ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep4 #65

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 07, 2020, 11:35:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

บีกลับมาเมืองไทยแล้ว เราได้เจอกันที่ร้านที่พี่อามนัดทานอาหาร แต่ก่อนหน้านั้นผมเจอบีก่อนที่ห้างโดยที่ไม่รู้มาก่อน
จนมาเจอกันที่ร้านพร้อมๆพี่อาม มีไก่กับฟินมาด้วย
เราแยกย้ายกันไปด้วยที่พี่อามมาส่งผม แล้วเลยไปส่งไก่

ด้วยความที่ห่างหายกันไปนาน ผมไม่รู้ข่าวคราวของคนอื่นมากนัก รู้คร่าวๆ

จากที่ดื่มมาตึงๆ มาถึงคอนโดผมก็เพลียเต็มที...

ผมถึงคอนโดโดยที่มีแอร์โฮสเตทคนนึงนั่งรออยู่ที่ล๊อบบี้ มิน... มินมายังไงไม่บอก
ไม่แปลกหรอกที่มินจะเช็คได้ มินถามผ่านฟินก็ได้
ขณะที่ผมยืนนิ่งๆนิดนึงคิดว่ามาได้ไง ฟินก็โทรมาบอกว่า ตามมาที่คอนโดสิ บีจะค้างที่นี่มาคุยกัน... มาๆๆ
ใจผมอยากไปหาฟินกับบีทันที

มินเดินเข้ามาถึงตัวผมพอดี พร้อมกับถามว่าว่างไหม ไปไหนรึเปล่า
ผมบอกว่ากำลังจะไปหาฟินกับบี มินถามบีคือใคร
ผมตอบว่าเพื่อนที่ทำงานกับฟินน่ะ เขาพึ่งกลับมาจากฮ่องกง
มินพยักหน้าทำหน้าตาเหรอๆ บอกว่าขอไปเข้าห้องน้ำหน่อยได้ไหมมารอนานแล้ว
ผมบอกว่าไม่เข้าที่ล๊อบบี้ล่ะ มินบอกไม่ชอบเข้าห้องน้ำรวม

ผมพามินขึ้นไปบนห้อง ในลิฟท์ มินยืนก้นแตะหลังผมเบาๆ ชุดแอร์โฮสเตทที่มีซิปด้านหลังมันรั้งก้นของมินขึ้นมาให้เชิดๆ
ถ้าอยู่บนเครื่องแล้วโดนตีตูดนี่ โทษใครไม่ได้เลย
มินเข้าห้องผมแบบไม่ได้สนใจอะไร

ผมก็เปิดห้องให้แล้วก็นั่งรอแบบให้รู้ว่ารีบ
มินออกจากห้องมาพร้อมกับถามว่ารีบเหรอ ผมพยักหน้า
ใจจริงผมก็อยากจัดชุดแอร์เหมือนกันนะ แต่อยากไปเจอบีมากกว่า
มินทำหน้านิ่งๆแล้วก็บอกว่า ป่ะ แยกย้ายแวะมาแค่นี้ล่ะ
มินขอเปลี่ยนชุดก่อนนะ จะไปเที่ยวต่อ ชุดเก่งของมินที่เคยใส่มาครั้งแรกก็ถูกควักออกมา
พูดจบมินก็ถอดชุดแอร์ออก เสื้อนอกถูกถอดออกมาวางไว้กับเก้าอี้
แล้วก็ค่อยๆปลดกระดุมเชิ๊ตสีขาวออกช้าๆ มินทำเหมือนไม่สนใจผม
แต่ผมสนใจมากๆ ชุดที่มินถอดออกมา ถึงจะเป็นชุดชั้นในสีเนื้อธรรมดา แต่มันก็เร้าอารมณ์ผมแปลกๆ

มินเปลี่ยนชุดใหม่เอวลอย เหมือนชุดคราวก่อน แต่คราวนี้มันลอยมากจนเห็นกล้ามท้องขาวๆ ตัดกับเสื้อสีดำ

