ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Dream Triathlon ไตรกีฬาสุดมัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 04, 2020, 08:34:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

teet

มันเป็นไตรกีฬาที่น่าสนใจที่สุด นักกีฬาคงขาสั่นผับๆ ทุกด่านแข่งขัน

dragonlionc

เอ่อ หลังๆหลุดไปหน่อยนะครับ

faith

ปลาหมึกมันร้ายนี่หว่า เล่นซะใครไปไม่เป็น

เป็นไตรกีฬาที่โคดมันทั้ง ทั้งนักกีฬา พิธีกร รวมทั้งคนดู อยากไปงี้มั่งจัง

Mining231

ฝึกความเเข็งแกร่งและความเสียว -0- เหนื่อด้วยเสียวด้วย

เหนือความคาดหมาย มีสาวดุ้นเฉยย

Kajaiyoo

น่าจะเสร็จไปหลายรอบ กว่าจะเข้าเส้นชัย

เข้าเส้นชัย..มาเจอสาวดุ้นสอยซะ

xonly-1867

กลับมาแก้ไข : ตอบ แหม๋เอาซะเป็นไตรกีฬาเลยนะครับ แล้วก็ตอนที่ขี่จักยาน ถ้าดุ้นหลุดนี้ปรับแพ้ ต้อง ขมับสุดๆเลยไม่ตอดจริงไม่หลุดนะเนี่ย แอดผิดหวังตอนกลาง-จบ นึกว่าจะแข่งไกลกว่านี้ซะอีกเสียดายย

theoatboy139

มาแล้ว สุดยอดจักรยานในตำนาน
.
โอ้โห ดุ้นแฝดนั่นมันอะไรครับเนี่ย แล้วหลังแข่งจบนี่คือพล็อตเรื่องแบบไปเรื่อยแล้ววว มีกลิ่นอายความกาว555555

hamsterza

ไตรกีฬาที่น่าดูสุดๆ

หลังๆมันแปลกๆนะ

syndromz

นึกไม่ออกเลยว่าจะจบแบบไหน ต่อไปเป็นวิ่งแบบไหนว่า แต่ถ้ามีแต่่งแบบนี้จริงไม่น่าจะมีใครถึงเส้นชัย หมดแรงกันไปก่อน

กลายเป็นวิ่งแบบปกติ แต่อยู่ดีๆเจอสาวดุ้นคู่นี่สิ จะหักมุมไปไหน

mrsilver

แต่ละกีฬานักแข่งคงไม่มีอารมณ์แข่งกันแล้วมั้ง

ตอนเข้าเส้นชัยนี้งงเลยไอ้สัสสาวดุ้น55 แมร่งเป็นงานกีฬาที่ไม่ใช่งานกีฬาเหมือนเป็นเทศกาลเซ็กส์หมู่มากกว่า

Heallyza

ว๊าว ของผู็แต่งท่านนี้ผมชอบมาก tuna empire ตั้งแต่ครอบครัวอะไรสักอย่างเมื่อหลายปีก่อน

ลายเส้นยังเหมือนเดิม อ่านง่าย เรื่องนี้อ่านแล้วคลก ป้าหมึกก็มีมา ถ้าเป็นเรื่องจริงคงต้องตายแล้วหละปลาหมึกขนาดนี้

ว่าแต่ของรางวัลตอนชนะแข่งขันคืออะไร เด๋ยวอ่านก่อน มาลุ้นๆ

///////

หลังจากอ่านแล้วไม่ถูกใจแฮะ หรือเป็นเพราะผมไม่ค่อยชอบแนวสาวดุ้น แล้วนี่มีคูณสอง ไปอีก ฮ่าๆ

นึกว่าจะมีเป็นด่านๆ หลายๆตอน อันนี้จบในตอนเลย แต่ก็แล้วแต่คนชอบ อันนี้ไม่ไหวจริงๆค๊าบ

uswangsuk

kodomoza123