ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.4

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 08, 2020, 01:13:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

เช้าวันถัดมาเบลตื่นสายกว่าทุกวันที่เคยเป็นเนื่องจากอาการเหนื่อยล้าสะสมและอาจมีไข้นิดหน่อยแต่ไม่ได้เป็นอะไรมาก เบลตื่นในตอนเที่ยงของวันไม่เจอเคนแฟนหนุ่มเพราะออกไปทำงานตั้งนานแล้ว เบลดูนาฬิกาเป็นเวลาเที่ยงจึงไม่รีรลุกขึ้นอาบน้ำแต่งตัวไปออกกำลังกายที่ยิมตามปกติ เมื่อถึงก็ถ่ายรูปลงโซเชียลและไม่ลืมที่จะตอบแชทเกรซที่ทักมาทั้งแต่เช้าแต่เธอไม่ได้ตอบเพราะยังไม่ตื่น

จากนั้นเบลก็เก็บมือถือแล้วเริ่มต้นออกกำลังด้วยการวอมอัพ 15 นาทีและประเดิมด้วยลู่วิ่ง

วันนี้ตื่นสายเหรอครับ? พี่เอก เทรนเนอร์ประจำได้เข้ามาทักทายเบลที่กำลังวิ่งบนลู่วิ่งอยู่

อ้าว...พี่เอก! สวัสดีคะ ไม่ได้ตื่นสายคะพอดีมีธุระต้องไปทำเฉยๆคะ

ออ...ดีแล้วครับ ออกกำลังกายมันส่งผลดีต่อร่างกายแต่จะดีมากถ้าไม่มีอะไรมากวนใจ

แหม...พี่เอกนี่คำคมเยอะจริงๆนะคะ เบลวิ่งไปพูดคุยกับพี่เอกไปจากนั้นเธอจึงผลัดเปลี่ยนหลังจากวิ่งเสร็จก็ไปเทรนกับพี่เอกโดยเริ่มจากเล่นเครื่องเบาๆก่อนไปหนักตามลำดับ หลังจากนั้นก็จะถ่ายรูปคู่ลงเป็นอันว่าจบคลาสในวันนี้

( ภาพประกอบไม่มีส่วนเกี่ยวข้องกับเจ้าของภาพ ใช้เพื่อเป็นอิมเมทตัวละครเท่านั้น )

ขอบคุณนะคะพี่เอก รู้สึกกระชับตัวขึ้นเยอะเลย

ฮาๆด้วยความยินดีครับ...เอ่อ...เบลครับ หลังจากนี้เบลมีธุระอะไรหรือเปล่าครับ?

ออ...มีคะ พี่เอกมีอะไรหรือเปล่าคะ?

ออๆเปล่าครับ ไม่มีไรครับแค่จะชวนทานมือเที่ยงด้วยกันเฉยๆ

โหยย...ย เสียดาย ขอโทษนะคะพี่เอก เบลยกมือไหว้ขอโทษทำหน้าตาสำนึกผิด

ไม่เปนไรครับ เอาไว้วันหลังก็ได้...

คะ...พี่เอก งั้นเอาไว้เจอกันใหม่นะคะ☺️

โชคดีครับ

หลังจากที่ออกกำลังได้ 30 นาทีเบลก็กลับไปอาบน้ำแต่งตัวที่ห้องก่อนจะทักเกรซชายหนุ่มที่กำลังรอเธออยู่

เบลออกจากคอนโดไปตามที่นัดหมายกับเกรซใช้เวลาประมาณ 15 นาทีก็ถึงหน้าโรงพยาบาลและก็เข้าไปนั่งสั่งเครื่องดื่มรอ

รถเกรซขับมาจอดข้างสะพานลอยถัดจากร้านคาเฟ่ไปนิดเดียวเบลรอลาเต้ที่สั่งเสร็จก็จ่ายตังและออกจากร้านตรงขึ้นรถเกรซ ทักทายพูดคุยปกติ

ขอบคุณครับ...วันนี้เบลสวยมากเลยนะ เกรซรับลาเต้จากมือเบลมีหลอกจับมือเนียนๆ

ขอบคุณคะเกรซ แต่เช็ดน้ำลายหน่อยไหมคะ? ย้อยหมดแล้วนะ.. เบลแซวปนเหน็บเกรซที่มองเธอด้วยสายตาหื่นกาม

ฮาๆ งั้นเราไปกันดีกว่านะครับ เบลยิ้มพยักหน้าตอบ คะ

จากนั้นรถก็ขับเคลื่อนออกตรงไปยังไม่ม่านรูดเกรดพรีเมี่ยมดีๆถึงก็จ่ายเงินกับบ๋อย เข้าห้องจากนั้นก็...

