ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 19 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2020, 12:20:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elelle

krarkwar1

ถ้าเป็นผมคงไม่ย้ายอ่ะครับอยู่ที่เดิมอ่ะดีแล้ว แต่รู้สึกว่ามิ้นต์น่ารักมากอ่ะ [ มิ้นต์ ]  :  งั้นยอมก็ได้ ชอบประโยคนี้จัง 

Navavee Stronger

น้องแก้มน่าจะมาแจมมั่งนะตรับ ตอนนี้
อยากให้โทนได้กับ 2 สาวพร้อมกัน

pamaaeng

น้องเค้ายอมแล้ว อย่ามัวช้า จัดไป

::KO::

จบแบบนี้ ...  ::Orz::
ชีวิตต้องเดินต่อ ซินะ .....  ::Fighto::

warpzone

นี่แหละหนาใจหญิง ช่างยากแท้หยั่งถึง
ชะรอยแล้ว ...(คำเรียกของกอล์ฟ)บุ๊คน่าจะเป็นตัวการทำให้ความสัมพันธ์ของทุกคนแตกแยกแน่นอน น่าจะสร้างข้อความขึ้นมาหลอกโทนแน่ๆ

gusjung111

Wheel of Fortune

เดี๋ยวมาแก้ไขนะครับ

....

จบภาค 2 นี่ ผมรออ่านภาค 3 เลยนะ

ถ้ามีความสัมพันธ์แบบนี้ มันก็จะเจ็บแบบนี้แหละ รสชาติของชีวิต...

I2ta3ta3