ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ตอนโกอินเตอร์ 2 เยือนถิ่นโอซาก้า

เริ่มโดย magna67t, กรกฎาคม 04, 2020, 10:48:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryutakechi

Au Nanma

Chava

Chava

Chava

อ้างจาก: magna67t เมื่อ กรกฎาคม 04, 2020, 10:48:46 หลังเที่ยง
แปดปียี่สิบสี่คน ตอนโกอินเตอร์ 2 เยือนถิ่นโอซาก้า

อ่านเรื่องก่อนหน้า "แปดปียี่สิบสี่คน ตอนเพื่อนคุย" ก่อน   จะได้เข้าใจเรื่องคับ
https://xonly8.com/index.php?topic=228587.0

และถ้าอยากรู้ที่มาที่ไปของนายก้อง เชิญทางนี้
   https://xonly8.com/index.php?topic=229016.0

ผมยังไม่ดึงลำควยผมออกมาหรอกครับ มันอ่อนตัวลงแล้ว แต่ด้วยขนาดมันจึงยังคงฝังตัวแน่นอยู่ในซาย่า  ผมเชื่อว่าหากผมเริ่มต่อ ซาย่าก็ยินดี  แต่ผมเลือกที่จะให้เธอคิดถึงผมต่อไป    พอผมดึงควยออกมา ผ้าปูรองนอนของผมเปียกชัดเจนจากน้ำของเธอและผม  ผมถามซาย่าว่า ชอบเมื่อกี้นี้มั๊ย  ซาย่ากอดและจูบผมแทนคำตอบ  ผมดูนาฬิกาตอนนี้ตีสองกว่าแล้ว ผมนอนลงข้างเธอ ห่มผ้าด้วยกัน เรานอนคุยกัน....

เธอเล่าให้ผมฟังว่า หลังจากกลับมา  เธอคิดถึงผมสุดใจ เธอรู้ตัวว่ารักผมเหมือนกัน แต่ทั้งเวลาและระยะทางมันไม่เอื้อต่อเราสองคน เธอกลัวว่าวันใดวันนึงมันอาจจะไม่ยั่งยืน.... ผมกอดเธอ บอกว่า ผมคิดแบบเดียวกัน  ผมยังไม่มีใครนะและรักเธอเหมือนเดิม (ไม่มีผู้หญิงคนไหนเอามากกว่า)   เธอถามผมเหมือนเมื่อครั้งที่แล้วว่าหน้าตาดี แถมเป็นนักกีฬาแบบผม ทำไมถึงไม่มี girl friend  แล้วมีใครที่ผมไปนอนด้วยมั๊ย  เจอคำนี้..ผมไม่รู้ตอบไง    แต่กับซาย่าแล้วผมคิดว่า ผมจะไม่ปิดบังอะไร ผมเล่าเรื่องเก๋และแบมให้ฟัง  เธอพยักหน้า ถามผมว่าไม่ชอบพวกเธอเหรอ   ผมบอกว่าสถานะของเราต่างกันมากคงเป็นไปไม่ได้  ผมทำสิ่งนั้นแบบผู้ชาย ไม่ได้คิดเป็นอื่น และทั้งสองคนก็เข้าใจและยินดีในเรื่องนี้  เราไม่อะไรผูกพันกัน   ผมถามว่าเธอโกรธผมมั๊ยที่ผมไปมีไรกะคนอื่น  ซาย่าก็ยังตอบแบบเดิมว่าผมนอนกับเอมี่และมิซ่าต่อหน้าเธอมาแล้ว  ถ้าเธอไม่โอเค...คงไม่ให้ผมทำในตอนนั้น   ซาย่าใจกว้างจัง  แต่ยิ่งใจกว้างผมยิ่งรู้สึกผิด  ซาย่าเล่าว่า แฟนเก่าเธอพยายามมาขอคืนดี  แต่เธอไม่มีวันนั้นให้แฟนเก่าผมอีกแล้ว  มีคนพยายามจีบเธอตอนนี้แต่เธอคิดว่าเค้าหวังเพื่อทรัพย์สินของเธอมากกว่า   ผมถามถึงเอมี่กะมิซ่าซาย่าบอกว่ามิซ่าเป็นปกติ  ไม่เคยพูดถึงเรื่องผมกะเธอเลย  เธอก็ไม่เคยถามเลย  เอมี่ก็เหมือนกัน  ผมถามว่าการมาของผมรอบนี้จะเกิดอะไรขึ้นกับพวกเธอมั๊ย  ซาย่าบอกว่าเธอยังต้องการผมขนาดนี้ น้องทั้งสองเธอไม่น่าจะต่างกัน เธอรู้ดีและเปิดโอกาสให้ผมทำมันกับน้องสองคนได้  แต่ให้ระวังพ่อแม่ของพวกเราให้มาก  ผมพยักหน้า  ซาย่ายังบอกผมอีกว่า ที่นี่ไม่มียาแบบเมืองไทยที่กินแล้วไม่มีลูก (เธอคงหมายถึงยาคุมฉุกเฉิน)  บอกว่าถ้าไง ผมไม่ควรให้ใครท้อง  เธอซื้อคอนดอมไว้ให้ผมด้วย พรุ่งนี้จะเอาให้