ทั้งต่างถอดเสื้อและโยนกองไว้ที่พื้นจากนั้นเกรซก็อุ้มเบลไปยังเตียงทำการถ่างขาละเลงลิ้นได้ยินเสียงครางของเบลดังลั่นลอยมา

ยกทรงตัวเก่งกับกางเกงในหล่นกองอยู่ที่พื้น ตัวสาวเบลเปลือยเปล่า นอนแหกขาให้เกรซสภาพเปลือยเปล่านอนมุดหน้าอยู่ระหว่างขาของเธอ

เบลหน้าเหยเกท้องแขม่วเกรงมือลูบไล้ผมของเกรซสลัยวนไปด้วยความเสียวซ่าน

อูยย..ย~ ซี๊ดด..ด~ เกรซ เบลเสียว อื้ออ..อ~

เกรซบรรเลงลิ้นสากๆไม่หยุดสลับมือเคล้นนวดนมคู่งามใหญ่ที่เขาชอบและอยากสัมผัสตลอดเวลา เบลเสียวถึงขั้นสุดจนกรีดร้องลั่นออกมาด้วยความสุขอย่างที่เธอต้องการจะได้รับมันอีก

หกเก้ากันครับคนสวย~ เกรซชวนเบลทำท่าหกเก้าซึ่งอันนี้เธอยังไม่เคยลองทำ มันทำยังไง?...เบลไม่เคยทำนะคะ

เกรซยิ้มก่อนจะบอกให้เบลขึ้นค่อมบนตัวเขาโดยหันก้มมาที่หน้าเขาและดูดท่อนเอ็นที่กำลังแข็งตัวของเขา ส่วนเขาจะเลียร่องแคมของเบล

ซี๊ดด..ด!!! อ๊าาาา..ย~ ทันทีที่ลงลิ้นเบลถึงกับสะดุ้งเฮือกเพราะลิ้นของเกรซเข้าไปลึกและโดนจุดเสียวของเธอทำเอาเธอหน้าแดงกล่ำต้องรีบก้มลงดูดท่อนเอ็นของเกรซตามแรงเสียวที่เกรซมอบให้ จ๊วบ!! จ๊วบ!! บ๊วบ!! แพร่บๆ!!👅💦

บ๊วบ!! แพร่บๆ!!👅💦 ซี๊ดด..ด~ อาาา..า~ เสียวไหมครับ เกรซถามพลางตบก้นเบลเสียงดังเพียะ!! (เบาๆ)

จ๊วบ!! บล็อต!! ซี๊ด...ด...อือ...อ~ เสียวมากคะ...ขอขึ้นนะ เบลคลายปากออกให้เกรซเลียต่อก่อนที่จะขยับจับยัดท่อนเอ็นเข้ากลีบแคมชมพูสดๆด้วยมือเธอเอง บดวนไปจนมิดด้ามครางเสียงสั่นก่อนจะเด้าเด้งผุดเข้าผุดออกจนร้องเสียงหลงอีกครั้ง

พั่บๆๆๆๆ ซี๊ดดด~ อ๊าา อ๊าา...า อาาา~ เสียวจัง อือ~ เสียวสุุดๆเลย อือ...ซี๊ดดด~

เกรซกระเด้งเป็นจังหวะรับที่สาวสวยมอบความเสียวซ่านให้แบบถึงพริกถึงขิง ทั้งคู่ต่างกัดฟันสู้เสียวสะท้านไปทั้งทรวง

หลังจากที่กระเด้งอยู่นานเกรซก็ลุกขึ้นเปลี่ยนท่าจัดท่าหมาและรวบผมอัดกระแทกใส่ไม่ยั้งเบลร้องครางเสียงหลง ตับๆๆๆๆๆๆๆ!!!! 💦💦💦 อ๊าาาๆๆ กรี๊ดดดด....ด~ ซี๊ดด..ด~ โอ๊ววว...ว อือ~ซี๊ดด..ด~ อ๊าาๆๆ

เบลเชิดหน้าร้องปากกว้างครางเสียงกระเส่าเกรซกระเเทกเสียงดัง ตับๆๆ!! แรงดีไม่มีตกดังฟังชัด

