ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มหาลัยกระสันต์ 67 (จับพิรุธหมอสาว)

เริ่มโดย Sukita, มิถุนายน 30, 2020, 05:08:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ไอ้โก้มันอาสานอนนอกกระท่อม ส่วนด้านในให้หมอวิที่เหนื่อยล้ามาทั้งวันได้นอน หมอสาวนอนหลับสนิทเช่นเดียวกับไอ้โก้ แต่เมื่อเวลาเข้าตีหนึ่งสายลมเย็นของภาคเหนือเล่นเอาหนาวเหน็บ หมอสาวสะดุ้งตื่น เธอมองไปด้านนอกพบร่างไอ้โก้ที่นอนคุดคู้ เธอจึงรีบออกไปเอาผ้าห่มพื้นบางคลุมตัว และจับไปที่หน้าผากไอ้โก้ ที่ตัวร้อนขึ้นมา การแสดงความเป็นสุภาพบุรุษจึงทำให้มันต้องมาป่วยไข้แบบนี้ ตอนนี้หมอวิเองจับหัวจะโก้ แล้วรู้สึกอยากจะช่วยดูแลเจ้าโก้ มันลืมตาขึ้นมาด้วยอาการไข้ "พี่หมอวิครับผมรู้สึกไม่สบาย" "ก็ใช่สิ มานอนตาก ลมหนาวขนาดนี้ทำไมไม่เข้าไปนอนด้วยกัน" "ไม่หรอกครับไม่หรอกครับผมเกรงใจพี่" "ถ้าอย่างนั้นพี่ก็นอนเป็นเพื่อนที่นี่แหละ" หมอสาวพูดตัดบทก่อนที่จะส่งตัวเข้าไปในผ้าห่มผืนเล็กผืนเดียวกัน "พี่วิครับพี่วิไม่หนาวบ้างหรือครับ" "หนาวสิจ๊ะหนาวมากเลยวันนี้ไม่รู้เป็นไงทำไมอากาศมันถึงได้เย็นจัง" "ครับก็ว่าอย่างนั้นล่ะครับ" ในผ้าห่มผืนเดียวกับเจ้าหนุ่มคงดู เธอเหมือนจะเปิดทางให้แต่ มันก็โทรมเพราะพิษไข้มากกว่าที่จะเกิดอารมณ์ทางเพศ ผิดกับหมอวิซึ่งตอนนี้น้ำหีซึมไหลออกมา เพราะความต้องการ แต่ในใจกับหนุ่มโก้เพิ่งเห็นเพียงเธอเป็นพี่สาวเท่านั้น เมื่อนอนคุยกันไปได้สักพักนึง หมอสาวเองกลับเป็นฝ่ายที่ยั้งอารมณ์ตัวเองไว้ไม่อยู่เป็นฝ่ายเริ่มก่อนโดย การใช้มือเข้ามากอดที่แผ่นอกของไอ้โก้ "หนาวมากไหมโก้กอดพี่ก็ได้นะ" "ไม่ไม่ไม่ดีมั้งคับอย่างนี้ถ้าดีส รู้ดีจะโกรธเอา" "พี่เลิกกับดีสแล้วนี่ พี่ไม่ต้องการคบได้ยินชื่อเขาอีกต่อไป" "ครับผมรู้ครับแต่พี่แค่มีปัญหากันแค่นี้ต้องเลิกกันเลยหรอครับ" ถึงป่วยและเงี่ยนแต่ไอ้โก้ก็ไม่วายเล่นบทพระเอกออสก้า "ก็พี่ไม่ชอบคนแบบนี้ หึ่งหวงแล้วก็ไม่ให้ความเป็นส่วนตัวกับคนที่ตัวเองชอบเลย ทำไมเขาไม่เหมือนโก้บ้าง" "แต่ผมก็คิดกับพี่แค่พี่สาวนะครับ" ตอนนี้นกเขามันแทบจะไม่ขันเพราะว่าอาการปวดหัวนุมๆของอากาศที่เย็นยะเยือกของจังหวัดทางภาคเหนือ หมอวิแนบเข้าไปที่ข้างลำตัวของโก้ทำให้อกอวบอิ่มถูไถกับ ทำให้มันคิดถึงการที่แอบดูอาบน้ำเมื่อครู่ แต่พิษไข้ก็ทำให้มันแทบจะไม่มีอารมณ์ทางเพศ ตอนนี้มันแทบจะไม่มีเรี่ยวมีแรงจะมาทำอะไรหมอวิ ส่วนหมอสาวเองก็ไม่กล้าหน้าด้านพอที่ทำไปมากกว่านี้ทั้งคู่จึงนอนสลบไสลกอดถึงกลมไปจนถึงรุ่งเช้า
เสียงโทรศัพท์มือถือก็ดังขึ้นมาเป็นเบอร์ของอาจารย์บวารินดาซึ่งดังขึ้นมา "เธอมียาแก้อักเสบไหม" อ.ดาเกิดอาการอักเสบจากการที่ถูกชายแปลกหน้า กระทุ้งจิ๋ม แต่เธอก็สู้ศึกมาร่วม 20 รอบแต่แม้ว่าเธอจะเงี่ยนมากกว่าเจ็บแต่ว่าเธอก็ไม่อาจปฏิเสธอาการอักเสบ ที่เกิดขึ้นที่เกิดขึ้นกับร่างกายเธอได้ เธอจึงโทรมาขอยาหมอสาวเพื่อเธอ "เดี๋ยวฉันกลับไป" ตอนนั้นเองร่างของหมอวิ ก่อนที่กูจะแกล้งหลับแล้วเขาก็ยังคุยกับอาจารย์วนิดาเดี๋ยวฉันกลับไป เวลาไม่ถึงครึ่งชั่วโมงทั้งคู่จะแจ้งในเนื้อแต่งตัวเสร็จจึงขับรถออกไปจากจุดจากกระท่อมแห่งนั้น
"ขอบใจเธอมากมากนะวิ" "แล้วใครอยู่ในรถเธอละวิ" "อ้อน้องชายเราเองแหละ" "เอาไหนวิบอกทีแต่พี่สาวไง" "ก็ญาติห่างๆเรานะชื่อน้องโก้" "อ้อ...งั้นดาไปก่อนนะวิ" พออ.วรินดากลับถึงบ้านพักเธอมีสีหน้างง ก่อนชายแปลกหน้าของเธอจะเดิมมาถกกระโปรงเธอขึ้น "ผัวขาหีเมียยังระบมเลยคะ" "กูจะเย็ดตูดมึงแดกยายังอีดา" "แดกยาให้หีหายบวมแล้วคะผัวขา เชิญเด้าตูดเมียเลยคะโอววว" ไม่ทันที่แม่สาวสวยจะสั่งงานควยมุกบานของชายลึกลับสุดหื่นก็ทะลวงเข้าแน่นรูตูดสวยใสของเธอ "อ้าดีคะผัวขาอูยอีดามันตูด คะอูยยย" "เมียจ๋าปล่อยสุดๆอย่ากังวลอะไรกังหวลกลัวหีเน่าหรือจ๊ะ" "เปล่าคะผัวขา เมียแค่คิดอะไรงงคะผัวขา เพื่อนเมียชื่อวิมีน้องมาเยี่ยมแต่ทำไมหน้าน้องเพื่อนวิถึงคุ้นหน้าดาคะ" ทั้งคู่หยุดเด้าเย็ดและบอกเรื่องราวที่แม่สาวต้องสงสัย ส่วนชายแปลกหน้าขออาสาไปสืบเรื่องหมอวิให้เมียรักก่อนจะจับสองขาเมียรักยกและตอกท่าลิงอุ้มแตงด้านหน้าอย่างสุดอร่อยควย ควยไอ้แก่เสยตูดเมียรักผศ.คนสวยอย่างไม่ต้องบรรยะบรรยัง "โอวววดีเหลือเกิน ผัวขาเย็ดตูดมันสัดเลยคะโอววว" "ดีใช่ไหมเดียวเย็นนี้หลังผัวไปสืบเรื่องหมอวิ จะกลับมาเย็ดหีนะโกนหมอยไว้รอควยเลย" "ได้คะเมียจะโกนหมอยให้หีขาวรอควยมาเสยเลยอูยยย" ทั้งคู่พูดเอาใจกัน ก่อนชายวัย50จะรับบันชาการของแม่สาวสวยจอมบงการคนใหม่ หีและตูดเธอเล่นเอาปราบไอ้นักฆ่าลึกลับอยู่หมัด แม่สาวสวยจัดการขึ้นเป็นฝ่ายขย่มตูดใส่ควยมะระดุ้นโปรดแบบตายอดตายอยาก "อูยยย มึงนิร้อนแรงจริงๆเมียจ๋าโอวววกูจะแตกแล้ว" "โอวววเขี่ยแตดเมียเมียจะแตกตามแล้วโอววววซี๊ด...ด" และในที่สุดทั้งคู่ก็เสร็จสมกันอีกรอบเป็นรอบเช้าที่สุดหวานชื่น@

