ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.7

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 10, 2020, 10:53:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thelegendary29

ทำงานทั้งคืน  แฟนก็โดนทั้งเช่นกัน

tapakron22

ทำงานหามรุ่งหามค่ำ แต่แฟนไปเริงรักแตกในกับคนอื่น ทุ้งที่ตัวเองไท่เคยได้แตกในเลย กลับไปเลียหีทีีมีน้ำควยเยอะๆ จะได้ฉลาดขึ้นนะเคน

kamic

เลือกแฟนก็เสียงาน เลือกงานก็เสียแฟน หนุ่มเคนต้องจัดสรรเวลาดีๆจัดหนักให้แฟนหน่อย ::Sweat::  ::Sweat::

suiius

ทำงานหนักจนลืมแฟนแบบนี้ระวังแฟนไปติดคนอื่นนะครับ 

darkhorror07

แฟนโดนทั้งคืนแล้ววววนั้นน

toshihiko

อีกฝั่งก็น่าจะทั้งคืนเหมือนกัน

Kamkwaunmarisa Kamkwaun

สงสัยทำงานมากจนลืมแฟนที่นอนเอากับชู้

ฮันเตอร์ ชิตี้

ผัวทำงานเมียโดนเย็ดแตกในจนจะท้องอยู่แล้ว

drof666

เคนทำโอทีทั้งคืนส่วนเบลก็โดนเกรซทำเมียทั้งคืน สงสัยเล่นสดแตกในทุกดอกแน่ๆ

La Pt

คนนึงทำงานอีกคนเริงกามทั้งคืน

dodoza2

ทำงานจนลืมดูแฟนเลยจะรู้ไหมน้อนิขอบคุณมากครับ

game14974

ทำโอทีแบบนี้เมียทำโอเยๆๆๆแทนเลย​ เผลอๆท้องอีก

amz2122

สามีโหมงาน. เมียโหมผู้ชายจ้า 

chon101

สนุกมากน่าติดตามจริงๆ

Phoowadol

เฮ้อ!......แน่ใจเหรอว่า เบลอยู่ห้อง....ดูจากรูปประกอบแล้ว ผมคิดว่าไม่นะ..ใช่ปะครับ?  เคนทำงานหามรุ่งกามคำแบบนี้ ส่วนอีกฟากฝั่งแฟนสาว กำลังมัวเมาในรสสวาทที่เกรซป้อนให้ จนไม่ยอมกลับบ้านเหมือนกัน  อ่านมาถึงตรงนี้ มันช่างบิดหัวใจ ไงไม่รู้อะครับ  สงสารเคน แต่อย่างว่าแหละ.เรื่องนี้.มันเริ่มต้น มาจากเคนนี่นา  จะสมน้ำหน้าก็สงสารอีก. ได้แต่ ถอนหายใจ เฮ้อ!?!?!! ::Dozy::  เศร้าครับ