เบลร้องครางเสียงหลงด้วยความเสียวแทบขาดใจอยู่ในท่าหมา ร่องเเคมขับน้ำรักออกมาไหลเยิ้มลงถึงต้นขาทั้งสองข้าง กลีบแคมปริที่โดนท่อนเอ็นยาวตีกลับเข้าออกจนน้ำหล่อลื่นแตกเป็นฟองขาวเลอะเทอะลำโค่น บั้นท้ายเซ็กซี่ถูกเกรซตีสลับจับวนไป

ตับๆๆๆๆๆๆ

อื้ออๆๆๆๆๆ เกรซ... ซี๊ดดด..ด เบลใกล้เสร็จแล้วนะ.... เบลครางเสียงสั่นเพราะใกล้จะถึงฝั่ง

แตกใน...ได้ไหมครับ...? อาา..า~

เบลส่ายหน้ากัดฟันเสียวไปทั้งทรวง แตกนอก...ซี๊ดด..ด แตกนอกนะคะ อ๊าาาา~!!
เบลร้องเน้นเสียงท้ายก่อนฟุบหน้าลงหมอนแอ่นก้นรับแรงกระทั้นที่ดิบเถื่อนจนส่งเธอถึงฝั่ง 2 ครั้งติด

เกรซใกล้น้ำแตกเต็มทนจึงเร่งอัดกระเเทกเสียงเนื้อกระทบดังลั่นลอดออกไปข้างนอกพร้อมกับเสียงครางสยิวของเบล จนบ๋อยที่เฝ้ายามอยู่ถึงกับอมยิ้มและแซวทั้งคู่ 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

polocat

เป็นบ๋อยนะจะแอบดูเลย..

bangsan

เป็นยังไงละเบลติดใจของเกรซซะแล้วจนต้องไปซ้ำอีกสงสัยดดนแตกในแน่ๆ

ตรี1131

รอบนี้น่าจะโดนแตกในแน่ๆ

Thekopoz

เบลติดใจเกรซแล้วชัวๆ จะมีอุบัติเหตุความรักเกิดขึ้นไหม

แมงโก้ส้นตีน

รอดูว่าจะโดนแตกในตอนไหน

::Shy:: ::DookDig::

ningnong007

::Sweat::ผัวไม่รู้แบบนั้แอบทำ แต่ผมว่าตอนต่อไปน่าจะรู้ แต่ก็พูดไรไม่ออกเพราะตัวเอง เสือกเปิดทาง

Phoowadol

โอย มันแสลงใจ ยังไงไม่รู้สิ กับการ ที่ เบล แอบมาฟิตเจอร์ริ่งกับเกรช ในครั้งนี้แถมยังเลยเถิดไปจนแตกในแบบเต็มๆ ด้วย....เหมือนเกรชจงใจด้วยสิ...แอบกินของเขาไม่พอ ยังแตกในอีก
   เชื่อว่า เบลต้องกังวลเรื่องนี้ด้วย จะให้กินยาคุมฉุกเฉินอีกเหรอ.....แล้วยังนะมันยังไม่จบเกมส์แค่ครั้งเดียวแน่....เพราะ เคนบอกเองว่าจะอยู่ทำโอที....งานนี้เบลได้อยู่เสียว อีกนานหละครับ.....
   ปล.ถ้าไม่อยากป่องละ อย่าลืมยาคุมฉุกเฉินนะคร้าบบบ  ใช้บ่อยไม่ดีนะจ๊ะ หนูเบล.....
   .แอบกังวลใจจริงไปว่า เคนจะเสียเบลให้เกรช เพราะเรื่องนี้แหละ... ::Horror::   ::Horror::  คิดมากไปป่ะเนี่ย อิอิ

Montakan

::HeyHey::ติดใจเสียแล้วเลิกอยาก

xtazy

น้องเบลล์จงใจเลยนะแบบนี้ แต่ว่าเคนไม่รู้เรื่องนี้จริงหรือเปล่า

boyza55

เตรียมตัวหาเมียไหม่ได้เลย

oshiris

น้องเบลติดใจจนแอบแฟนมานัดหนุ่มๆนอกรอบซะเเล้ว

Mix_Xer

ยังเล่นตัวอยู่ ไม่ยอมให้แตกใน สงสัยต้องทรมานให้เงี่ยนสุดก่อน จะได้ยอม

La Pt

เบลคงติดใจมากที่แอบมาแบบนี้

ododo

เบลจะโดนเทรนเนอ อีกีนไหมนะ