ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.5

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 09, 2020, 07:56:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maguro

Chamchoy Chareon

ติดใจหนุ่มใหม่สักพักทิ้งผัวแน่ๆ

toshihiko

ท่าทางจะโดนในสระแน่ ๆ

puretank

เหอะๆ จบไม่สวยแน่ พระเอกเรา

วิเชียร เขาหลวง

ขอสดและแตกในเบลจะยอมมั้ย ตอบจะเหลือเหรอมาถึงขนาดนี้แล้ว แถมยังเปย์ไม่อั่นอีก

freedom

สุดท้ายก็คงไม่พ้นเรื่องบนเตียงแน่ๆ

San023

ชวนผู้ชายไปดู365วันด้วย ผู้แต่งชอบซีรี่เรื่องนี้แน่ๆเลย bnk ทั้งนั้น

Newnotpost

อยากรู็จริงๆ เลยว่าจะมีลูกกันมั้ยครับเนี่ย อยากให้มีจัง

xtazy

ออดอ้อนมากก็คงตอบแทนกลับให้เหมาะสม น้องเบลล์ได้เจอแน่ๆ

Kapi channel

หลังจากนี้โดนรัวๆๆ แน่นอนเบลจ๋า จุกๆๆไปเลย

noraseth

ขออะไรเราก๋น่าจะเดาได้นะ

kpnttn

จัดในสระส่วนตัวเลยมั้ย แล้วจากนั้นก็คาชุดให้ครบเลย ฉลองชุดใหม่แบบจัดเต็ม

มาคิดได้ตอนนี้ก็ไม่ทันแล้วล่ะเคน เหลือแค่ใจเบล ว่าจะคิดยังไงแล้วล่ะนะ

Phoowadol

อ่านจบในตอนนี้แล้ว บอกเลย ว่า ผมแอบกังวลแทน เจ้าเคน  แฟนหนุ่มตัวจริง ของเบล  ว่า อนาคต อันใกล้นี้ เส้นทางความรักของเขา .อาจจะ สะดุดเอาก็ได้นะ......ก็เบลเล่นหลงไหลในเกมส์กามที่เจ้า.เกรซ ปรนเปรอให้ซะขนาดนี้ แถมยังเป็นหนุ่มสายเปย์  อีกต่างหาก  เชื่อเถอะว้า เขาจ่านไปขนาดนี้แล้ว  สิ่งที่เขาจะเอาคืนจากตัวเบล มันต้องคุ้มค่า อย่างแน่นอน  สิ่งที่เขาขอเหรอ  มันเดาไม่ยากหรอก  และสิ่งที่เขาต้องการจริงไปน่าจะ ขอแตกในทุกครั้งที่ร่วมบรรเลงกาม นั่นหละครับ.....................
    สุดท้ายแล้ว เบลก็คงพลาด จนป่องนั่นหละ......ถึงปากเบลจะบอกว่่ไม่ได้รักเกรชก็จริง แต่ว่าเกรซ เขาก็ออกตัว ว่าจริงจังกับเธอ ขนาดนี้  ถ้าถึงเวลานั้น มันเกิดขึ้นจริงและก็  เห็นที คงถึงคราว เคนน้ำตาตกในละครับ.....
   โอย....ขออย่าให้เป็นเช่นนั้นเลย   ::Horror::  เอาแค่ ntr ก็ แปล็บๆหัวใจละ  อิอิ.....ขอบคุณมากครับ

GGaakkoo

กลัวเกรซเข้าใจผิดดด

Thekopoz

โดนแตกในอีกหลายรอบแน่ๆ ก็หมดเงินซื้อของไปตั้งเยอะ ก็ต้องมีเอาคืนกันบ้าง