ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พลาด 1

เริ่มโดย chilypig01, กรกฎาคม 06, 2020, 09:33:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chilypig01

สวัสดีครับนี่เป็นผลงานแรกที่ผมแต่งครับ เป็นเรื่องราวของผมและแฟนของผมเองครับ โดยนำเรื่องราวตั้งแต่สมัยเรียนจนถึงตอนทำงานเลย+เสริมเติมแต่งเพิ่มเติมอีกนิดหน่อยเพื่อเพิ่มอรรถรส  เนื้อหาข้างล่างมีซ่อนใว้นะครับ ใครสนใจอ่านต่อ ขอคอมเม้นต์เป็นกำลังใจหน่อยนะครับ

ผมชื่ออ้นครับปัจจุบันอายุ28ปีครับ  เรื่องราวของผมกับน้องออยแฟนสาวที่คบกันมาตั้งแต่ ม.ปลายสมัยอยู่โรงเรียนเดียวกันครับ ซึ่งเป็นโรงเรียนชื่อดังโรงเรียนหนึ่งทางชลบุรี พอเราจบ มัธยม6 ผมที่เป็นรุ่นพี่เธอ1ปีก็ได้ย้ายไปศึกษาต่อ ในรับปริญญาตรีที่สถาบันสมทบแห่งนึงครับ ส่วนเธอสอบติด ม.ชื่อดังย่านรังสิตในปีต่อมาครับ ในสายวิทย์สุขภาพคณะนึง ความสัมพันธ์ของผมกับออย เรามีความสุขกันดีครับ ออยเป็นคนขาวครับตัวเล็กๆสูงแค่157 หน้าตาน่ารัก ยิ้มทีนี่ใจไปอยู่ตาตุ่มเลยครับ  ผมเองช่วงแรกๆไม่ค่อยมีเวลาให้เหมือนช่วง ม ปลายครับ  เพราะเรียนในสถาบันปิด เวลามีให้กันน้อยครับ พอขึ้นมาปีสอง ตอนนี้ผมย้ายออกมาอยู่ข้างนอกกับเพื่อนๆครับ ชีวิตมีอิสระมากขึ้น โดยผมได้ย้ายออกมาอยู่บ้านครับกับเพื่อนๆอีก2คน  คือบอล กับ เอกครับ ซึ่งบ้านหลังนี้เป็นบ้านญาติของเจ้าเอกอีกทีนึงครับซึ่งคุณอาเค้ารับราชการอยู่ต่างจังหวัด ทำให้เราไม่ต้องเสียค่าเช่าครับ จ่ายแค่น้ำกับไฟ เพื่อนผมกลุ่มนี้ค่อนข้างสนิทกันครับ เรียกได้ว่าโดนแดกมาด้วยกันเรียนห้องเดียวกัน อาบน้ำพร้อมกัน ช่วงชีวิตปีสองนี้ผมมี้เวลามากขึ้น ช่วงวันหยุดไม่มีคาบเรียน ทำให้ผมมีเวลาได้เจอออยล์บ้าง หรือบางครั้งก็ไปหาเธอ ที่ ม. ซึ่งปี1เธออยู่หอในครับ ไปหาก็มีอยู่ไม่กี่เรื่องหรอกครับ ไปเยนั่นหละ 555 ผมได้เธอตั้งแต่ ขึ้นปี1แล้วครับ ได้กลับบ้านเดือนแรก ก็จัดเลย หุ่นเธอดีครับขาวไปหมด นมก็พอดีๆมือครับ หอยนี่ไม่ต้องพูดถึงผมนี่แหละคนเปิดซิงเธอเอง เธอเป็นคนเรียบร้อยแล้วก็ขยันครับ แต่เวลามีอารมณ์แล้วก็สนองผมได้ไม่เบาเลยครับ