มินใส่ส้นสูงที่เป็นเพชรระยิบวิบวับ เหมือนเธอกำลังจะไปต่อที่คลับโรงแรมหรูสักที่ ชุดแบบนี้เที่ยวผับธรรมดาไม่ได้เลย
มินก้มลงใส่ส้นสูงแล้วกางเกงในทีแบ๊คเส้นเล็กๆก็โผล่ออกมา
ผมยืนหายใจแรงส่ายหน้าบวกกับไวน์ที่พี่อามประเคนมาตอนนี้ผมตื่นตัวเต็มที่
มินใส่รองเท้าเสร็จก็หันหลังมาพรอ้มกับเดินจะออกประตูไป
แต่วินาทีที่จะพ้นประตูมินก็เอามือมาลูบที่เป้าของผมพร้อมกับมาหายใจรดต้นคอแล้วพูดว่า
เอายังไงคะ จะเอามินก่อนไปเอาพี่ฟินก็ได้นะคะ มินไม่ถือ แต่ถ้ามินออกจากห้องนี้ไป มินจะเอาชุดนี้ไปให้ใครฉีกมินจะส่งรูปมาให้นะคะ

ผมจับคือมินเชยค้างแล้วจูบหนักๆเอาลิ้นเข้าไปวนในปากพร้อมกับดูดลิ้นของมินแรงๆ มือเอื้มไปรัดก้นกอยที่ยีนส์มันรั้งเอาไว้
มินเซถลาไปพิงโซฟาพร้อมกับ โถมตัวตามลงไป เสื้อสีดำเอวลอยถูกขยำจนเป็นรอยยับ ผมก้มลงไปกัดที่บราของมิน
แล้วกระชากแรงๆ มันดีดเพี๊ยะเข้าไปที่หน้าอก เอามือสอดเข้าไปใต้บราแล้วเอามือขยี้หัวนม
มินร้องโอ๊ยหหห คงทั้งเจ็บและเสียว

ผมจับคอกดไว้กับโซฟาแล้วก็ถามไปว่า เงี่ยนนักใช่ไหม อยากโดนใช่ไหม ชอบปั่นเหรอ
มินดิ้นเอาเท้าถีบผมแต่ด้วยความที่โดนกดเลยได้แค่ดิ้นขลุกๆ
มินร้องอี๊ยยยยย...พร้อมกับตบหน้าผมมาทีนึง ผมปลดกางเกงลงพร้อมกับเอาท่อนของผมที่มันคั่งค้างมาตั้งแต่เจอบีกับฟินกดใส่ปากมินเข้าไป
ผมดันเข้าไปสุดจนมินสำลักน้ำหูน้ำตาไหล แล้วผมก็ดันเข้าไปอีก ผมดันเข้าไปจนสุดมินร้องอ๊อกกกแล้วก็สำลักไอโคล่กๆ จนตัวโดยหน้าแดงก่ำ

มินเอียงตัวไปสำลักอีกสักสองสามที ผมเริ่มได้สติจะเข้าประคอง
มินสะบัดหนีพร้อมกับร้องไห้สะอื้น ผมจะเดินเข้าไปปลอบ มินปาดน้ำตาแล้วผลักผมนอนลง ถอดกางเกงออก
พร้อมกับกดตัวเสียบลงมาคร่อมผมลงมารวเดียว

