ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itou Ei] Gullable Neighbor สาวข้างบ้านหน่อมแน้ม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 10, 2020, 06:35:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vigo

ตอนแรกนึกว่าสาวข้างบ้านเ็นสาวโสดที่ไหนได้เป็นแม่ม่ายพ่อหนุมจะโดนสอนมวยมั้ยน้าๆๆ

นึกว่าจะสอนมวยพระเอกกลายเป็นพรเอกสอนไปซะงั้น

ake072

คิดว่าพระเอกคงได้กับเพื่อนบ้านแต่เรื่องอาจจะพลิกก็ได้

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เดาไม่ถูกว่าคุณเธอหน่อมแน้มจริงหรือแกล้งไอหนุ่มนี้กันนะ

ได้เมียเฉยเลย

Filmza

สาวข้างห้อง มีผัวมาแล้วด้วย หน่อมแน้มจริงเหรอเนี่ยย

.สุดท้าย ก็กลายเป็นผัวใหม่สินะ 55

Mt.xman

นางเอกไม่รู้อะไรเลย มีสามีมาได้ยังไง
แบบนี้ก็เสร็จพระเอกแน่

Sujit.c

หวังอ่านยาวๆๆครับ. เรื่องแม่บ้านกับเด็กนี่

bamandnan

ผมว่า แม่บ้านแกล้งซื่อแน่ๆ หวังจะกินเด็กชัวๆ

nekki

ถอดให้ซะขนาดนี้แล้วก็เอากันเถอะครับ อย่างไงเดี๋ยวก็ตะบะแตกกันอยู่ดี

สอยมากๆระวังฟ้าเหลืองนะนั้น

nuunung

เขาขออะไรก็ทำตาม หน่อมแน้ม จริงๆ สุดท้ายคงจะโดนขอให้แก้ผ้าแล้วจับเสียบแน่ๆเลย

สรุป นางเอกเคยมีแฟนแต่ทำไม แลอ่อนต่อโลกจัง

ab123ab123

นี่แม่บ้านอ่อยรึเปล่า อยู่ก็ถอดเฉย 555

ถ้าจะไม่ได้อ่อยแหะ 555

bunhelupu

อะไรจะใสปานนั้น

รักกันแบบนี้ก็ดีครับ จบมีความสุขดี

syndromz

ผู้หญิงอะไรจะซื่อขนาดนั้น เจอแบบนี้เข้าทางเลย

นึกว่าจะจัดกันตั้งแต่รอบแรกเลย ที่ไหนได้ยังมีช่วยตัวเองใส่กางเกงในตั้งหลายรอบ

nagatobimaru

นี่ขนาดเคยแต่งงานมาแล้ว ยังอินโนเซนท์ ขนาดนี้ สงสัยผัวเก่าคงไม่สอนอะไรมากแน่เลย
แบบนี้ คุณเพื่อนบ้าน ต้องจัดหลักสูตรฉบับเต็มให้กระมังเนี่ย

-----------------------------------------------------

ใส่หลักสูตรจัดเต็มให้จริงๆ ด้วย เปลี่ยนจากสาวอินโนเซนต์ เป็นสาวร่านไปซะแล้ว แต่ก็คุ้ม ได้ของดีซะด้วย

TZONE

อ่า แม่บ้านเชื่อคนง่ายดีนะ ดูท่าจะได้ซื้อกางเกงในใหม่เพราะไม่พอใส่

Edit: นี่มันเกินไปแล้ว ทำได้ทุกอย่าง สมกับเป็นแม่ศรีเรือนเลยเชียว