ผมหลับไปเมื่อไหร่ไม่รู้ ตื่นเช้ามากเมื่อได้ยินเสียงสตาร์ทรถยนต์  ซาย่าใช้แขนผมเป็นหมอน เอามือพาดมาที่อก  เธอกอดผม  เราตัวเปล่าทั้งคู่   เธอหลับสนิท  ผมค่อยๆแกะตัวเธอออก  และเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำ  พอออกมาซาย่าตื่นแล้ว บอกว่าเดี๋ยวเธอจะลงมา   ผมยังคงนั่งรอในห้องจนมิซ่าโผล่เข้ามา  สวัสดีตอนเช้าแบบญี่ปุ่น  มิซ่าบอกพ่อแม่ของเธอไปฮอกไกโดทำธุรกิจหลายวัน  วันนี้เธอจะไปค้างที่โอซาก้ากะผมและซาย่า  ผมพยักหน้ารับทราบ มิซ่าพาผมเดินเที่ยวรอบบ้าน  พอมีแสงอาทิตย์ ผมเพิ่งเห็นว่านี่ไม่ใช่บ้าน  น่าจะระดับวังขนาดใหญ่มากกว่า  ห้องนอนที่ผมนอนอยู่ในส่วนของบ้านซาย่ากะมิซ่า  พ่อกะแม่จะอยู่ที่หลังใหญ่  นอกจากนี้ยังมีสระว่ายน้ำในร่มขนาดใหญ่ทีเดียว และทางเดินรอบชนิดจัดปาร์ตี้ได้สบาย  ถัดไปเป็นสวน  พอพ้นสวนไปก็เห็นอีกอาคารนึง เป็นตึก 8 ชั้น   มิซ่าบอกว่า นั่นเป็นสำนักงานของพ่อ  แต่โรงงานไม่ได้อยู่ที่นี่  ขณะที่ผมเดินเล่นก็แอบดูความน่ารักของมิซ่า  เธอเป็นเด็กเรียบร้อย เรียนเก่ง ผมซอยสั้นแบบเด็กนักเรียน หน้ากลมๆ ขาวๆ ตัวเล็กๆหน่อยเมื่อเทียบกับผม  ผมชอบเวลาที่เธอยิ้มและมีลักยิ้มโคตรน่ารัก เธอวางตัวดีนะครับ ไม่เข้ามาจับมือถือแขนผมเลย (ถ้าเป็นเอมี่ เธอแทบจะเอานมมาถูมือผมก็ว่าได้) แต่ผมจับมือเธอขึ้นมา บีบเล็กน้อย  เธอพยักหน้าตอบรับเบาๆ เราเลยเดินจับมือกันตลอด  เราคุยกันระหว่างเดินว่า ผมคิดถึงเธอเหมือนกันนะ  เธอคิดถึงผมมั๊ย...  เธอพยักหน้า  มิซ่าบอกว่า มิซ่ารู้ว่าผมชอบพี่ซาย่า เธอรู้ด้วยว่าซาย่าลงมาหาผมเมื่อคืน  เธออยากมาหาผมเหมือนกัน แต่เธอให้พี่ซาย่าคุยกะผมทั้งคืนโดยไม่กวนใจหรือขัดคอ  มิซ่าดีใจที่ผมชอบพี่ซาย่า  เธออยากอยู่กะผมมั่งแต่คงไม่มีโอกาส  มิซ่าตัดพ้อ ผมบีบมือเธอเบาๆ ผมบอกว่าทั้งสามคนเป็นเพื่อนที่ดีมากของผมนะ  แล้วผมก็จูบหน้าผากเธอเบาๆ  เราเดินกลับมาที่ตึกเล็กที่อยู่ของสองสาว   ซาย่าทำอาหารเช้าให้พวกเราสองคน มันเป็นอาหารง่ายๆ แค่ไข่ดาวหมูแฮม ขนมปัง และก็สลัด  แต่มันเห็นถึงความเอาใจใส่ของซาย่า  เธอบอกผมว่า พ่อและแม่เธอไปฮอกไกโดกว่าจะกลับน่าจะอีกอาทิตย์นึง  พ่อแม่เลยฝากมิซ่าไปอยู่กับเอมี่ด้วยวันนี้ 