มินนั่งคร่อมลงมาแหงนหน้าร้องอึ่ยยยสสสซี๊ดดสสสสบิดตัวเอียงด้วยความเสียว มินตาแดงก่ำแต่ก็บดอยู่บนลำของผมน้ำจากช่องของมินไหลเนียวอยู่บนหน้าท้องผม
มินบดไปมาช้าแล้วก็ตบหน้าผมพร้อมกับควบเร็วๆขึ้นมา
มินร้อง อ๊าๆๆๆ อี๊ๆยยยเสียงดังขึ้นเรื่อยๆ จนผมต้องปิดปาก มินร้องเหมือนคนบ้า เสียงโอยยยยหหหซี๊ดสสส...ดังไม่ขาดปาก
เสียงกระเส่าของมินดังถี่ๆๆ และเร่งขึ้นทุกที ผมยอมรับว่ามินมีท่วงท่าแห่งความเสียวประหลาดมาก
ประหลาดจนผมจะแตกอยู่รอมร่อ มินกระแทกก้นลงมาแรงๆขึ้นลงจนผมปวดไปหมดจากแรงกระแทก
มินก้มเอานมมาใส่ปากผมให้ดูด เธอดึงเข้าดึงออกให้ผมดูดเหมือนคนกระหายน้ำ
บางครั้งเธอก็เอามือบีบนมตัวเองแล้วก็เอามาจ่อปากผมให้ผทมดูด เมื่อผมดูดแรงๆมินก็เอามือเสยผมรั้งไปข้างหลังอย่างสะใจ

มินร้อง อี๊ย์ๆๆๆๆเร่งความเร็วขึ้นมาจนกระตุกตัวเกร็งแอ่นตัวเอียงจนมันหลุดออกมา
มินหันหลังนอนโก้งโค้งให้ผมหลังจากตัวเองเสร็จ มินบอกว่าเย็ดแรงๆดึงผมด้วย

หลังจากนั้นผมก็เข้าเสียบพรวดพร้อมกับรั้งบังเหียนที่เป็นผมของมินแล้วก็ควบเต็มแรง
มินเอามือฟาดก้นตัวเองจนแดง อีกมือนึงก็ดึงทึ้งหัวนมตัวเองพร้อมกับเอาหน้ากดลงไปที่หมอนร้องซี๊ดดๆๆ กรี๊ดๆๆๆๆ
ผมเร่งความเร็วคั้งสุดท้ายร้องซี๊ดสส์ตามไปด้วย แล้วก้ชักออกมาแตกไปบนหลังมิน

มินเอียงตัวแล้วก็หลุดจากจากการคร่อมของผมไป มินเอียงก้นมาถูกับตัวผมส่ายไปมาเอาขาพาดก่ายไปมาอยู่สักพัก
แล้วมินก็ลุกไปแต่งตัวใส่ชุดเดิมอีกครั้ง

ผมชะงักไปพร้อมกับท่อนที่ค้างอยู่แบบนั้น
ผมถอยตัวมาลุกขึ้นแต่งตัว แล้วก็บอกว่างั้นเดี๋ยวพี่ไปส่ง มินก็ลุกอย่างว่าง่าย พร้อมกับบอกว่า ขอโทษทีนะ มินเครียดๆ
ผมยิ้มพร้อมกับบอกว่า อย่าเครียดบ่อยนะ พี่เพลีย

เราสองคนลงมาที่ล๊อบบี้  มินบอกว่าไปไหนมินไปส่ง
ผมบอกว่าผมไปหาฟิน พอดีมีเพื่อนมา มินบอกได้เดี๋ยวไปส่ง มินส่งผมแล้วก็ขับรถออกไป

ฟินกับบียังคุยกันอยู่ ตอนที่ผมเข้าห้องไป
ฟินรินไวน์ให้ผม ผมถามบีว่าไปไงไมาไง บีบอกว่าก็กลับมาก่อนหน้านี้แล้ว มาเคลียร์ธุระ
ฟินจ้องหน้าผมเหมือนดูว่าจะเป็นยังไง บีเล่าต่อว่า ไก่จะย้ายไปอยู่กับตองที่ฮ่องกงเป็นเรื่องเป็นราวแล้ว
ผมก็เฉยๆไม่แปลก พี่อามก็คงไม่ว่าอะไร เพราะแกก็บอกเองว่าแกให้อนาคตไม่ได้

