ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 20 ( ประสบการณ์ของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 09, 2020, 12:26:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

palladium

game smith

mokung

fallenversa

สวัสดีครับคุณโทน รอบนี้ผมขออ่านก่อนคอมเม้นละกัน เพื่อความต่อเนื่อง เดี๋ยว edit
...
edit
หมิวเป็นตัวละครใหม่ที่(ฮา)ดี ผมว่านะ แต่นึกไม่ออกจริงๆว่าหมิวเขาคิดอะไรอยู่ทำไมถึงพรวดพราดออกไปแบบนั้น (มีอะไรในใจรึเปล่า?)
ส่วนการกลับมาเจอสองสาวเกะนี่ น่าทึ่งมากๆ เป็นความทึ่งก่อนไปเจอหมิวด้วยนะ

Matsudaira777

น้ำตาจะไหล นึกว่าจะตัดจบไปซะแล้ววววว
ขอบคุณที่กลับมาต่อนะครับ

KonMol2

ภาคนี้มากับสองสาวที่สนิทๆ จะเป็นงัยต่อเน้ออ

มีสองสาวน้อยมาสะกิดงี้ หลบไม่พ้นซะละ

Sujit.c

ลุ้นตัวเกร็งเลยครับ พระเอกของเรา ก็พระเอกจริงๆ ไม่ทำไรเลย

okai

bmaII

เอาละสิ เกิดอะไรขึ้น เสียหาย หรือได้เสีย คงไม่มั้ง ไม่รุ้สึกตัวเลยหรือถ้ามีไรมากกว่านั้น