ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.2

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 06, 2020, 11:02:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ลงใหม่นะครับพอดีเผลอมือลั่นไปกดลบตอนเครื่องล้วน ถือซะว่าเรียบเรียงใหม่ให้ดีกว่าเดิมแล้วกันเนอะ
......

เคนได้ย่องไปหยิกกางเกงในเบลตรวจเช็คดูก็ไม่พบร่องรอยใดๆ ซึ่งต่างจากสิ่งที่เขาคิดเอาไว้ว่าแฟนสาวจะโดนแตกในมาเยิ้มๆ

เมื่อสิ่งที่คิดไว้ไม่เป็นจริงเคนก็เก็บเสื้อผ้าเข้าที่และนั่งรอเเฟนสาวสุดสวยอาบน้ำเสร็จไม่นานเบลก็เดินนุ้งผ้าขนหนูออกมาเป่าผมที่โต๊ะเครื่องแป้ง

ที่รัก...วันนี้เป็นไงบ้าง?

เคนถามด้วยสีหน้ายิ้มแย้ม แต่ว่าแฟนสาวหลับนิ่งเงียบไม่ตอบอะไร

เป็นอะไรหรือเปล่า? ผู้ชายมันทำำรุนแรงเหรอ?

เปล่า

แล้วใส่ถุงยางไหม?

เบลวางไดร์เป่าผมหันมาชักสีหน้าใส่เคนแฟนหนุ่มที่ถามเซ้าซี้

ตัว! ต้องใส่ซิ...บ้าเปล่าจะให้เอาสดเลยเนี่ยนะ!

เอ้า! ก็นึกว่าผู้ชายมันจะสดแล้วแตกในใส่ตัวไง?

โอยย..ย ทำไมถึงจิตได้ขนาดนี้! เบลตัดพ้อแฟนหนุ่ม

ฮาๆ ขอโทษคร๊าบบบ แต่ว่า... เคนลุกไปจูบหน้าผากแฟนสาวที่กำลังทำหน้าหงิกหน้างอ ครั้งนี้ครั้งเดียวก็พอแล้ว สมใจอยากเค้าแล้วละขอบคุณนะที่ทำเพื่อเค้า

เบลมองหน้าเคนแปลกๆแต่ก็ไม่ได้พูดอะไรได้แต่พยักหน้ายิ้มรับและทั้งสองก็กอดกัน

นับตั้งแต่ที่คบกับเคน เคนเขาก็มักชอบอะไรแปลกๆ เช่น อยากให้แฟนตัวเองไปนอนกับคนอื่น

แรกๆเบลก็ไม่ชอบนักหรอก แต่ก็ทนลูกตื้อของเคนไม่ได้เพราเขาเล่นพูดกรอกหูทุกวัน เช้า - สาย - บ่าย - เย็น - ก่อนนอนยังพูด แม้กระทั่งตอนที่มีอะไรกันก็ให้เบลครางชื่อคนอื่นซึ่งเป็นชื่อสมมุติที่เขาอยากให้ครางออกมา

มันก็เลยเป็นเรื่องราวขึ้นมาเบลได้คุยกับเพื่อนสาวเกี่ยวกับเเอบหาคู่ เพื่อนเบลจึงเเนะนำแอพๆหนึ่งให้ลองดู ซึ่งเข้สและอัปรูปลงไปไม่เท่าไหร่คนฟอลถูกใจเข้ามาทักจนอ่านแทบไม่ทัน

ซึ่งชื่อมันก็บอกอยู่แล้วว่าไว้สำหรับหาคู่ส่วนใหญ่ก็มักจะชวนคุยแต่เรื่องลามกทะลึ่งใต้สะดื้อ บางคนหนักถึงขั้นส่งรูปท่อนเนื้อตัวเองมาให้ เบลแทบอ้วกจนกระทั่งเบลได้พบกับเกรซ หนุ่มหน้าตาก็จัดว่าใช้ได้เข้ามากดถูกใจและทักมาชวนคุย

