ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 5 : รางวัลสำหรับคนดี Pt5

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 07, 2020, 07:25:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jongjo

ลุงพลนี่สุดยอดไปเลย ทำให้หมอพลอยต้องยอมแพ้ จนต้องจัดแกมืออีกรอบ

Khuna

testman

มีการมาจัดหนักส่งท้ายด้วย

หายนานไปหน่อยนะครับ บทรักเลยมีสะดุดเป็นช่วง ๆ ถ้ามาต่อ ๆ กันยาว ๆ คงฟินกว่านี้

แต่เข้าใจครับ หน้าที่การงานต้องมาก่อน

รอดูลุงพลสอยน้องหมวยต่อครับ

ziggy2

หมอต้องหาตัวช่วยล่ะ ไม่งั้นรับลุงพลไม่ไหวแน่ๆ

lupin13

จัดหมอหนักๆ นี่กะให้หมอยอม ให้มีตัวช่วยสินะลุง  ::HeyHey::

Montakan

tetete

ตาลุงน่าจะเบาก้นหมอพลอยหน่อยนะครับ สงสารหมอบ้าง

mikufc

ขอบคุณครับ รอนานเลยแต่ก็ยังเสียวเหมือนเดิม อ่า

Jim Lord

ทุกลีลา ทุกท่วงท่า ทุกๆอย่าง ยกให้ไอ้เฒ่าเลย😁

Vuttinun Prasartglew

ตอนนี้สนุกมากไมอยากให้จบ หมอพลอยเปลี่ยนเป็นคนละคน

bangsan

ลุงพลเล่นซะหมอพลอยเพลียเลยแถมระเบิดถ้ำทองอีกอึดจริงๆลุงพล

Hiso

review1972

ในบรรดาเมียๆของลุงเนี่ย ผมชอบตอนลุงล่อหมอพลอยที่สุด ได้อารมณ์สุดๆ