บีก็ดูเหมือนๆจะมีอะไรจะบอกแต่ไม่บอก ก็พอดีมีโทรศัพท์เข้ามาหาฟิน ฟินบอกเดี๋ยวมานะลงไปรับคนก่อน

ผมได้อยู่กับบีสองคน บีบอกว่าฟินคบกับคนอื่นแล้วเหรอ ผมบอกไม่แน่ใจไม่ได้ถามเลย
บีบอกกับผมอ้อมแอ้มๆว่า ฟินเล่าให้ฟังเมื่อกี๊ แล้วก็ บอกว่า เออเฉยๆแล้วไม่ได้รู้สึกอะไร

ผมคิดว่าฟินคงหมายถึงว่า ไม่ได้มีความรู้สึกอยากมีอะไรกับผมแล้ว
เพราะถ้าถามฟิน ฟินจะตอบง่ายๆว่า ไม่ก็คือไม่ ไม่มีเหตุผลอะไร

เสียงประตูเปิดเข้ามา ฟินลงไปรับมินขึ้นมา !!!

มินเข้าประตูพร้อมกระเป๋าแอร์ลากมาสวัสดีทุกคนอย่างน่ารักน่าเอ็นดู แต่ชุดคือชุดที่โรมรันกับผมมาสักครู่นี้

เสียงสวัสดีค่าาา....พร้อมรอยยิ้มจนแก้มบุ๋มจากหน้าหวานๆทำให้ผมเสียวสันหลังวาบ
ฟินแนะนำบีกับมิน และมินสวัสดีผม มินชิงพูดให้บีฟังแต่แน่นอนว่าเสียงเลยมาทางผมว่า
พอดีมินจะไปเที่ยวต่อ คืนนี้เลยขอแวะนอนห้องพี่ฟินน่ะค่ะ ฟินก็แบบ ตามสบายเลยนะ พี่คุยกะเพื่อนก่อนจะมาแจมก็มา

มินบอกขออาบน้ำก่อนนะคะ คราบเต็มตัวเลย
ผมเหลือบมองหางตาแว้บๆ เห็นมินยิ้มมุมปากเดินผ่านไป เป็นยิ้มที่เจ้าเล่ห์แบบจริงใจมากๆ

ฟินนั่งคุนกับผมกับบีสารพัดจนผมเพลียจะหลับอยู่หลายที

จนมินเปลี่ยนชุดออกมานั่งคุยด้วย การสนทนาก็เริ่มเข้มข้น
บี มิน ฟิน นั่งคุยกันโดยมีไวน์ เป็นตัวเชื่อมพวกเราอีกครั้ง เราพูดคุยกันถึงหลายๆเรื่อง
พอดึกเข้าก็มีเรื่องที่ทำไมผมมาเจอฟิน แล้วบีมายังไงต่อ
เราเล่าไปถึงกบ ทอม พี่อามและเหมือนจะเว้นตองไว้

ผมไม่มีโอกาสใกล้ชิดใครเลย มีแต่มินที่ใส่ชุดล่อแหลมและบางทีการนั่งฝั่งเดียวกันกับฟินและบี ทำให้ มินจงใจนมหก ก้นออก ให้ผมเห็นทั้งคืน

ผมไม่รู้จะเริ่มกับบียังไง แต่ฟินนี่กลับมาเย็นชาอีกครั้งพร้อมสายตาที่บอกว่าเธอเฉยๆมาก
แต่มินที่นั่งอยู่ บอกตรงๆว่าพร้อมบวก และเหมือนจะคอยดูว่าผมจะเอียงไปหาใคร
ฟินขอตัวไปอาบน้ำเหลือแค่มินบีแล้วก็ผม
มีความเงียบขึ้นมาแป๊ปนึง มินก็ถามว่าพี่อยากคุยกันสองคนไหมคะหนูจะได้ไปนอนพร้อมกับยิ้มหวานๆ
แต่เราก็ยังนั่งคุยกันต่อ