เกรซเป็นคนที่คุยสนุกมีบ้างคุยเรื่องใต้สะดือแต่ก็ไม่ลามปามจนเกินงาม ซึ่งเราแอบนัดพบกับเกรซก่อนหน้าที่เคนจะรับรู้ว่าเราแอบคุยกับคนอื่น

เกรซตัวจริงเป็นคนสูงหุ่นล่ำสันดูสวยพอดีไม่ทำให้รู้สึกกลัแม้แต่น้อย เขาสุภาพมากชวนคุยเก่งกว่าในแชทเสียอีก เเต่เกรซไม่รู้ว่าเบลมีแฟนแล้วเพราะเบลโกหกว่าโสดจึงทำให้เกรซเริ่มกล้าที่จะจีบ ทุกวันเกรซจะทักมาหาเบลอยู่ตลอดทั้งเช้าและก่อนนอน

จนเคนจับได้แต่กลับไม่โกรธหรือโมโหหึงหวงอะไรแม้แต่น้อย แถมเข้าทางแกอีกด้วย

ตั้งแต่ที่เคนรู้ว่าเบลคุยกับใครเขาก็มักจะถามตลอดว่า ได้กันรึยัง , เด็ดไหม บลาๆ เป็นอันว่าจะให้แฟนตัวเองนอกใจให้ได้ จนเบลจากที่ไม่ได้คิดอะไรก็เริ่มคิดคล้อยตามคำพูดของแฟนตัวเองจนเดือนถัดมาเกรซขอเดทกับเบลครั้งที่ 2 เบลจึงรับคำโดยบอกกับเคนไปตรงๆ

วันนี้เขานัดกินข้าวกับเบล จะให้เบลไปไหม?

จะกลับกี่โมงละ

เบลแชทถามเกรซเรื่องเวลาเกรซตอบกลับ

เขาบอกแล้วแต่เบล งั้นซักบ่ายๆก็แล้วกันเนอะ

อืมๆ ได้ครับ

วันถัดมาเคนก็ขับมาส่งเบลที่ร้านคาเฟ่แห่งหนึ่งที่้เคนเป็นคนเลือกและเข้าไปนั่งรอในร้านจนกว่าเกรซจะมา

แล้วจะให้เค้าทำยังไงบ้าง?

คอลสายเอาไว้แค่นั้นครับที่รัก

คะ...อีกสักพักเขาจะมารับแล้ว ตัวรีบไปเถอะ

เค้ารักตัวเองนะ

รักเหมือนกันคะ

เคนลุกขึ้นไปนั่งอยู่โต๊ะหลังห่างจากโต๊ะเบล 4 ที่นั่ง จากนั้นไม่นานเกรซก็เดินเข้ามาทักทายและนั่งคุยปกติเหมือนครั้งแรกที่พบกัน เบลกับเกรซนั่งกินข้าวก่อนซึ่งเบลเองก็พยายามไม่เกรงมากเพราะรู้ว่าแฟนตัวเองกำลังนั่งฟังอยู่ผ่านมือถือ

เกรซเหมือนจะสังเกตเห็นว่าเบลแปลกๆจึงชวนไปเที่ยวห้างใกล้ๆ เบลก็ไปและแยกทางกับเคนโดยเคนบอกว่าจะไปรออยู่ที่ห้องหลังจากที่ไปกันแล้ว

เบลใช้เวลากับเกรซครึ่งวันไปกับการเที่ยวหาของซื้อของกินในห้างโดยลืมไปเลยว่าแฟนกำลังฟังอยู่ที่ห้อง จนกระทั่งเที่ยงของวันเบลกับเกรซก็กลับมาที่รถเตรียมไปที่อื่นกันต่อ ซึ่งเกรซถามเบลก่อนจะขับออก เบลอยากไปไหนต่อครับ

อืม...อยากหาที่เย็นๆนอนนะคะ เกรซพอจะมีที่แนะนำไหมคะ? เบลทำท่าทีเล่นทีจริงใส่เป็นการกระตุกหนวดเสือกรายๆ

มีครับ...แต่ว่าเบลจะกล้าไปเหรอ

เบลรู้ว่าเกรซกำลังคิดอะไรอยู่เพราะวันนี้เบลใส่ชุดเรียกว่าจัดเต็มเนื้อนมไข่ยั่วน้ำลายและยอมให้เกรซแตะเนื้อต้องตัวเปลืองตัวขนาดนี้ไม่เอาก็แย่ละ

