ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] EXTREME COMMUTER TRAIN in JAPAN สองสาวตะลุยญี่ปุ่น [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 03, 2020, 05:57:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Russ1715

สองแหม่มนี่มันบ้าจริงๆ ครับท่าน
edit
1.ตอนจักรยานน่ะ ขอสปอยหน่อยนึง พอดีเคยอ่านฉบับปะกิตมาแล้ว มีหมึกยักษ์โผล่มา มีนางสิงห์ปืนคู่ และจบด้วยมหกรรมเย็ดหมู่หลังแข่งจบด้วยนะครับ
2.ผมขอ tie-in ประสบการณ์ความโชคร้ายของคณะถ่ายทำสารคดีจากรัสเซียที่บังเอิญขึ้นรถไฟขบวนเดียวกันกับแหม่มอเมริกัน 2 คนนี้นะครับ (ผมแต่งเองแหละ 555)

ผู้บรรยาย:Здравствуйте все! สวัสดีครับท่านผู้ชมที่เคารพ นี่คื่อรายการ "Восточная жизнь:วิถีชีวิตตะวันออกไกล" ผม อีวาน สเมียร์นอฟ
วันนี้ รายงานสดจากกรุงโตเกียว ประเทศญี่ปุ่นครับ วันนี้ผมจะพาท่านไปดูว่าการเดินทางในชั่วโมงเร่งด่วนของญี่ปุ่นนั้นเป็นยังไงกันครับ!

(บรรยายตอนกำลังเบียดเสียดขึ้นรถไฟ) โอย ตอนรถเปิดประตูเนี่ยผมเห็นว่าคนมันแน่นแล้วนะครับ แต่พวกเขาทั้งหลายก็ขึ้นกันไปได้
ผมและทีมงานก็ไหลมากับคนที่ขึ้นรถไฟนี่แหละครับท่านผู้ชม ผมเคยได้ยินว่ามีอาชีพที่เรียกว่า"โอชิยะ" คืออาชีพพนักงานดันคนโดยสารขึ้นรถไฟด้วยนะครับ
คือคนต้องการขึ้นรถไฟเยอะจนต้องมีคนดันเพื่อให้รถออกตรงเวลานะครับ บอกตามตรง รถไฟใต้ดินของกรุงมัสควาที่ว่าแน่นๆช่วงเช้าช่วงเย็นนะครับยังไม่แน่นขนาดนี้เลยครับท่านผู้ชม

(บรรยายตอนขึ้นรถหันไปเจอสองสาวอเมริกันที่อยู่ไม่ไกลนัก) โอ้ ท่านผู้ชมครับ เหมือนจะมีคณะถ่ายทำสารคดีจากต่างประเทศร่วมขบวนมากับเราด้วยนะครับ
ดูสองสาวท่าจะมาจากอเมริกานะเนี่ย พูดปะกิตปร๋อเลย สวยด้วยนะครับ หุ่นไปเป็นดาราได้เลย น่าไปพูดคุยด้วยนะครับ เสียว่าแต่งตัวซะล่อเสือล่อตะเข้ทั้งสวนสัตว์
แต่ไม่ดีกว่า แค่ผมพูดจ้อๆอยู่นี่ก็เสียมารยาทจะแย่แล้วครับ ถ้าผมแทรกไปหาพวกเขานี่ เขาคงด่ายันบรรพบุรุษผมกับคนรัสเซียทั้งประเทศแน่ๆ ว่าไร้มารยาท
แล้วเอาเข้าจริงผมก็ไม่รู้จะแทรกไปยังไงด้วย (หันไปบรรยายทางอื่น)

(บรรยายตอนหันกลับมาเห็นสองแหม่มเปิดซ่องบนรถไฟ) หลายครั้งที่ผู้หญิงญี่ปุ่นขึ้นรถไฟในช่วงเวลานี้ต้องระวังตัวให้ดี มิฉะนั้นอาจจะเกิดเรื่องไม่งามกับตนเองที่เรียกว่า "Chikan"
หรือการล่วงละเมิดทางเพ......(หันไปเห็นตอนสองแหม่มกำลังเปิดซ่องพอดี) อะจ๊าก!!!!!! โคลย่าๆๆๆ!!! (บอกตากล้อง) หันกล้องไปทางอื่นๆๆๆ!!!! (พยายามเอามือบังไม่ให้ฉากบัดสีติดกล้อง)
คุณพระคุณเจ้าช่วย!!! เมื่อสักครู่นี้ผมเจอสิ่งที่ไม่เคยเกิด ไม่เกิด และจะไม่มีวันเกิดในมาตุภูมิรัสเซียของเราเด็ดขาดมาครับท่านผู้ชม!!! คือ ไอ้เรื่องการล่วงละเมิดทางเพศที่ผมกำลังจะพูดนี่
มันคือการที่ผู้ชายแย่ๆ เอามือไปลูบๆ คลำๆ ที่ลับของผู้หญิงที่อยู่ข้างหน้าหรือข้างๆ ตนเองนะครับ อย่างหนักสุดเท่าที่ผมไปหาข้อมูลมาได้ก็แค่ล้วงเข้าไปใต้เสื้อผ้า แต่ไอ้ที่ผมเห็นมา
เมื่อสักครู่นี้นี่ถึงกับทะทะทะทะ ทำ บะบะบะบะ บัดสีกันบนรถไฟเลยครับ!!!!! เด็กดีทั้งหลายแห่งมาตุภูมิแผ่นดินรัสเซียอย่าเอาเป็นเยี่ยงอย่างโดยเด็ดขาดนะครับ
มันผิดทั้งกฎหมายและศีลธรรม อย่าหาทำเชียวเดี๋ยวจะโดนตำรวจจับหรือไม่ก็ฟ้าผ่าหัวได้นะครับ แล้วไอ้ที่ผมเล่าไปเมื่อกี้เรื่องลูบๆคลำๆ ก็อย่าจำไปทำนะครับ
ผมแค่เล่าให้ท่านทั้งหลายรู้ ไม่ได้จะชี้โพรงให้กระรอกนะครับ (แล้วก็บรรยายต่อไปพร้อมพยายามแทรกตัวหนีไปไกลจากสองแหม่มร่าน)

Chai Wat

ทั้งสองคนนี่สมกับเป็นมืออาชีพจริงๆ
Edit ถ้าดูทีวีอยู่แล้วเป็นข่าวแบบนี้ก็น่าตกใจอยู่อ่ะนะ

bigte00

รถไฟญี่ปุ่นคือการลวนลาม555

ตอนจบมีล้อตูนเมกาด้วย555

Codegu

doujin

ดูเหมือนจงใจมาให้เยสในรถไฟมากกว่านะครับคุณพิธีกร การเยสกันลวนลามกันในรถไฟจริงๆผิดกฎหมาย แล้วก็โทษหนักด้วย อย่าไปเลียนแบบละเฟ้ย  ::DookDig::

EDIT  เวรกรรมรายการทีวีสำหรับ ครอบครัวกลายเป็นรายการมั่วเซ็กส์ ซะง้านเด็กๆ ดูกันเพลินเลยเว้ยเห้ย 555+