ฟินอาบน้ำนานมากจนบีสงสัย เลยเปิดเข้าไปดู ส่วนมินก็ขอตัวไปเที่ยวกับเพื่อน
ตอนมินจะออกไปมินพูดแค่ว่า บอกพี่ฟินด้วยนะเดี๋ยวจะรายงานมาว่าไปทำอะไรบ้าง
ให้พี่ฟินรายงานกลับไปด้วยนะ พร้อมกับหางตาเหลือบมองมาทางผมนิดนึง

บีเดินออกมา พร้อมกับทำหน้าตาโต ผมถามว่าฟินเป็นอะไรเหรอ
บีทำท่ายิ้มๆบอกว่าฟินวิดิโอคอลอยู่กับใครไม่รู้

ผมถามว่าไปดูได้ไหม บีพยักหน้ายิ้มๆเขินๆ
ผมให้บีเดินนำไป ช้าๆ ฟินไม่ได้ล๊อคห้อง และไม่ได้ปิดประตูห้องน้ำ
ผมคิดว่าฟินคองออกมารับโทรศัพท์แต่ มันไม่ใช่แค่โทรศัพท์อย่างเดียว เลยรีบกลับเข้าไปโดยไม่ได้ปิดประตู

ฟินแก้ผ้าอยู่ใต้ฝักบัว เปิดวิดิโอคอลอยู่ พร้อมกับขาที่ยกขึ้นเหยียบขอบอ่างมือข้างนึงขยำหน้าอกช้าๆ
และมืออีกข้างคลึงอยู่ด้านล่าง
เสียงพูดคุยเป็นภาษาอังกฤษ ฟินร้องอื้มมม ซี๊ดสสสส 
เสียงในโทรศัพท์ บอกว่าว่า i wanna fuck you baby
ไม่แปลกหรอกที่ฟินทำแบบนี้ เวลาฟินมีอารมณ์ ให้แก้ผ้าเดินถนนฟินก็ทำได้สำหรับผม
แต่ก่อนอาจจะโทรหาผม แต่ตอนนี้ฟินน่าจะคบกับคนนี้ล่ะ...มั๊ง

ฟินร่อนเอวไปมา ท่าโยกเอวเข้ากับนิ้วของฟินมันงัดเอาของผมตื่นขึ้นมาด้วย

บีโก้งโค้งชะเง้อดูฟินกับผม ก้นงอนๆมันยื่นมาทะลุผ้ายืดบางๆที่เป็นกระโปรงเดรสของบี
ผมค่อยๆเอาของผมเข้าไปใกล้ๆทีละนิดทีละนิด

บีเหมือนจะเอาหลบตอนแรก
แต่ก็ไม่ได้หลบตอนหลังๆ และในที่สุดผมก็เอาท่อนของผมทาบไปบนร่องก้นที่โก้งโค้งอยู่ของบี
และในตอนนี้เหมือนบีจะขืนตัวไว้ไม่ให้ผมดันไป ท่อนของผมมันเลยกระดกงึกๆอยู่ในร่องของบีเต็มลำ

ฟินร้องเสียงดังมาจากในห้องน้ำ ฟินเอานิ้วทะลวงตัวเองเหมือนจะให้มันหายไปในนั้น
ผมเอามือจับที่สะโพกบีช้าๆ บีแล้วก็นาบไปเบาๆ
บีหันมามองหน้าพร้อมกับยิ้มตาหยีบอกว่าเมาอ่ะ ผมถามว่ายังไงดีอ่ะเรา
บีก็ก้มลงมาปลดซิปกางเกงผมช้าๆ ตามองจ้องหน้าพร้อมกับค่อยๆเอาลิ้นแตะที่ปลาย
ถึงของผมจะตื่นตัวแต่ก็ยังไม่เต็มที่ พอปลายลิ้นของบีแตะลงไปที่หัวพร้อมกับน้ำยืดๆจากหัวมันถูกลากไปบนท่อนเอ็นของผม
ทุกอย่างมันก็ดีดผึงขึ้นมาในทันที บีค่อยๆเอาปากเลื่อนเข้ามาช้าๆ แล้วรูดปากเข้าไปจนสุดแล้วก็เอาออก

