ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiroya] Te to Te o Toreba | When You Take My Hand in Yours ขอจับมือเธอหน่อย

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 03, 2020, 06:30:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Hiroya] Te to Te o Toreba | When You Take My Hand in Yours ขอจับมือเธอหน่อย[แปลไทย By HypN♥s]
Tag:Gyaru,vanilla

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

xtazy

แค่แตะมือก็สุดได้ แล้วแบบขึ้นรถไฟ จับราวบันไดก็เสียวทั้งวันเลยสิ

มีพัฒนาการเกี่ยวก้อยกระตุ้นอารมณ์ด้วย เดินไปขยับไป ถึงที่ก็โดดเข้าหากันได้เลย

nowhereman

งานนี้สงสัยซายะจะมีจุดเสียวที่มือ  ตอนจบเดาไม่ยาก จับมือยาวๆ จนน้ำออก 555

เรื่องนี้ออกแนวใสๆ นะเนี่ย มีการเกี่ยวก้อย สร้างอารมณ์ก่อนกลับบ้านด้วย  ได้แฟนแบบนี้จะหาโอกาสจับมือทั้งวันเลย

ipor

คือ....จับแล้วแตกเลยงั้นเหรอ..    เพิ่งเคยเจอนะนี่ เดี๋ยวลองแทงแล้วไม่จับมือดูหน่อยว่าจะเสร็จไหม งานนี้ อยู่ลำบากแล้ว เดินๆอยู่พอจับมือแล้วขาอ่อนเลย

yopern

จุดเสียวอยู่ที่มือเหรอ ผู้ชายโดนไม่ได้ เดี๋ยวมีอารมณ์

edit ต่อไปนี้สบายเลย จับมือก็จบ

talented00

จับมือยังกระตุกขนาดนี้เลย  จะไปถึงไหนน้าา

ใสกว่าที่คิด  แต่ไม่รู้ทำไมบ้างภาพโหลดไม่ขึ้นส่งใสเน็ตไม่ดี

kazu36

อ้าวจุดเสียวไปอยู่ที่มือหรอ เข้าท่าแหะ
เกี่ยวก้อยเลยเป็นการส่งซิก กับไปสีกัน

kenata

คงประมาณว่า ไม่ชิน กันเพศตรงข้าม พอแตะ แล้ว เหมือนไฟดูด แต่ ก็ยังอุตส่าห์ มีแฟน ได้อีกน้า

edit : พอจับมือ แล้ว จะเป็นสัญญาณ ว่า เตรียมจู่โจม ได้ สินะ

::Oops::

keatmano

มือเป็นจุดอ่อนไหวนี่เอง โดนจัดยาวๆไป

น่ารักทั้งคู่ เป็นการจบที่ดี

MooOon

มาเเนวนี้เเล้วน่ารักนะ สาวเเกล อยากมีเเฟนซึนๆเเบบนี้มั้ง

ยิ่งห้ามยิ่งอยากเเกล้ง ในกรณีเรื่องนี้ เหมือนยิ่งเเตะตัวยิ่งมีอารมสินะ

หลังจากนี้คงอดจับอีกนานเเล้ว เเต่ถ้าเครื่องติดเเล้วค่อยว่ากัน ^^

-------------------------------------------------------------

มีเเฟนซึนเเบบนี้ก็น่ารักนะ เเต่กลัวเรื่องที่นางบอกว่าใครจับก็มีอารมเสียงนี้เเหละ

ถึงจะบอกว่ามีคนไม่รู็จักมาจับเเล้วขยะเเขยะ เเต่ผมว่าไม่จริงหรอกมั้ง เหมือนนาง

พูดให้พระเอกไม่ต้องคิดมากมากกว่า เเต่เอาเถอะ จบเเฮปปี้เเบบนี้ก็ดี ^^

อย่าคิดมาก ผู้หญิงก็งี้่แหละ!!

คงตามเเบบท่านว่า ผมเสพเเนว ntr มาเยอะเกินไป 555+

noohun

จุดเสียวอยู่ที่มือ!???
แล้วที่ผ่านมา หนูใช้ชีวิตมายังไงห๊ะ ซายะจัง
นี่ถ้าหนูเป็นไอดอล จะไม่ฟินตายเลยเหรอ

อ้อ เข้าใจล่ะ เฉพาะคนที่รักสินะ
น่ารักขึ้นแบบ 200% เลย

PAN DAB

อารมณ์แบบจับมือแล้วเกิดอารมณ์หรอ หรือเป็นจุดเสียว  ::Me?::
edit อยากมีแฟนแบบนี้บ้างจังนะ เป็นเฉพาะกับแฟนด้วย เป็นเราหน่อยไม่ได้จะจับไม่ปล่อยย

Boran Mark

แบบมือมีจุดต่อมที่ไวต่อความรู้สึกนะ จับทีเดียวรู้เรื่อง 55
edit:น่ารักมากอะ ฝ่ายหญิงดูหื่นขึ้น และก็ไม่อยากให้ชายจับมือข้างนอก แบบนี้นี่เอง

siwapeeza

โอ้วโหวว แค่จับมือก็ติดเครื่องซะละ อย่างงี้ไม่ได้จีบแค่มือแน่นอนยน เสร็จตามระเบียบ

จบแบบดีเลยอ่าาา นสมหวังทั้งคู่

birdkung

คงเป็นผู้หญิงที่มีจุดอ่อน(จุดเสียว)อยู่ที่มือแน่เลย ถ้าทำแค่นี้แล้วเสียว ตอนทำจริงจังไม่ออกอาการหนักกว่านี้อีกหรอเนี่ย

ลายเส้นแบบนี้เนื้อเรื่องน่าจะจบแบบ happy ending

========

ชอบตอนจบนะ น่ารักดีแบบใสๆ (ไม่อยากให้ปวดตับดีแล้วละ 555)
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)