ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep4 #65

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 07, 2020, 11:35:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kookai

ผมแค่รู้สึกว่าฟินรู้อะไรบางอย่าง เหมือนอยากลองใจ หรือเตี๊ยมอะไรกับบีไว้ ส่วนมินสงสัยจะเป็นตัวป่วนจริงๆ แต่ก็คุ้มนะถ้าป่วนแบบนี้

tomo64

::Sobad::มินไม่รวมก๊วนหรือจะก้างที่คอยขวางอยู่นะนี่

Montakan

::HeyHey::มาทบทวนคววามหลังกันดีกว่า

waddafux

มินนี่เหมือนตัวป่วนเลย นางมารร้ายแต่น่าค้นหา

mspeed

มันช่างอึมครึมมาก
แต่มินดูน่ากลัวจริงๆ

chipchip

thana7

Onerakuck

okai

มินนี่เริ่มแปลกๆ เหมือนจะเริ่มมาไม่ดี จะเป็นตัวอันตรายในอนาคตไหมครับเนี่ย

Ubiubi

แทบจะรอตอนหน้าไม่ไหวเลยครับ ติดตามมานาน ลงบ่อยๆนะครับ

thep59

พอบีกลับมา ก็กำลังจะเสียฟินไป แล้วฟินจะออกจากกลุ่มไหม อย่าออกไปเลยรวมกลุ่มแบบนี้แหละมันดี

Peed77

633sqd

กลุ่มเราสองสามคนเดิมกลับมาแล้ว ฟินกับบีแยกไปแน่ๆ คงต้องตั้งกลุ่มใหม่ จะเมกับมินรึเปล่านะ

pui10000