ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.3

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 06, 2020, 09:54:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ต้องกราบขออภัยสำหรับผู้อ่านทุกอ่านนะครับที่จู่ๆก็ลบตอนล่าสุดไปดื้อๆ เหตุคือว่าผมลองไปปรับข้อมูลส่วนตัวเล่นๆเเล้วเกิดไม่ชินกับระบบใหม่ที่ตั้งเลยเผลอไปลบตอนเก่าๆทิ้งและก็เอากลับมาไม่ทัน โชคยังดีที่ยังมีบทร่างเอาไว้สำรองที่แต่งไม่เสร็จเลยตัดสินใจปรับแก้ให้มันดูมีมิตินิดนึง ขอบพระคุณคำติชมทุกท่านนะครับแล้วเรื่องนี้ผมกำลังคิดอยู่ว่าจะเอาไปใส่ใน ReadAWrite ที่ผมแต่งเพื่อหารายได้ดีหรือเปล่า เพราะตอนนี้มีหลายโปรคเจคที่ดองเอาไว้เลยออกมาพักสมองแวะมาแต่งฟรีให้อ่านกันซักหน่อยพิมเยอะและเข้าเรื่องต่อเลยดีกว่า

ปล.สองตอนที่รีโพสคืออันเดียวกับสองอันเก่านะครับ เนื้อหาเหมือนเดิมแต่เพิ่มอรรถรสให้มากเท่านั้น

......

หลังจากที่ดูดเลียกลืนน้ำเชื้อของเกรซลงคอเสร็จ เบลก็ถามเกรซในทันที

เมื่อกี้ทันมั๊ย!?

เกรซที่ตอบแบบกล้าๆกลัวๆ มีหลุดไปนิดหน่อยครับเบล ขอโทษนะครับ

เบลที่ได้ยินดังนั้นก็เริ่มชักสีหน้าทั้งโกรธเป็นกังวลปนกันไป ตัดพ้อต่อว่าเกรซทันที เบลบอกแล้วใช่ไหมว่าให้ออกมาเสร็จข้างนอก เกรซก้มหน้าขอโทษขอโพยเบล

ที่เบลถามเพราะจังหวะก่อนที่เกรซจะชักออกมานั่น เกรซไม่ได้ดึงออกมาในทันทีแต่แช่ไว้ก่อนจะดึงออกมาแตกใส่ปากเบล

ขอโทษนะครับเบล ก็เบลเด็ดขนาดนี้เกรซก็เลยเผลอไปชั่ววูบ

เกิดมันพลาดขึ้นมาจะทำยังไง...เกรซจะรับผิดชอบเบลได้ไหม!

เบลซีเรียสมากจนเกรซต้องใจเย็นค่อยๆปลอบประโลม คือมันหลุดไปแค่นิดเดียวนะครับเบล และเราก็ทำมานานแล้วคงน้ำเชื้อมันคงอ่อนแรวแล้วละครับ

เกรซกล่าวพร้อมกับนำมือไปปาดน้ำเชื้อที่เลอะปากของเบลเมื่อครู่ให้ดู เห็นไหมครับใสขนาดนี้ คงไม่ท้องหรอกครับ

เบลที่นั่งชันเข่าทำหน้าเคร่งเครียดก็ตอบกลับเกรซกลับ ยังไงมันอันตรายอยู่ดีคะ ถึงจะขุ่นจะใสมันก็อันตรายเหมือนกัน

เฮ้อ...ถ้างั้นเดียวหลังจากเสร็จนี้เดียวเกรซพาไปซื้อยาคุมนะครับ

เบลนิ่งเงียบพยักหน้าทำใจและเกรซโน้มลงมาไซร้คอสาวสวยที่นั่งชันเข่าเกรซ...จะต่ออีกเรอคะ? เกรซพยักหน้าตอบและทำการซุกไซร้อยู่แถวคอขาวของเธอจนเธอต้องโน้มลงนอนกัดฟันเสียว

ถึงแม้เบลจะยังโกรธเกรซอยู่แต่เธอก็ต้องยอมกับสกิลการเล้าโลมของเกรซที่สยบอารมณ์ของเธอได้ จ๊วบ...ซี๊ด...ด อาา...า~

เกรซค่อยๆเล้าดูดเต้าต่อด้วยลงต่ำไล่เลียและหยุดที่ร่องเเคที่เริ่มเป็นรูโบ๋ของเบล

และจากนั้นเกมกามก็เริ่มขึ้นอีกครั้งหนึ่งโดอยู่ท่านอนราบสาวช้าๆสลับกับเบลดึงหน้ามาจูบปากแลกลิ้น

ทำสลับวนไปแล้วจึงค่อยจับพลิกคว่ำหน้าจัดแจงท่าเป็นท่าหมาสอดใส่อัดกระแทกเบลร้องเสียงหลง ปั่บๆๆๆๆ!!! จนเต้านมแกว่งไปมาเกรซเอื้อมมาเคล้นสลับวนไป

ต่อด้วยท่าลิงอุ้มแตงกระแทกจนหน้าสะบัดบิดเบี้ยวและกลับมาตอนในท่านอนราบและกระแทกเสียงดังฟังชัด ตับๆๆๆ!!!

ขณะเดียวกันเคนก็เริ่มรู้สึกไม่ชอบมาพากลกลับไปหยิบมือถือมาดูปรากฏว่าเบลยังไม่วางสายเขาจึงเอามาแนบหูและได้ยินเสียงแฟนสาวกำลังร้องครางเสียงหลงอยู่กับชายหนุ่มที่กำลังกระแทกกระทั้นใส่เธอไม่ยั้งในสาย

เห้ย!! ยังต่อกันอีกเหรอเนี่ย?

เคนอุทานออกมาด้วยความตกใจก่อนที่ทำการนั่งฟังทั้งสองร่วมรักกันจนเสร็จ

พั่บๆๆไม่ไหวแล้ววว... อ๊าาา... อ๊าาาาา...ซี้ดดด โอ๊ยยย!! เสียว~ กรี๊ดดดดดด~

เกรซเร่งจังหวะส่งท้ายเบลจะร้องเสียงหลงดังออกมา เคนนั่งฟังก็ตกใจเพราะเสียงผู้ชายนั้นราวกับจะแตกในใส่ยังไงไม่รู้

และสายก็ตัดไปทันที ตรู๊ดดด.....ดด  

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

Suttikarn Suttikarn

ก็น้องเบล เด็ดขนาดนนี้ ไม่ให้พี่เกรชติดใจได้ยังไงละ

yuta279

น้องเบลเด็ดมาก จนพี่เกรซไม่อยากชักออกมาเลย

เอนก ใจดี

cosmos789

อย่างนี้ต้องแตกในกันไป

Khuna

น้องเบลเด็ดมาก ยกนี้ต้องแตกในแล้ว

gamebigfoot

รอบเดียวมันไม่พอหรอก มันต้องย้ำๆ 

okarin

ไหนๆก็จะไปซื้อยาคุมอยู่แล้วต้องใช้ให้คุ้ม

zzzz040

rapits

เด็ดมาก คุ้มเลยแบบนี้

Darksear

แตกในรอบสุดท้ายแน่ๆเลย

Chamchoy Chareon

มาอย่างต่อเนื่อง พร้อมใจแตกติดใจหนุ่มแน่ๆ

Thekopoz

เบลโดนแตกในรัวๆแน่งานนี้

sammyadong

สงสัยรอบนี้ชักออกไม่ทันชัวร์

note_ut

ติดใจเกรซแล้วสินะเบล