ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR)

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 03, 2020, 05:48:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jamesbuff555

ขอบคุณครับ
ไปกับหนุ่ม ...นอกหรือในจ๊ะ

aoraer

เบลไม่จบแค่นี้แน่นอน

Nuum123

โดนขนาดนี้ มีนัดต่อแน่

RockyKing

Pikajoo

สงสัยจะเตลิดแน่แล้ว

Ked_AToM

ยอมให้จัดหนักขนาดนั้น น่าจะติด ค. แน่ๆ

SK Vampire

Chamchoy Chareon

เมียสบายตัว ผัวนั่งหึง

earthyz2009

เนื้อเรื่องเเบบนี้น่าสนใจดีนะครับ

Kinga

เช็คชุดต้องมีอะไรแน่นอน น่าจะคาชุดหลายดอก

nakata32

เอิ่ม..นายเคนนี่ใจดีจังเลยนะครับอยากให้แฟนลองอะไรใหม่ๆ แต่แนว ntr ส่วนมากเสียเมียให้คนอื่นแทบทุกคนก็ว่าได้นะครับ  ::Grimace:: ::Grimace::

NikitinLovely

เสียเมียให้หนุ่มกล้ามปูแน่นอน

volpe

ไม่น่าจบรอบเดียว น่าจะติดใจ รอดูว่าเบลจะเล่าไหมว่าเริ่มยังไง

bluesky11

น่าจะติดใจของใหม่ซะแล้ว ถ้าเบลทิ้งไปเอาหนุ่มคนใหม่ โทษใครไม่ได้เลย ผมชอบแนวนี้เลยครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

yuta279

โดน NTR แบบนี้ เดี๋ยวน้องเบลก็ติดใจหรอก