ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Dream Triathlon ไตรกีฬาสุดมัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 04, 2020, 08:34:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

พล็อตเรื่องนี้ถือว่าจิตนาการโหดมาก

โดยเพราะฉาดปั่นจักรยานที่ยิ่งปั่นยิ่งสั่นนี้สุดจริงครับ

เจอตอนจุดพลุหน้าท้ายๆนี้ยอมไอเดียอาจารแกจริงๆ ล้ำมากๆ

Raymond

ขี่จักรยานแบบนี้ น่าจะขาสั่นจนไปไม่ถึงนะ

มีจัดแบบนี้ที่ไหน ถึงมีโควิด ผมก็จะใส่หน้ากากหมีไปร่วมงาน อิอิ

tangja04

สงสัยจะแข่งไม่จบแน่มีล้มกลางทางแน่นอน

น่าจะมีจัดทีไหนซักที่จะเก็บตังไปดูสดให้ได้เลย

pooman

เป็นไตรกีฬาที่เสียวไปทั้งตัวจริงๆ 555

เอาอสุจิมาฉลองเป็นอะไรที่เข้ากับงานสุด แต่ที่ฮาก็ตรงน้ำควยพุ่งตอนสุดท้ายนี้แหละ  ::DookDig::

phatsa

ดูแล้วเป็นการแข่งขันที่โหดพอสมควร แต่สาวๆ คงชอบการแข่งขันนี้...ยังไงก็เอาใจช่วยให้ถึงเส้นชัย

HK

ช่างเป็นกีฬาที่คนแข่งขันมันที่สุดแลแ้ว  ::DookDig::

***ช่างเป็นกีฬามั่ว xxx ดีจริิงๆ แถมมีงานดื่มน้ำอะสุจ๊าก เต็มถ้วยรางวัลด้วย

numkrieng

::Fighto:: เป็นการแข่งขันที่ต้องใช้กำลังใจ กับกำลังกายมากจริงๆ

เป็นการฉลองชัยชนะที่สดชื่นมากสุดๆ 5555

totozar

::Yes!:: ::Snap::มันเป็นกีฬาที่วัดกันที่ความอึดจริงๆแถมยังมีปลาหมึกด้วย

#สุดยอดจุดให้น้ำแนวมากก
แถมมีสาวดุ้นพิเศษกว่าเรืองอืนเพราะมีสองดุ่นชอยสุดก็ตอนรับถ้วยรางวันทำอย่างกระเปิดขวดเเชมเปญฉลองแต่เปรียนเป็นฉีแทนสุดยอดจริงขอครวเลย

youtome3

ผมว่าค่าโฆษณาแพงน่าดูแน่ๆ อะ 55555 ::Bloody::

คือแบบครีเอทมากๆแต่ดันจบไม่เร้าใจเลย

thegift52

ซวยแล้วเจ้าหมึก ไม่รู้จักซาซิมิซะแล้ว 55555
.
เป็นการแข่งขันที่เร้าใจจริง แต่สงสัย สาวดุ้นตอนปั่นจักรยาน จะเสียบตรงไหน แล้วไม่ผิดกฎรึ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

แน่ใจนะว่าปลาหมึกมันขี้เล่น  ผมว่ามันขี้เงี้ยนมากกว่านะ

ชอบจุดส่งน้ำอะ 555

Sniper Knight

ผู้เข้าแข่งได้ฟินเลย
อยากให้มีจัดแบบนี้ของจริงบ้าง
น่าจะสนุกน่าดูเลยครับ

Sniper Knight

รางวัลผู้ชนะคงชอบน่าดู
จัดกันทั้งงาน สุดยอดเลยครับ

somchit

aszxdc1254

เป็นการแข่งกีฬาที่อยากไปหนังดูสดไกล้ๆเป็นที่สุด

งานฉลองหลังแข่งจบนี้ก็น่าไป