ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.2

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 06, 2020, 11:02:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nobita Nobituta

เบลติดใจ ลืมเคนแฟนหนุ่มแน่

ipichai

เบลเองก็ชอบสดมากกว่าถุง
อย่างนี้ก็ให้เกรชสดแตกในด้วยซิ จะได้สุดๆ เดี๋ยวไปกินยาตุ้มเอา

Sawat Songprasop

เบลเจอของใหญ่แถมอึดอีก แล้วยังต่อได้ตลอดแรงไม่ตก แบบนี้คงต้องมีนัดครั้งต่อไปๆอีกหลายครั้งแน่นอน

Montakan

::HeyHey::ไม่ใช้ติดใจแต่ยอมหมดเลย

dawdom

poppop1

บอกลาน้องเบลได้เลยครับ ถ้าได้ลองอะไรแบบนี้

olemantu

ภาพประกอบเรื่องเล่าของท่านถึงใจดีจริง ๆ เห็ฯภาพตามที่เล่าชัดเจนครับ

Hunter Saiya

::Thankyou:: ::Thankyou::
แววเสียแฟนมาแล้วงานนี้ ติดใจชายอื่นแน่นอน  ::Evil:: ::Evil::

dew1

เกรซติดใจแน่ๆ เจอแบบนี้เข้าไป

reuser

จะติดใจของใหม่มั้ยนะ ถึงขนาดกำไม่มิดแบบนี้

Khuna

เรียบเรียงใหม่ ดีขึ้นกว่าเดิมนะครับ

eakachaiiiii

ไม่นะ ม่ายยยย ตับไตแตกหมด

AssSin01

ดียังมีต้นฉบับอยู่นะครับเนี่ย ถ้าหายไปเลยคนอ่านร้องไห้แน่นอน   ::Crying::

chon101

น่าสงสารเบลจังโดนของใหญ่ขนาดนั้น

drof666

แหมดูยังไงเบลก็ไม่น่ารอด ผู้แต่งเคยอ่านเรื่องnetoraserหรือเปล่าเพราะพระเอกเรามันก็ออกจะจิตๆเหมือนชูจัง ::Orz::