ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 21 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 12, 2020, 12:32:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

มันก็แปลกดีนะครับ ตอนเรียนนั่งรถเดินทางจ้ามกรุงไม่รู้สึกเหนื่อยอะไร ผมอยู่ถนัดจากย่านมหาลัยท่านโทนไม่มาก ม.ต้น ไปเรียนแถวสาธร ม.ปลายไปเยาวราช นั่งรถที 2-3 ชั่วโมง พอได้ฝึกงานแถว หัวลำโพงใกล้ๆ รร เก่า แทบตายซะงั้น แบบล้าจนอดแดกหญิงไปเลย เหนื่อยจนเลิกคุยอะ

ว่าแต่ตอนนี้ตัวละครในเรื่องยังอยู่ในวงโคจรของชีวิตมั้ยครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

thanarat3459

latipk

Heavent01

ningnong007

::Crying::อีเจ๊นึกถึงสมัยอยู่อยู่รานเกมสมัยก่อนเลย พี่เจ้าของร้านก้นิสัยดีแบบนี้ คิดถึงจัง

okai

kerebanda

5  5 5 อ่านโดดไป โดดมา ไม่รู้เรื่องเลย สองสาววางแผนไรอีกหว่า

....

ตอนหน้าจะแก้ไขให้เนียนกว่านี้ครับ

#โทน

noknoi13

กลับมาเจอพวกสาวๆรอบนี้ สภาวะ หน่วง จะกลับมาอีกหรือป่าวเนี่ย หลังจากห่างหายไปพักนึงล่ะ

FRA5M2

::Sweat:: โดนอีกแล้วสินะนายโทน แก้มเงียบขนาดนี้สงสัยจะอาย หรือกังวลเรื่องอะไรซักอย่าง