กล้าซิคะ😏 เบลทำท่ายั่วยวนและท้าใส่เกรซจึงขับรถพาไปที่ม่านรูดเกรด 5 ดาวแห่งหนึ่ง จ่ายเงินให้บ๋อยและเข้าตามกันไปในห้อง

เมื่อถึงห้องเเอร์เย็นฉ่ำเพียงไม่กี่นาที เบลวางกระเป๋าลงข้างเตียง โน้มตัวลงนอนพร้อมเกรซที่ซุกไซร้อยู่แถวต้นคอขาวของเธอ

ซี๊ด...ด...อือ...อ~

เกรซค่อยๆเล้าโลมที่คอขึ้ใบหูเสียงลมหายหื่นกระหายดังผ่านช่องหู เบลรู้สึกเคลิ้มตามสยิวไปทั้งกายสั่น

มืออีกข้างเคล้นเต้างามที่ใหญ่ล้นมือจูบปากแลกลิ้นกันนัวก่อนจะถอดเสื้อผ้าและโยนออกข้างเตียงตัวละทิศ

ว้าว...ใหญ่จัง~🤤

เกรซจ้องมองไปที่หัวชมพูขาวนวลของเบลที่ทำเอาท่อนเอ็นของเขาแข็งชูชันเป็นลำโต

เกรซเคล้นบีบเต้านคู่งามก่อนลงไปซุกไซร้ขยี้เต้าอวบของเบลซึ่งเอาสาวเบลแทบจะละลายเพราะเป็นจุดเสียวของเธอ

เบลครางเสียงกระเส่านิ้วจิกหมอนปากสั่นสลับเลียวนไป เกรซทั้งเคล้นทั้งบีบก่อนจะถอดกางเกงโชว์อาวุธประจำตัวออกมาให้เบลตกใจ

ทำไมมันใหญ่ขนาดนี้!!

เบลอุทานตาตื่นก่อนลุกขึ้นมาชันเข่าหนี เกรซก็ขยับตามมาปลอบ ไม่เคยเจอแบบนี้เหรอครับ? เกรซถามด้วยน่ำเสียงอ่อนโยนเบลพยักหน้าตอบ

เกรซจึงคว้ามือของเบลมาสัมผัสกับท่อนเอ็นของเขาที่แข็งผงาด มีขืนเล็กน้อยแต่ก็ถูกเกรซพูดกล่อมจนยอมเอามือไปจับท่อนเอ็นของเขา

หื้ม!! เกรซ...คือมันใหญ่มากเลย มือเดียวจับไม่รอดคะ

งั้นก็จับสองมือซิคะ

เกรซกล่าวพร้อมกับดึงมือเบลอีกข้างมาจับชักลูดไปมาแรกๆเกรซบังคับแต่หลังจากนั้นเบลก็เริ่มมันมือ

อูย...ย~ เบลอมให้หน่อยได้ไหมครับ?

เกรซทำหน้าอ้อนวอนต่อเบลซึ่งเธอก็ลังเลเล็กน้อยเพราะปากที่กระจับของเธอมันคงไม่กว้างพอที่จะเอาเข้าไปหมด

อือ...ได้คะ แต่ว่าคงได้แค่หัวนะคะ

เบลพูดจบก็เริ่มต้นด้วยการดูดพวงไข่ลิ้นตวัดเบาๆประกบจูบลงเล็กน้อยเกิดเสียงดัง จ๊วบ! ก่อนที่ไล่ขึ้นจากโค่นสู่ปลายหัวปลายและประกบปากอมส่วนหัว

สกิลใช้ปากของเบลนั้นจัดว่าเด็ดดวงทำเอาเกรซที่ยืนขาแข็งอยู่นานเจอนารีตวัดเข้าไปถึงขาอ่อนละทวยในทันที

อูยย~ เบลครับ เสียวมากเลย อ๊าาา...า โอ๊ววว...ว~

เสียงดูดท่อนเอ็นดังจ๊วบอยู่นาน เบลตอนนี้อารมณ์พุ่งพล่านคันตั้งแต่ที่เกรซดูดนมพอได้เอาคืนมันยิ่งทำให้เธอรู้สึกสะใจไม่นอน

ลึกอีกได้ไหมครับคนเก่ง?