ผมเสร็จอาหารเช้า  เราก็ออกเดินทางไปโอซาก้า  คราวนี้เธอเอารถ BMW ซีรีส์ 5 สีขาวของเธอไป เธอบอกว่ามันใส่ของได้เยอะดี  โอซาก้าไม่ไกลจากบ้านเธอ  รถไม่ติด ประมาณ 45 นาทีก็มาถึง  ทั้งสองพาผมเที่ยวโอซาก้าจนเย็นค่ำ กินอาหารร้านที่มีปูตัวใหญ่ที่หน้าร้าน  แล้วเธอพาผมกลับคอนโดของเธอ  ใหญ่โตใช้ได้ มีสองห้องนอน  ของเธอห้องนึงและมิซ่าห้องนึง  แต่ละห้องมีห้องน้ำของตัวเอง  เธอบอกให้ผมนอนที่นี่แหละ  เธอบอกที่บ้านว่าจะให้ผมนอนโรงแรมเพื่อที่พ่อแม่เธอจะได้ไม่สงสัย  ผมสงสัยว่าผมจะนอนห้องไหน  เธอบอกให้ผมเอาของไว้ที่ห้องเธอ  มิซ่ายิ้มๆ เธอไม่ว่าอะไรเลย ไม่แปลกใจ  เราทั้งสามคนเคยทำอะไรมากกว่านั้นอีก  มิซ่าเข้าห้องและบอกว่าจะไปอาบน้ำนะ   ส่วนผมก็เข้าห้องและ "อาบน้ำ" กับซาย่าอีกครั้ง  ซาย่าถามผมว่า ต้องการ"คุย"กะมิซ่ามั๊ย  นอนห้องมิซ่าก็ได้นะถ้าผมต้องการ  โอ้โห...แฟนแบบนี้หาที่ไหนได้ในโลก สวย น่ารัก แสนดี รวย ใจกว้าง ไม่ขี้หึง ไม่วุ่นวาย   ยิ่งไปกว่านั้น ซาย่าเดินไปที่กระเป๋าเธอ หยิบถุงยางออกมาสี่กล่อง  เธอมาบรรยายให้ฟังว่ากล่องแรกมันบางมาก 0.01 มม แต่เธอไม่รู้ผมจะใส่ได้มั๊ย   อีกอันเป็นแบบผิวขรุขระ  ส่วนอีกอันเห็นเขียนว่า cool ส่วนอีกกล่องเขียนว่า 3 Styles ซาย่าบอกว่า เธอพยายามหาขนาด 58 ให้ผม แต่ไม่มีมีแต่ 56 คนญี่ปุ่นคงไม่ค่อยมีขนาดนี้ แต่เธอจะสั่งออนไลน์มาให้   ผมรับทั้งหมดมาใส่เป้ของผม  ซาย่าดีจนผมชักเกรงใจเธอ  ผมบอกเธอว่า เดี๋ยวมิซ่าน้อยใจ...ให้ผมได้อยู่กะเธอสักคืน  แต่ถ้าซาย่าต้องการ...ผมจะกลับมานอนด้วย  ซาย่าบอกว่าไม่เป็นไรเธอจะอ่านหนังสือคืนนี้  ผมจูบซาย่าอีกครั้งก่อนเดินออกจากห้องไป

