ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Makibe Kataru] Jukujo Maid-san no Gohoushi H เมดรุ่นใหญ่ บริการเสียวถึงใจ

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2020, 04:15:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jek555

นายน้อยชอบคุณเมด รึเปล่าเนี่ย

เสียดายเรื่องนี้น่าจะมีหลายๆตอน

p_hart

::HeyHey::  เจอเมตสาวรุ่นใหญ่สอนเสียวให้ติดใจไปเลยหรือเปล่าครับ
เมตสาวรุ่นใหญ่ติดใจความเสียวนายน้อย ทำจนท้องสุดๆๆกันไปเลย

soidao

ดูตามเนื้อเรื่องแล้ว พระเอกคงชอบคุณแม่บ้านมาตั้งแต่เด็กแล้วนะ รอลุ้นครับ

poloxz

tangja04

คุณเมดน่าจะของขาดมานานเลยมาลองดู

สงสัยได้หลานแล้วอย่ากับผันแน่เลย

Summermay

คุณเมดนี่เข้าทางเป๊ะ นั่งลงท่านั้น จับใส่ปากแหง

โอยเห็นขนาดแล้วช็อค คุณเมดเก่งมาก

phatsa

คุณเมดก็ยังหุ่นดีอยู่เลย ทั้งๆที่ลูก 1 แล้วก็เถอะ  แล้วคุณหนูก็น่าจะแอบชอบเมดอยู่ด้วย

Raymond

นายน้อย ก็ปรึกษาขุ่นแม่บ้านเลยสิครับ ปรึกษาวิธีทำ

สุดท้ายคุณเมด ก็มีหลานให้คุณท่านซะเลย ไม่ต้องไปหาทำที่ไหน

thai4id

5555 ที่แท้นายน้อยม๊ก มาเพราะเมด

เมดเด็ดมากขอบอก
อะไรๆ ก็กู

nicky.supakorn

นายน้อยชอบรุ่ยหย่าย เอามาสอนกันเป็นงานไม่ต้องพูดเยอะเจบคอ

numkrieng

::Thinking:: ผมว่าพระเอกแอบชอบเมดมาทั้งแต่เด็กๆแล้วนะ ที่นี้คงสมใจ

เป็นการเพิ่มความหมั่นใจได้เป็นอย่างดี..5555

BuffFun

ชอบแนว MILF อยู่แล้วด้วย สมใจแน่ไอ้หนุ่ม

...แสดงว่าโดนตั้งแต่พ่อยันลูกเลยสินะ แต่ก็สมใจเขาละ

hamsterza

ชอบแนวนี้ถึงไม่หาคู่หมั้นสินะ

น่าจะมีหลายๆตอนนะ

TYPE ZERO

เมท milf คุณแม่ยังสาว พระเอกเรานี้รสนิยมดีนี่

Edit. แก้ปัญหาได้หลายอย่างเลย ทั้งของขาด แล้วก็มีหลานให้ด้วย เลื่อนขั้นแน่นอน(น่าจะมีตอนที่ตั้งท้องออกมาด้วย)