บางครั้งออยก็มาหาผมที่บ้านบ้างครับ บ้านที่ผมอยู่กับเพื่อนๆนั่นแหละ  ก็มาค้างบ้างช่วงเสาร์อาทิตย์ ออยล์เองก็สนิทกับเอกและบอลดีครับ เวลาเธอมาก็จะบ่นๆเรื่องห้องเก็บของไม่เป็นระเบียบ ซึ่งเธอมักมาช่วยเก็บห้องให้ช่วงวันเสาร์อาทิตย์เป็นประจำ เพื่อนผมนี่ยกเธอเป็นแม่พระเลย
เรื่องที่เกิดขึ้น มันเป็นเรื่องต่อจากนี้ครับที่ทำให้ ความรู้สึกและอารมณ์บางอย่างมันเปลี่ยนไป
เวลาผ่านไปตอนนี้ผมปีสามแล้วครับน้องออยล์ก็ขึ้นปีสองแล้ว
ช่วงวันศุกร์ หลังเลิกเรียนแล้วเจ้าเพื่อนของผมมันบอกจะกลับต่างจังหวัดครับเพราะหยุดยาวนักขัตฤกษ์ยันวันอังคารเลย ได้จังหวะเลยครับผมนี่ถีบหัวส่งพวกมันกลับบ้านเลย ไอ้บอลมันก็แซวๆผมทันทีเลย เพลาๆบ้างนะเมียมึงอ่ะผ้าปูเป็นคราบหมดแล้ว เราหัวเราะกันครับ หลังจากไอ้บอลกับไอ้เอกมันกลับแล้ว ผมก็ไปรับออยล์ที่ Bts ทันที หลังทานข้าวดูหนังเสร็จพาเธอกับมาที่บ้านปุ้บ
ผมก็ชวนเธออาบน้ำทันทีครับ เธอขออาบก่อนผผมก็ไม่ว่าอะไรครับ เดินไปเอาผ้าเช็ดตัวที่ไอ้บอลมันตากใว้หลังบ้านครับเดินยังไม่ทันถึงก็ได้ยินเสียงเพร้ง คงเป็นแมวมันมาแอบคุ้ยกล่องลังหลังบ้าน ผมก็เดินไปเหยียบกองขี้บุหรี่เข้าพอดี มีไอ้เอกกับไอ้บอลนี่ล่ะครับมันสูบอยู่ ชอบมาสูบกันตรงนี้ "แม่งสูบก็ไม่รู้จักมากวาดให้เรียบร้อย ก่อนกลับว่ะ" ตอนนั้นผมก็ไม่ทันคิดอะไร ผมเหลือบไปเห็นกำแพงหลังบ้านซึ่งมันคือห้องน้ำในบ้าน มันมีผนังแตกอยู่หน่อยนึง ผมลองส่องเข้าไปโห แม้ผมจะได้เอาหลายครั้งแล้วแต่อดควยแข็งไม่ได้จริงๆกับภาพที่เห็นออยเมียผมกำลังอาบน้ำอยู่ เราคบกันมาตั้งแต่ ม.5 จนตอนนี้ เธอปี2อายุ20 แล้ว หุ่นเธอน่าเอากว่าเดิมเยอะเลย หน้าอกหน้าใจนี่เต็มไม้เต็มมือดีจริงๆ ผมไม่รอช้าครับ วิ่งเข้าบ้านไปเคาะประตูห้องน้ำเลยทันที ขออาบด้วยผมแก้ผ้าเดินผ่านน้ำเข้าไปลูบตัวเธอทันที "ออยจ๋ามาพี่อาบด้วยคนนะ " ผมลูบไล้ผิวเนียนขาวของเธอ ลอดนิ้วเข้ากลางร่องอวบจนเธอครางส์ ออกมาทันทีครับ ผมไม่รอช้า จับหน้าเธอดึงเข้ามาแลกลิ้นทันที จุ้บผมค่อยๆย่อตัวลงละเลงลิ้นตามร่างกายเธอ ลงมาที่ซอกคอ ลงมาที่หน้าอกดูดดุนเคล้นหน้าอกเธอแหงนหน้าเริ้ด