ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 20 ( ประสบการณ์ของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 09, 2020, 12:26:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mendark

takie2505

โทนเจอรุ่นพี่ประกบแบบนี้น่าจะรอดยากโทนไม่อยากแต่พี่หมิวอยากซิ ผู้​ชายต่างกับผู้​หญิงตรงไหนนะ

sawong sad

เจ๊หมิวนิชักจะยังไง คนเมานอนดิ้น ดิ้นไปดิ้นมาขึ้นทับเลย ตะบะแตกแน่อิโทน

ryu

คาราวะท่านโทน แต้มบุญเยอะจริงๆ ทำบุญสะสมมายังไงครับ จะรีบทำบ้าง

...อะฮึ้ย เจออดีตหวานใจสองสาวด้วย

johnter

medsay

::Crying:: ปากดีเหลือเกินนะโทน แค่ทิ้งคนที่ทำร้ายยยย กลั้นใจ ทิ้ง ดาว มิ้น แก้ม ไม่ลงสักที....... สำหรับตอนที่แล้ว พี่โทนน่าจะทันเพลงนี้ เราน่าจะอายุไม่ห่างกันมาก 555 ส่วนเจ๊หมิว นี่ สงสัยได้เคลียกันยาง

saitaman

ถ้าแค่อ่านผ่านๆเฉยๆ ผมไม่คิดว่าจะมีเรื่องราวกับพี่หมิวได้นะครับเนี่ย เพราะฟีลแบบพี่สาว แต่ไรต์เอามาเล่ายาวแบบนี้ แปลว่ามันคงมีอะไรๆสินะครับ