ผมใส่กางเกงวอร์มเสื้อยืด เดินมาเคาะประตูห้องมิซ่า  มิซ่าเดินมาเปิด เธอกำลังเป่าผม  ผมบอกว่าจะช่วย  แล้วเดินไปเป่าผมหวีผมให้เธอ  เธอยิ้มตลอดเล่นเอาผมเริ่มละลาย  สามสาวนี่ใช้แชมพูอะไรกันนะ กลิ่นมันถึงได้กระตุ้นอารมณ์ผม  ผมเป่าผมแห้งแล้วก็เข้าไปกอดเธอจากข้างหลัง เอาคางไปเกยที่ไหล่มิซ่า  ผมกอดเธอแน่นขึ้นบอกเธอว่าผมจำถึงครั้งสุดท้ายของเราได้นะ  มิซ่าทำหน้าเขินๆ  ผมเอียงหน้าไปหอมแก้มเธอ  มิซ่าหันมาจูบกะผมแบบมาตรฐานก่อน   ผมบอกมิซ่าว่า เรายังเหมือนเดิมมั๊ย  เธอทำหน้างง ผมเลยถามใหม่ว่า เรายังสามารถทำไรกันเหมือนเดิมได้มั๊ย  ผมคิดถึงเธอมากนะ  แต่ถ้าเธอไม่อยากได้มันอีก ผมก็โอเคนะ  มิซ่าเอามือเธอมาจับมือผมแล้วบอกว่า เธอต้องการมันมากนะ เธอคิดถึงผม เมื่อวานเธอลงมาช้ากว่าพี่ซาย่า ไม่งั้นเมื่อคืนคงเป็นเธอ  พูดแล้วเธอก็ยิ้มๆ  สามสาวของผมทำไมดีอย่างนี้นะ 