ร้องซื้ดดส์เลยฮะ แหม่คนมันเคยๆรู้หมดแหละตรงไหนเสียว ไม่รอช้าครับผมซุกหน้าลงหว่างขาเธอทันทีฮะ ในท่าเธอยืนพิงกำแพงนั่นแหละ ตวัดลิ้นเลียร่องหอยเธอที่ตอนนี้อาจไม่ฟิตเท่าเมื่อก่อนสมัยเอ๊าะๆ แต่ก็จัดได้ว่าแน่นอยู่ กลิ้นรสเธอ ทำควยผมแข็งโป๊กเลยครับ ส่วนน้องออยล์เมียผมนี่ครางลั่นห้องน้ำเลยฮะ ผมลงลิ้นให้เธออยู่สักพักก็ลุกขึ้นมาแลกลิ้นกับเธอครับ มือเธอคว้าควยของผมลูบกับเจ้าสบู่ จนตอนนี้เสียวไปหมดเลยครับ "เดี๋ยวเค้าล้างกิ้งกือน้อยให้นะ 555" เชี่ยดูถูกกูมากเลยคิดในใจ  เธอล้างน้ำให้ผมเสร็จไม่ต้องมากความ เธอก็ย่อเข่าลง เอาริมฝีปากจรดปลายควยผมทันที "ซร๊วบ.."  อื้มมออยล์โคตรเสียวจากนั้นเธอก็โลมลิ้นให้ผมสักพัก ก็อมควยผมเข้าไปทันทีเธอ โม๊กให้ผมอยู่สักพัก ผมก็ดึงเธอขึ้นมาจับเธอขึ้นนั่งบนฝาชักโครกแหกหอยเธออ้าออกลงลิ้นให้สักแปป ได้ที่ผมก็รูดควยจ่อควย เข้าที่ปุ้บก็กดลงไปในร่องทันที เธอถ่างขาให้ผมกระเด้าบนชักโครกอยู่ สักพักครับ "อ่าส์ เสียว"  ผมดึงควยออกจับเธอเปลี่ยนท่าเป็นท่าโก้งโค้งกับกำแพง ซอยอยู่สักพักผมก็ไม่ไหวครับรีบดึงออกมาแตกที่ก้นเธอ น้ำสีขาวไหลเป็นทาง ออยโทดทีพักนี้พี่นอนน้อย เสร็จใวไปหน่อย เดี๋ยวพี่ชดเชยให้นะพรุ่งนี้ "ไม่เป็นไรค่ะ รีบเช็ดตัวกันเถอะเดี๋ยวจะไม่สบาย ผมกับเธอล้างตัวเสร็จ ก็พาเธอมาเข้านอน ผมก็ขอเธอทำอีกรอบนึง ซึ่งผมก็ดันเสร็จก่อนเธออีก เลยขอโทษเธอเดี๋ยวชดเชยให้พรุ่งนี้นะเธอรูดกางเกงในสีเหลืองขึ้นมา และสวมเสื้อยืดนอน จากนั้นเราก็เข้านอนกัน ตื่นมาอีกทีในตอนเช้า ผมตกใจครับไอบอลมันนอนกรนอยู่ที่ฟูกข้างผนังห้อง ผมหันกลับมามองออยอีกทีตกใจกว่าเดิม ครับเพราะผ้าห่มเธอเปิดอยู่ ผมนี่เสียวแว๊บเลยครับ รีบดึงผ้าห่มลงคลุมก้นเธอ ไอ้บอลมันเดินเข้ามามันจะเห็นป่ะว่ะ ไม่รอช้าครับผมเดินไปปลุกมันทันที
มันก็งัวเงียตื่นขึ้นมา เห้ยไหนว่ามึงกลับบ้านไง มานอนนี่ได้ไงว่ะ มันก็บอกผมว่า"เออขึ้นรถไม่ทันไม่กลับแม่งล่ะ "
มึงกลับมาตอนไหนว่ะมึงเห็นไรป่าว มันบอกว่ากลับมาตอนตี2 เข้ามานอนเลย ไม่เห็นอะไรหรอกละมันก็ยิ้มๆ หันไปทางแฟนผมที่นอนอยู่ "เออ สีเหลืองน่ารักดีว่ะ 5555"