เบลส่ายหน้าตอบแต่เกรซกลับทำในสิ่งที่เขาต้องการ เขาขยับเอวเข้าออกปากของเบลที่กำลังอมทำเอาเธอตั้งตัวไม่ทันต้องดันตัวออกแต่ก็ถูกเกรซรั้งมือไว้

เบลมองหน้าแรงแต่ก็ต้องยอมเพราะเกรซเล่นบี้ขยี้หัวนมที่ชูชันของเธอ

หลังจากที่ให้อมจนหน่ำใจอยากเบลก็ถอนปากน้ำลายไหลยื่นออกมาเป็นเส้น จากนั้นเกรซก็ดันตัวเบลลงและถ่างขาเบลอแกเล็กน้อยก่อนลงละเลงลิ้นที่ร่องแคมชมพูของสาวสวย

อูย...ยย~ ซี๊ดด...ดดดด~ เกรซ..ซ เกรซคะ..เบลเสียว~ อื้อ...ออ~

เบลทำหน้าเหยเกเพราะทนจังหวะรัวลิ้นของเกรซไม่ไหว ผ่านไปไม่กี่นาทีเบลก็เริ่มแขม่วหน้าท้องเพราะใกล้เสร็จเต็มที่จึงหยุดแล้วลุกขึ้นมาเอาท่อนเอ็นขนาดเก้านิ้วจ่อปากถ้ำของเธอ

ไปใส่ถุงก่อนซิคะ...

เบลขานทักเกรซก็ทำตามลุกขึ้นไปสวมถุงยางและทำการสอดใส่เพียงปลายหัวดันช้าๆทำเต้างามสั่นกระเพื่อม ซี๊ด...ด...อือ...อ~ เบาก่อนนะคะ

เบลสีหน้าเหยเกกัดริมฝีปากคิ้วขมวด รับความเสียวซ่านเพียงแค่หัวปลายผุดเข้าผุดออกยังไม่ครึ่งลำก็ทำเธอใกล้เสร็จเต็มที่

ซี๊ด...ด...อือ...อ~ อาา~ เบลกระตุกเสร็จทำเอาเกรซยิ้มกริ่มถาม  

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

wirapon

รีโพสท์ ครับ ติดตามตลอดเรื่องนี้เลยครับ เสร็จสมจนได้ อิอิ

usman1963

รีโพสสินะครับ เรียบเรียงดีขึ้นกว่าเดิมสินะครับ

densanova

เบลน่าจะติดใจแล้วละ

eak111

ตามเลยครับ แม้ลงใหม่กี่ครั้งก็ตาม
น้องเบลติดใจแน่นอน

modena

เดี๋ยวคงมีหลังไมล์โดยไม่ผ่านคนกลาง

noraseth

หลังไมค์หลับไปละมั้งเนี่ย

peddo

แบตต์หมดซะก่อนแน่ เล่นต่อกันยาวขนาดนี้ ติดเครื่องอุดเสียงดีกว่าไหมครับ ว่าแต่ว่าได้ล้างชามไหม้รับ หาฝั่งเจอไหมครบนั่น
ขอบคุณครับ

chatchawan rungthiwa

ทำจนถุงหมดแน่ๆเลย สุดท้ายเนื้อแนบเนื้อ

thongdaeng_skk

มือเดียวจับไม่รอด แล้วร่องเสียวจะแหกไหมเนี่ย

ชอบตอนที่เอารูปภาพอธิบายเรื่อง แถมยังมาหลอกคนอ่านได้อีก 55  ขอบคุณครับ ::HeyHey::

Ji_ji

tameable

คราวนี้เป็นฝั่งผู้หญิงเล่าบ้างเหรอครับ

sakda silakhom

โดนเข้าไปใครจะห้ามใจได้

artsilapa