ผมดึงมือเธอมาที่เตียง และจูบเธอ มิซ่าตอบสนองมันได้อย่างดี  เธอรู้แล้วว่าต้องทำอย่างไร  ผมจูบเธอนานเลย เราต่างโหยหากันและกัน  พอผมละปากออกมา มิซ่ายิ้มนัยน์ตาเยิ้ม เธอพยักหน้าช้าๆ  ผมค่อยๆถอดชุดนอนของเธอออก  ข้างในเธอไม่ใส่อะไรเลย  เต้านมเบอร์เล็กสุดในสามสาวเริ่มอวดโฉมให้ผมเห็น  มันไม่เล็กจนไม่มี มันใหญ่เพียงพอสำหรับผมแล้ว  ผมเอามือลูบคลำมันทันที  มิซ่าตกใจเพราะเธอห่างมันมานาน ก่อนที่ผมจะทำความคุ้นเคยกับเต้าน้อยโดยก้มลงไปใช้ปากและลิ้นดูดเลียเต้านมแสนสวยของมิซ่า  มันทำให้เธอเสียวจนตัวเกร็ง  ผมลูบผิวหนังที่ขาวเนียนไร้ที่ติไปทั่วตัว  แม้มิซ่าจะหุ่นสู้พี่สาวไม่ได้ แต่มันยังเป็นเลิศกว่าผู้หญิงหลายๆคน  หน้าท้องที่เรียบแบบไม่มีไขมัน ขาวสะอาด  ข้างล่างมีกางเกงในสีขาวปิดอยู่  ผมค่อยๆเปิดมันออก  หีของมิซ่าปรากฏต่อหน้าผมอีกครั้ง  มันไม่ต่างจากที่ผมเห็นครั้งแรกเลย  ผมยิ้มและชมเธอว่าเธอสวยงามเสมอไม่เคยเปลี่ยนแปลง  มิซาโกะตัวแสนหอม  แม้ว่าผมจะได้ทำกับกะซาย่าไปเมื่อกี้ตอนอาบน้ำ แต่ตอนนี้ มิซาโกะ ดาราเอวีอีกคนของผม ทำให้ผมมีอารมณ์รุนแรงขึ้นมาอีกครั้ง  ผมเริ่มโจมตีส่วนล่างของมิซ่า  เอาลิ้นไปสำรวจถ้ำที่เคยผ่านควยผมมาแล้ว  มันไม่แตกต่างจากเมื่อครั้งนั้นเลย  บริสุทธิ์ สะอาด ผมใช้ลิ้นโจมตีเธอจนมิซ่าขมิบหีน้อยอย่างรวดเร็ว รับการกระตุ้นของผม  น้ำของเธอไหลมามากมาย  เธอบอกผมว่าผมควรนอนให้เธอช่วยมั่ง  ผมพยักหน้า  เธอถอดเสื้อและกางเกงของผม  ควยของผมเอียงไปตามขอบกางเกงใน มันยังไม่เต็มที่นัก แต่ก็มีขนาดที่ทำให้มิซ่าตกใจได้  เธอดึงกางเกงในสีขาวของผมออก เธอยิ้มเมื่อเห็นมันอีกครั้ง  ไอ้นี่แหละที่ผมเคยใช้ระห่ำกะเธอเมื่อครั้งแรกจนเธอสลบและก็ไอ้นี่อีกที่ทำจนเธอรักชอบผม   มิซ่าก้มหน้าลงไปหามันโดยรังเกียจ  ปากน้อยๆของเธอครอบลงไป  ถึงเวลาที่ผมต้องร้องครางตัวบิด เนื่องจากความเสียวที่มิซ่าทำให้อย่างถึงใจ  ควยที่ไม่แข็งดีกลับพองตัวเต็มขนาด  มิซ่าไม่เปลี่ยนเลยฝีมือไม่ตก ลูกเล่นลิ้นแพรวพราวที่สุดในสามคน  ควยผมพร้อมชำแรกมิซ่าแล้ว  ผมถามมิซ่าว่าเธอจะให้ผมป้องกันยังไง  เธอบอกผมว่า เมนส์เธอน่าจะมาในวันสองวันนี้นะ 

ผมลุกขึ้นจัดมิซ่านอนราบบนที่นอน  ผมเอื้อมมือไปหยิบเจลในเป้ออกมา  แม้มิซ่าจะพร้อมมีน้ำออกมามากมายแต่มันไม่พอสำหรับท่อนลำของผม  ผมบีบออกมาแล้วป้ายลงส่วนนั้น มิซ่าสะดุ้งเพราะความเย็นผมถูเจลที่หัวของผมและจับมันไปที่ปากทางของมิซ่า  มิซ่ารู้ดีว่าเธอควรทำไง  เธออ้าขากว้างรอรับการเข้ามาของผม  ดูเหมือนช่องทางของมิซ่าเริ่มขยายตัวแล้ว  ผมมองหน้าเธอเชิงถามว่าเธอพร้อมมั๊ย  มิซ่าพยักหน้าช้าๆ  ผมกดลำควยลงในตัวเธอทันทีมิซ่าสะดุ้งเฮือก...ร้องด้วยความตกใจ   

freedom-more

น่ารักทั้งพี่ทั้งน้องเลยวุ้ยย เกินเบอร์ไปแล้ววว