ผมก็เลยตบกบาลไปป๊าบนึง
ผมนี่เสียวแว๊บเลย "ไอ้ห่านี่ "    "เออกูขอโทษไหมล่ะ เดินเข้ามาไม่ได้ตั้งใจมอง แต่ตูดน้องมันขาวดีนะ 5555"
แม่งกวนตีนจริงๆ ผมกับมันก็เดินออกมานอกห้องนอนที่ห้องรับแขก เออมึงอย่าไปบอกมันนะ มันอายตายห่าเลย
"อาจจะชอบก็ได้นะเมียมึงอ่ะ 555" ไอ้เชี่ยนี่ลามปาม ตบกบาลอีกสักทีดีไหม
แล้วเราก็คุยกันเรื่องอื่นครับสัพเพเหระครับ จนออยล์ตื่นมาเข้าครัวไปทำกับข้าว ไอ้บอลก็เข้าไปช่วยหั่นผัก ผมหันไปมองทั้งสองคนก็เกิดความรู้สึกบางอย่างแปลกๆ เรื่องเมื่อคืนขึ้นมา มันเจ็บแปล๊บๆ หวงๆ แต่ก็เสียวอย่างบอกไม่ถูก
ผมกับไอ้บอล โดนใช้ออกมาซื้อของเพิ่มครับ ระหว่างเดินก็คุยกัน "เมื่อคืนจัดไปกี่ดอกว่ะ ไม่ค่อยได้เจอกันจัดเต็มเลยดิ"
ลงมาเรื่องใต้สะดืออีกละแต่ผมชินกับนิสัยมันล่ะ เพราะคบกับมันมานาน "เออ นิดนึง"  แต่พักนี้กูไม่ค่อยมีอารมณ์ว่ะบอกไม่ถูก "  "เชี่ยมึงออยล์อย่างน่ารัก มึงเบื่อได้ไงว่ะ"  "ไม่ได้เบื่อแต่กูเสร็จไปครั้งก็ไม่ค่อยอยากต่อแล้วว่ะ"  "เออเป็นธรรมดามึงกับน้องมันคบกันมาตั้งหลายปีแล้ว กลิ่นเดิมๆรสเดิมๆมันคงเบื่อๆบ้างแหละ แต่แฟนมึงน่าสงสารว่ะ ผู้หญิงเค้าก็มีอารมณ์ความรู้สึกอยากเหมือนกัน มึงตอบสนองให้ไม่ได้ มันจะเป็นปัญหาได้เหมือนกันนะมึง"  มันต้องขนาดนั้นเลยหรอว่ะ
"ชีวิตคู่มันต้องมี3สิ่งนี้โว้ย เงิน เวลา SEXที่ดี" ขาดอย่างใดอย่างนึงก็พัง ผมฟังคำแนะนำจากมันแล้วเก็บไปคิดค่อนข้างหนักครับ สรุปไอ้บอลมันไม่กลับบ้านมันแล้วครับ เดียวแฟนมันที่เป็น นศ.พยาบาลจะลงมาหามันครับ วันนั้นเราก็ไปเดินเล่นกันที่สำโรงครับ ระหว่างรอแฟนไอบอลนั่ง Bts มา เรานัดเจอกันที่สำโรง น้องออยยกมือไหว้หวัดดีเฟรินครับเมื่อเจอหน้า เฟรินเป็นเพื่อนรุ่นเดียวกันกับ ผมและบอลครับ เฟรินเป็นคนผิวสีน้ำผึ้งครับ หน้าสวย หุ่นเซ็กซี่มาก เราทานข้าวและเดินเที่ยวกันจนเย็นครับ จึงกลับมาที่บ้าน โดยตกลงกันว่าคืนนี้นอนกันในห้องนี่ล่ะ โดยเอาฟูกไอ้เอกมาปูใว้ตรงกลาง พอจัดห้องนอนกันเสร็จไอ้บอลก็ชวนดื่มเบียร์กันหน้าบ้านครับที่มีม้าหินอ่อน เราคุยเรื่องสัพเพหาระไปสักพัก