พี่วีมดไม่เจ็บแล้ว...อูยยย..เย็ดกันมันอร่อยอย่างนี้นี่เอง...มดเสียวบอกไม่ถูกค่ะพี่วี....มดน้องพี่จิ๋มน้องเย็ดแน่นดีจังพี่ดีจจังที่เย็ดกับน้อง....มดก็ดีใจค่ะพี่วี...คราวบทเย็ดเริ่มรุนแรงมดเรียนรู้ได้เร็วมเด้งจิ๋มรับการกระแทก...พี่วีมันส์จิ๋มจังมดจะแตกแล้ว...ควยพี่ชายมดเย็ดอร่อยจัง...จิ๋มน้องสาวพี่ก็เย็ดอร่อย...อูยยย..อร่อยพี่วีวันหลังเราแอบเย็ดกันอีกนะพี่...จ๊ะน้องสาวพี่่น่ารักจังเลย...มดแตกแล้วค่ะพี่วี...ว้าย...แล้วภายในโพรงจิ๋มน้องสาวก็ตอดควยอย่างแรงผมก้เต็มที่ต้องชักควยออกมากดกับร่องจิ๋มน้องแล้วปล่อยน้ำควยออกมารดแผ่นจิ๋มน้องสาวกลัว้องท้องเรานอนกอดจูบกันจิ๋มน้องผมบวมเป่งมีเลือดปนด้วยวันนั้นผมเย็ดแค่ทีเดียวเพราะน้องบอกแสบจิ๋มจากนั้นมาเราก้แอบเย็ดกันบ่อยขึ้นครั้งหลังน้องกินยาคุมผมเลยได้ส่งน้ำควยเข้าจิ๋มน้องสมใจนึกเดี๋ยวสุดยอดดูดควยกินน้ำควยผมก่อนทุกครั้งที่เย็ดใครที่เย็ดน้องสาวแลกเปลี่ยนประสบการณืกันนะครับแลกรูปก็ได้

ppherbalife

เยดกันแบบนี้ก้อดี ไม่ต้องกลัวคนอื่นรุ้ เยดได้ทุกวัน