ผมเกร็งตัวแอ่นตาม บีถอนออกปากมาพร้อมกับเช็ดปากแล้วก็ยิ้ม
บีจูงผมมาที่เตียงพร้อมกับจูบแลกลิ้นเบาๆ ผมเลื่อนตัวลมาปลดบราของบีออกช้าๆ
ผมจูบลงไปที่หัวนมบีเบาๆแล้วก็ลากลิ้นวนลงไปตรงหัวนม เสียงฟินยังคงร้องดังเรื่อยๆ
บีถอนหายใจลึกๆแล้วก็บอกกับผมว่าใส่เลยได้ไหม
ผมไม่รอช้าปลดกางเกงออกแล้วก็เลิกกระโปรงบีขึ้นไป
ผมเอาปลายอขงผมจ่อแล้ววนๆไว้ปากช่องเปียกฉ่ำของบี แต่บีเอื้อมมือลงมาเอาของผมจ่อปากถ้ำ แล้วก็แอ่นตัวกดเข้าไปเอง

บีร้องโอวววหหห แล้วก็แอ่นตัวเด้งเอามือดึงกระโปรงขึ้น
บียกหัวขึ้นมาดูท่อนผมที่ผลุบเข้าผลุบออก ...

ผมไม่รู้ว่าไอ้นั่นจะเห็นฟินเสร็จแล้วรู้สึกยังไง แต่ ผมเห็นฟินกระตุกตัวไถไปกอดบีมันฟินมาก ฟินร้องเยสสส โอวววว
บีก็ปล่อยโทรศัพท์ตกไปเพราะฟินเลื่อนตัวขึ้นมาจูบกับบี
ผมเลื่อนตัวตามมา กดบีเข้าไป บีสะดุ้งผวาเฮือกพร้อมกับ ยกขาขึ้นมาหนีบตัวผมไว้
ตอนนี้ผมกระแทกบีแต่ก็โดนฟินไปด้วย ฟินเลื่อนตัวมาให้อยู่ชิดตัวผมกับบีที่สุดผมรู้สึกได้ถึงน้ำและติ่งของฟินที่โดนกระแทกไปด้วย
เสียงเราสามคนดังขึ้นพร้อมๆกัน ผมจวนแล้ว บีนั้นบิดตัวไปมาโดยมีฟินดูดนมไว้แล้วทุกอย่างก็โหมใส่เข้ามาจนผมหลุดลอยไป
รู้แต่ว่ามันเสียวและสุขสมมากๆ ผมรู้สึกได้ว่าน้ำมันออกมาสองสามรอบจนหมดตัวในคราวเดียว

ฟินไม่ได้สนใจโทรศัพท์อีกปล่อยจนทางปลายสายวางไป ผมนอนทิ้งตัวลงไป แล้วก็ม่อยหลับไปแบบนั้น

มารู้สึกตัวอีกทีตีสองกว่าๆ ผมขยับตัวลุกไปห้องน้ำ บีตื่นขึ้นมาแล้วบอกว่า จะกลับบ้าน
ผมบอกเดี๋ยวไปส่ง เลยออกมาเอากางเกงที่กองๆไว้ ผมพบมินนั่งอยู่ที่โต๊ะ ผมถามว่ากลับมานานรึยัง แล้วมินก็ชูโทรศัพท์ให้ดูว่าถ่ายรูปผม บี ฟินไว้ !!!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

elviswhat

สงสัยฟินนี่จะออกจากกลุ่มคนแรกล่ะมั้งเนี่ย แต่มินนี่ร้ายจริง ๆ ชอบแบล็คเมล หรอเนี่ย แต่บีก็ยังน่ารักเหมือนเดิม