ก็แยกกันไปอาบน้ำครับ ออยแฟนผมใส่กางเกง ADIDASสีชมภูขาสั้นๆ กับเสื้อกล้ามน่ารักๆเข้าชุด เข้ามานอนกอดผมครับ โดยผมนอนอยู่ริมส่วนออยนอนอยู่ข้างๆผม เฟรินกับบอลก็เดินตามเข้ามาในห้องครับ เรานอนกันคนละมุมห้อง มีฟูกปูนอน ผมไม่ไหวครับตอนนั้นกินเบียเข้าไปคอผมค่อนข้างอ่อน หลับอย่างใวเลยครับคืนนั้น ผมตื่นมารู้สึกว่าออยกอดแขนผมแน่นมากครับ ผมได้ยินเสียง ซร้วบ จ๊วบ เหมือนคนดูดอะไรเบาๆ ตอนนั้นผมหันหน้าเข้าไปทางคู่บอลกับเฟินพอดีครับ ส่วนออยกอดผมแน่นหันมาฝั่งผม ผมทำเป็นแกล้งหลับ แล้วก็แอบดูคู่นั้นกำลัง นัวเนียกันในผ้าห่มครับ ไม่กล้าขยับเลยกลัวออยจะรู้ว่าผมตื่นมาแอบดู กลัวจะไม่ได้แอบดูครับ 555   ผมเห็นผ้าห่มไอบอลมันนูนขึ้นมาตรงช่วงกลางตัวกำลังโยกขึ้นลง เสียงดัง ซร้วบๆ ซี้ด เบาๆยังๆคงดำเนินต่อไปครับ เสียงครางเบาๆของไอ้บอล แบบพยายามปิดเสียง ดังมาเป็นระยะๆครับ ไม่ต้องบอกก็รู้ครับเฟินกำลังดูดควยให้ไอ้บอลอยู่  ส่วนออยตอนนี้กอดผมแน่นเลยครับคงมีอารมณ์มากแต่ตอนนั้นผมก็ไม่อยากให้เธอรู้ครับว่าผมแอบดูคู่นั้นอยู่ สักพักนึงเสียงดูดก็เบาลงครับ ผมเหลือบไปดูก็เห็นหัวเฟินเลิกผ้าห่มขึ้นมาดูดปากกับไอ้บอล ตอนนี้เฟินกำลังขึ้นให้ไอ้บอลครับผ้าห่มขยับเบาๆอยู่สักพัก ก็เร่งขย่มแรงขึ้นๆอยู่15นาท 2คนนั้นก็ครางออกมา "ซี้ดดดส์"   

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Khuna

สงสัยงานนร้เสร็จเพื่อนแน่ๆๆ

Asujimaster

หนังสดทำให้ การสวิงเป็นเรื่องง่ายขึ้นเยอะ

kungtuey

น้องออยเสร็จบอลแน่ๆเลยแบบนี้

thamrons1

ไม่น่าจะรอด
ใครลวมือก่อนเท่านั้นแหละ
อิอิ

ANO555

สงสัยงานนี้เสร็จเพื่อนแน่ๆ

sammyadong

อย่างนี้ต้องจัดสวิงเลย

Slave

เอ... จะกลายเป็นเมียเพื่อนมะนี่

usn.googoo

dawdom

แอบดูคนเอา ท่าจะเสียวดีครับ

rewind99

งานนี้มีสองอย่างไม่สวิงกะเสร็จเพื่อนละอิอิ

jabbawaki -

เสร็จเพื่อนแน่นนอนแบบนี้

Komsan Tanunchai Olympus

บอลเสร็จออย อ้นเสร็จเฟริ์นชัวเดาๆๆครับ

parameter

ได้ร่วมวงกะเพื่อนแน่

อำเภอ ไข่กะทะ

น้องออยไม่น่าจะรอด เห็นสวิ้งมาแต่ไกล