ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[PIero] Shichinin no Mama คัดตัวคุณแม่ ตอนที่ 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 11, 2020, 07:25:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cookiewithjam

โดนจัยครับ เชียร์คุณแม่

เชียร์ให้แปลต่อเลยครับ โดนใจมาก เมดก็ดี

oakvanilla

เห็นชุดเมดแล้วใจคอไม่ดีเลย น่ารักมากๆอยากให้พระเอกติดใจเมดมั้ง

ผู้ท้าชิงมากเรื่อยๆแน่ๆเลยฟินแทน

BuffFun

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับว่าจะได้กี่แม่ และแต่ละคนโคนมชัดๆ

.... ตอน2 ก็น่าติดตามครับ และตามว่าเมื่อไรจะถึงคราวเมดสาว ใจแตกแน่ๆ 55

teet

คำสั่งเสียให้หาแม่เลี้ยงหรือหาเมียลูกกันแน่นะ

เหมือนก่อนรับมรดกต้องผ่านด่าน7อรหันต์ให้ได้ก่อน หรือว่าเป็นการฝึกฝนเพื่อไปประลองกะยัยเมด

dyz

oilza12120

อ่านแล้ว งง อยู่ดีๆ มาสมัครเป็นแม่ ขออ่านที่เหลือเดียวน่าจะเข้าใจ

ไม่รู้ละทำไมมาสมัคร แต่แน่ๆ เสดให้เด็กนี่ทุกคนชัว

gfthebc

ทดสอบ​เป็น​แม่​ แต่​ไหง​ตอน​ต้นเรื่อง​จะ​ไม่ใช่​แหะ​ หรือ​ว่า​เป็น​หนึ่ง​ใน​บททดสอบ​ครับ​เนี้ย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ สงสัย​จะ​ได้​แม่​เลี้ยง​หลาย​คน​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ แต่​คน​แรก​น่า​จะ​เป็น​ตัว​หลัก​

patrict

ม่เป็นคู่มือเลยเหรอ พระเอกนี่แห้งตายก่อนได้คุณแม่แน่

คนที่สองนี่จับพระเอกกดจนร้องขอชีวิตแน่

ake072

p_hart

::Glad:: ทดสอบเป็นแม่ หรือหาเมียกันแน่. แต่สาวนมใหญ่ทุกคนเลย

คนจะมาสมัครเป็นคุณแม่ ต้องนมใหญ่ทุกคนหรือเปล่าครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่น่าจะหาแม่นะ  หาเมียชัดๆ 7คนด้วย

ดูท่าคนสุดท้ายคงไม่พ้นเมดแหงๆ

taeza2

ไม่แน่ใจว่า แม่ต้องทำอะไรบ้าง แล้วต้องดูแลพ่อด้วยไหม

อ่อคือจริงๆแล้วบทมันให้เป็นแม่จริงๆหรอ   แม่อะไรต้องใส่แค่ผ้ากันเปื้อน

jarabaman

จังหว่ะนี้ ใครก็ได้ ทั้งแม่บ้าน ทั้งคนดูแลหอ ควบสองเลยยังไม่น่าเกลียด 55555

รอตอนหน้าเลยครับ อยากให้ถึงตาแม่บ้านบ้างจัง

DARKAXL

อ.ท่านนี้ วาดแต่สาวๆโนตมๆทั้งนั้น นมหลักร้อยเรื่องปกติ
ตามหาแม่ให้พระเอก จะเป็นยังไงหว่า แล้วชื่อเรื่องบอกคุณแม่ทั้ง7 หมายความว่าจะมีแม่7คนงั้นรึ?

นี่แม่หรือเมียเนี่ย? ตรั่บๆกันซะขนาดนี้

notpongkaneiei