ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 19 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2020, 12:20:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

power1961

เดาทางยากจริงๆ คุณมินต์ ยังไรก้อแก้ทางกันไป ชีวิตจะได้มีอะไรตื่นเต้นตลอด ไม่เฉา มีกำลังเดินหน้าต่อไป

kreetha2

Lucitor

มิ้นเนี่ย เด็กแท้ๆเลย งี่เง่าเอาแต่ใจ สงสัยปมในใจเยอะนะครับ แต่ก็น่ารักแบบเด็กๆแหละ อิอิ
...
เศร้าอะ จบได้แบบว่า เศร้ามาก
บางที 3 สาวอาจจะทำเพื่อเรียกลูกค้าก็ได้นะครับ

a_lex

ในสามคน มิ้นดูจะเอาใจยากที่สุด พระเอกของเราก็ช่างใจอ่อนจริงๆ
เราจบแต่สามสาวจะยอมจบแค่นี้จริงๆเหรอ
เป็นผมจะไม่ย้ายออกหรอก ยังไงก็น่าจะกำไรได้เรื่อยๆ

ชาย ชรา

ร้านเปิดแล้วรอล่วงที่โทนสวีทกับมิ้นติดตามครับตอนต่อไปเปิดร้านไวๆน่ะครับ

เสพสม

รู้สึกว่าน่าสับสนกับอารมณ์ของยัยมินท์ กะ ยัยดาวจริงๆ   จะว่าไปยัยแก้มน่าจะไม่มีลวดลายมากกว่าทั้ง2คนนี้นะ

เชียร์เจ้าโทนเน้นยัยแก้มคนเดียวน่าที่จะสบายใจกว่านะ

acropobia899

ถ้าจากภาพประกอบสาวๆ ผมว่าผมชอบแบบแก้มนะ  แต่ถ้าดูนิสัยใจคอถึงตอนนี้
ถ้าเลือกได้ผมเลือกมิ้นท์

เข้าใจว่ามันเป็นงานของสามสาวนะ แล้วก็ได้กำไรมามากสุดๆแล้วด้วย
แต่มันก็จุกๆสุดๆอยู่ดี
ถ้าเป็นผมก็คงทำแบบเดียวกัน

hamnoy

boulderdash69

นั้นไง ตอนนี้ก็จะหน่วงๆ อีกแล้วนะท่าน แต่เจ้าหญิงน้ำแข็งนี้ เดาทางไม่ถูกจริงๆ  ::WooWoo::