ช่วงนี้งานชุกงานเขียนอาจช้าไปนิดนะครับ

bronzehead

สั้นแต่กระชับ ติดตามเนื้อเรื่องต่อ ว่าหมอวิจะรอดไหม

haelonn

นักฆ่าหีบอกจะไปสืบดูหมอสาวมันจะไปเยดหมอด้วยรึป่าว หมอสาวยิ่งน้ำหีเยิ้มๆอยู่เพราะไม่ได้เยดไอ้โก้555

peddo

โธ่น้องโก้ ลุ้นแทบตายจับไข้ซะได้ หมอสาวก็ยังอายไม่กล้าจับไข่ คงต้องเหลือไว้ให้ไอสุทธิเปิด เอ หรือจะเป็นผัวอาจารย์รินดีนะ
ขอบคุณครับ

Kingmar

เหลือเชื่อเลยที่คุณหมอสาวยังไม่โดนจัดขนาดยั่วแล้วด้วย. สุดท้ายจะโดนใครจัดนะ. ลุ้นจนหัวผงกเลย 

zebrazaa

blakaros

Sukita

swss2511

swbkk

ถึงจะสั้นแต่ก็กระชับได้อารมณ์สุดๆเหมือนเคย ถ้าว่างจากงานเมื่อไหร่ก็โปรดเมตตาบรรดาแฟนๆที่รอลุ้นอยู่ด้วยนะครับ....