ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 21 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 12, 2020, 12:32:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Supertum

อ้างจาก: lindor เมื่อ กรกฎาคม 12, 2020, 12:51:11 ก่อนเที่ยง
ลุ้นให้ได้จัดพี่เตยไวๆ เฮ้อ อ่านแล้วคิดถึงสมัยเด็ก ๆ ทำไมช่วงนั้นถึงขี้เกียจ เลือกอยู่บ้านหว่า ถ้าเลือกไปอยู่หอคงมีอะไรสนุกๆ อีกเยอะ แก่แล้วหมดโอกาศเลย

ขอบคุณสำหรับเรื่องดี ๆ ครับ ติดตามกันยาวๆ  ::Glad::
::Beggar::รอมานานแระ จัดแน่พี่โทน

darkside

ตอนนี้ สงสัยจัดหนัก

รอบที่แล้ว อัดอั้น อิอิ

แต่จะง้อพี่สาวสวยสำเร็จ ด้วยวิธีไหนเนี่ย  ::Sweat:: ::Sweat::

abcxyz

ฝากถึงไรเตอร์ครับว่าไม่มีหรอกครับคำว่าเขียนมายาวไปมีแต่จะสั้นไปยังไม่หายอยากครับสำหรับผม 555
ขอบคุณมากนะครับสำหรับเรื่องสนุกๆ

number6

น้องแก้มตรอมใจหรอเนี่ยสงสัยต้องหนักใจเรื่องนายโทนไม่ก็มีเรื่องหนักๆเข้ามา นายโทนคิดไปทางอื่นเฉยเลย ใจร้ายใจดำทำสาวร่าเริงกลายเป็นสาวเงียบซึม แต่คิดว่าถ้าได้ปรับความเข้าใจฉีดยาซักเข็ทสองเข็มอาการน่าจะดีขึ้น ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

mootest

ไม่ชอบความไม่ชัดเจนของผู้หญิงเลย

พอเราจะเข้าไปดันตีตัวออกห่าง พอเราห่างดันอยากกลับมาเหมื่อนเดิม

คนที่ไม่เคยเจอจะไม่เข้าใจจริงๆนะ ว่าทำไมโทนมันคิดไม่ได้ โง่คิดว่าเป็นเกมอยู่ได้

ยิ่งถ้าเป็นสาวๆสวยๆมาทำแบบนี้นะ มันจะมึนๆอึนๆไปจนกว่าจะเลิกกันไปแบบงงๆนี่แหละ

phantom31582

สลับตัวตนกันซะงั้น เหมือนกับว่าจริงๆแล้วมิ้นไม่ได้อยากเล่นเกม จึงทำตัวเงียบๆ ส่วนแก้มคงรุ้สึกผิดจึงไม่กล้าที่จะคุย อยากอ่านเรื่องเจ๊เตยไงจังครับ น่าสนุก มีเรียกตัวเล็กด้วย น่ารัก

เดช12341