ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 19 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2020, 12:20:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phuwarin

signo123

ผมFCมิ้นต์ ปากหนัก ไม่ค่อยพูด มีความลับ เข้าใจยาก แต่ผมว่าในบรรดาสามสาว มิ้นต์จริงใจสุด แอบเข้าข้างมิ้นต์หน่อย อิอิ

ovident

po3821

อีรุงตุงนังน่าดูเหมือนพี่เตยจะมาเล่นสงครามประสาทนะ หรือว่าพอเห็นสาวๆมาติดพันเยอะก็เลยอยากจะรำลึกความหลังนะ แต่เรื่องย้ายหอนี่ก็เหมือนทาง2แพร่งนะ รู้เลยว่าตัดสินใจลำบาก ถ้าจะหนีก็ต้องห่างไปไกลๆหน่อยแต่อย่างว่าแหละมันมาติดพันเรื่องงานด้วย ก็คงพัวพันกันไปอย่างนี้แหละ แล้วดูท่าปลายทางไม่น่าจะจบแบบHappy Endingหรอก สนุกดีครับ ขอบคุณ

counellol2

ยอมก็ได้นี้มันก็แปลกจริงๆ เนอะครับ
ถ้าเปนเกม มิ้นคงเล่นเปนแบบ character ที่ต่างจากคนอื่นเพื่อดูการกระทำก็ได้มั้งครับ

Edit เพิ่ม

ตอนจบนี้ก็คิดอยุ่ว่าจบจริงๆเหรอ 555

sunshine9

ตอนตัดจบเนี่ยหัวทิ่มเลย

ถามคำนึง ถ้าย้อนเวลาได้ ไรท์อยากเปลี่ยนการตัดสินใจ เปลี่ยนชีวิตให้ออกมาเป็นแบบใหน    อยากฟังมากๆครับ

po3821

อย่างนี้ก็ดีนะ จบแต่เนิ่นๆถ้าถลำลึกไปกว่านี้มันจะเจ็บจนถอนตัวไม่ไหวแล้วคนที่เจ็บหนักก็คือตัวเราเอง ออกจากเกมส์ไปซะ ถึงดันทุรังไปยังไงก็จบไม่สวยอยู่แล้ว ที่สำคัญมันจะจบจริงหรือเปล่านี่แหละ

xvenomz

พี่เตยโผล่มานี่ น่าสงสัยว่า สนใจไรท์ หรือจริงๆ สน 2 สาวกันแน่ แวะเช้า แวะเย็นเชียว

ส่วนเรื่อง 3 สาว ยังแอบลุ้นให้สุดท้าย ทั้งหมด เป็นแค่เรื่องเข้าใจผิด จริงๆ 3 สาวต่างก็มีใจให้ไรท์แบบจริงใจครับ

จบตอนแล้วดิ่งตามไรท์เลยครับ เชื่อว่า ณ ตอนนั้น 3 สาวก็น่าจะดิ่งตามไรท์เช่นกัน ที่พูดกันตอนนั้นน่าจะแค่ให้เข้ากับธีมงานเท่านั้นเองละครับ

micky

ขอบคุณครับ อ่านเพลินดี เหมือนที่เจ้าของบทประพันธ์บอกเหมือนนั่งฟังเรื่องราวของเพื่อนในวงเหล้า

ชอบครับ ถ้าไม่มีบทวาบหวามเยอะทำเป็นละครเลยไหม 55555