ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 19 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2020, 12:20:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pitor

Channarong Saekow

พี่เตยแทงกั๊กแบบนี้ เพราะสองสาวแน่นอน แล้วสาวแก้มหรือดาวจะมาก่อนกันน่ะ

kriangbaac

ไม่เข้าใจจริงๆว่าที่ทำมาทั้งหมดเป็นการแกล้งจริงเหรอ ทำไมเหมือนไม่ได้แกล้งเลย แต่ก็ดีครับ เหมือนมีวัตถุดิบไว้แต่งเรื่องริวกะเลย

outsider

ถ้าพี่หมิวเอ็กซ์ยิ่งกว่าดาวก็น่าจะมีจังหวะโผล่มาให้เจอกันบ้างนะ เผื่อได้มีโอกาสเปลี่ยนเลสบ้าง

bigmut

cd13579

นึกว่าใจถึงขนาดอยู่ชิดสนิทแฟนเก่าได้ ก็ว่าอยู่เล่นซะเจ็บจี๊ดขนาดนั้นอยู่ใกล้ได้ไง ย้ายออกมาได้กำไตรงนี้ด้วย

ส่วนเรื่อง สามสาว ไม่จบหรอกกลิ่นมันบอก อย่างน้อยดาวก็ตามเจอ เจ๊เจ้าของร้านก็รู้ว่าหาตัวที่ออฟฟิศได้

แต่จริงๆจะว่าสามคนในงานในงานไม่ได้หรอกครับ บอกมีผัวผู้ชายก็หายหด
แต่คิดถูกแล้วครับ ออกมาเองดีกว่าอยู่เป็นของตาย
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Sos Pop

eternal6969

เตยนี่ประมาณคนคุ้นเคยอ่ะ ไม่อยากให้หายกันไปแหง ๆ แต่ก็ถือว่าเจ้าของใจดีนะให้เช่าราคาถูกในย่านกลางเมือง

อ่านจบละก็แบบมันก็ดีอ่ะที่จบเรื่อง แต่ส่วนตัวหงุดหงิดตรงที่ไม่พูดไปเลยว่า "เออรู้หมดอ่ะไอเกมบ้าบอนี่ แต่พอล่ะไม่ยอมให้ปั่นหัวล่ะ" คือมันไม่ควรเป็นแบบนี้

Yeilow

นั่งรอเทพโทนทุกวันเลย ผมว่าเทพโทนหึงหวงสาวๆมากขึ้นเรื่อยๆแล้วนะครับ