เอาจริง ๆ แล้วเหมือนมินเป็นนางมารร้ายเลย

akerue

เมื่อไหร่จะมีตัวจริงกันซะทีนะ หรือว่าเล่นๆไปเรื่อยๆ

live20

wolfsburg7

เดี๋ยวนี้กลายเป็นว่ามาลุ้น ว่าใครจะออกจากกลุ่มก่อนกัน

Phoowadol

กับน้องมิน คนนี้ ผมว่า สำหรับ พระเอก คงต้องเจออะไร ที่ต้องทำให้แปลกใจได้อีก เรื่อยๆแน่.ท่านคงต้องรับบทหนักหน่อยซะแล้วหละ.....จะบอกไงดีอะ คือแบบว่า .สาวแอร์โฮสเตส ระดับนางฟ้า.....แต่ว่า ซาดิสม์นี่สิ ดูขัดแย้งกันไงชอบกล  แต่ว่าแนวนี้.ก็เล่น เอาอารมณ์ผมนี่กระเจิงไปด้วยเลยนะเนี่ย อ่านไปใจเต้นตุ้มต่อมๆ ...โอ้โฮ เข้าข้างหลัง ดึงผม พร้อมกระแทกหนักๆ....อ่านไปนี่เห็นภาพเลยครับ.....
      ส่วนกับน้องบี   ทีแรกผมก็นึกว่าหมดหวังที่จะได้เห็นบทรักกับพระเอกเสียแล้ว........ที่ไหนได้ นางจัดเต็มให้กายคิดถึงแบบ จุใจไปเลย...อิอิ โอ้ มายก๊อด  ทรีซัม. โอยยยยยยย หมดแรงเลย 555 
   .   จบตอน แบบมีเปิดหัว ทิ้งไว้แบบนี้ ไงต่อดีน๊าาาาา...กับสาวมินนางนี้ ผมว่าเห็นที ท่านคงต้องออกแรง อีกรอบแล้วหละครับ....ปราบให้อยู่หมัดไปเลยนะคร้าบ.....เอ...หรือ จะ จัดแบบ4p เลยจะไหวมั้ยครับ.......อิอิ
ปล.   น้องบียังไม่เคลียร์เลยครับ ว่าจะยังไงต่อ ใจจริงอยากให้กลับ มาอะครับ  จะสมหวังมั๊ยนะ ::Sweat::
   สุดท้าย  ขอบคุณมากครับ.....

จรัญ บุญชู

ฟินคงจะมีคนอื่นเปลี่ยนรสไปเรื่อยๆ พระเอกก็เหมือนกัน ว่ากันไม่ได้ครับ

sun_307

สงสัยจะวงแตก จากแรกเริ่มก็คงจะแยกย้ายกันไป ทางใครทางมัน เสียดายบีมากๆๆ

zero009

Kt Kritha

ต่องลว่ามินจะเข้ามาได้ลึกขนาดไหน มาต่อเร็วๆนะครับ   อยากรู้ว่าจะมีสวิงครั้งใหญ่หรือเปล่า

italy77

งานนี้สงสัยได้กินแซนวิชอีกแน่

Roam/Z/l3

บีหายไปนานเลย กว่าจะกลับมารอบนี้

Bankrupt

รอบทเลสเบี้ยนฟิน มิน นะครับ ชอบมากๆ ขอบคุณครับ

test1234

งานนี้พระเอกมีเิาสามสี่คนหรือเปล่า

mr.supply

ผมว่าน้องมินนี่น่าจะเป็นตัวปั่นในอนาคต อันใกล้นี่เลยละครับ เสียดายฟินครับจากที่เคยดีๆ จนแอบคิดว่าจะเป็นแฟนกันเลยไหมแต่สุดท้ายก็เป็นแค่เพื่อนกัน และกับบีที่ตอนนี้ดูลึกลับและความลับเยอะไปหมด ส่วนเมย์เงียบไปเลย รอep ต่อไปเลยครับขอบคุณครับ