ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.7

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 10, 2020, 10:53:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

เห้ยตื่นมึง... แบงค์เดินมาปลุกเคนที่นอนฟุบคาโต๊ะทำงานหลังจากที่ใช้เวลาทั้งคืน

::DayDream:: ...หาว~อือๆ ::Dozy:: กี่โมงแหละเนี่ย บิดขี้เกียดอาการง่วงซึม

อีก 5 นาทีจะ 6 โมงละ...มึงไหวป่าวเนี่ย? แบงค์ถามเคนด้วยความเป็นห่วง

นิดนึงวะ...เฮ้อ... เคนตาปรือมองไปที่เอกสารกองเท่าภูเขาที่เขากับเเบงค์ช่วยกันทำทั้งคืนแต่ยังเหลืออีก 50% ก็จะเสร็จสมบูรณ์

เฮ้อ...นี้ขนาดทำทั้งคืนนะเนี่ย

เออนะ! อย่างน้อยก็เสร็จไปตั้งครึ่งนะมึง

เออๆ เพลียชิปหาย...ขอบใจนะมึงที่อยู่ช่วย

ใอ่ห่า! ไมพูดงั้นงั้นวะ

ฮาๆ เออๆกูขอโทษมึงกลับก่อนเลยเดียวกูขอทำต่ออีกแปปนึง

เออๆงั้นเดียวกูกลับก่อนนะ

โชคดีมึง

แบงค์ก็เดินออกไปจากห้องทำงานเหลือเพียงเคนที่ยังคงทำงานต่อหลังจากที่พักสมองไปได้ครึ่งชั่วโมง แก๊กๆ

จนผ่านเวลา 7 โมงพนักงานก็เข้ามาสแกนนิ้วทำงาน อ้าวเคน! อยู่ทำโอถึงเช้าเลยรึ? ผู้จัดการได้เดินเข้ามาทำงานก็เห็นเคนกำลังนั่งทำเอกสาร

สวัสดีครับผู้จัดการ...ครับงานยังไม่เสร็จดีเลยควบกะครับ

พักบ้างนะ เดียวร่างกายจะพักเสียก่อน ผู้จัดการทักขานด้วยความเป็นห่วง

ขอบคุณครับผู้จัดการ 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

Pm Nuttakan

ทำงานจนลืมเรื่องแฟนเลย จะสงสารหรือว่าอะไรดี

vi vo

ผู้จัดการ จะเป็นผู้หญิง หรือเป็นผู้ชาย 

veecross

เคนสนใจเบลบางนะ ระวังจะเสียเมียไปนะ

puipuipui

จะสงสารดีมั้ยครับเนี่ย

okarin

เบลได้นำ้ทั้งคืนอิ่มเลย

bailin

ห่วงแต่ก็ให้งานเร่งแบบนี้ ผจก นะ ผจก แล้วเบลเป็นไงบ้างเนี่ย

mendark

เคนจะรู้ไหมนะ แฟนโดนกินตับไปหลายรอบแล้ว จะสงสารหรือว่าสมน้ำหน้าดีอ่ะ ยุแฟนดีนัก

aoraer

ทำงานจนไม่ได้กลับ เบลก็น่าจะไม่ได้กลับเช่นกัน  ฟ้าสางเลยทีเดียว

mongko

จะว่าบ้างานหรือโง่ดี

rinrin

บางทีก้บ้างานไปนะเคน ลากเบลเข้าวงการนั้นแล้วออกยากนะขอบอก 

skykesperqaz

งานก็ต้องทำ แฟนก็นอกใจ

nongfriend

เมื่อไรเคนจะได้ไปเห็นว่าเบลกำลังมีชู้ๆๆนะ

earthyz2009

ก็เป็นคนให้เขาไปเอง

modena

ระหว่างที่โหมงานทั้งคืน เมียก็โดนฉีดน้ำทั้งคืนเช่นกัน