ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 21 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 12, 2020, 12:32:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sommchai

chapter11

เดาไม่ถูกกันเลยทีเดียว งงไปหมดละครับ สาวๆคิดจะทำอะไรกันแน่
FC น้องแก้มนะครับบบ

buark

ไรท์เป็นเด็ก มศว. เหรอครับ แต่สมัยผมยังไม่มีเมเจอร์เลย ไม่ทันได้เจอกัน ผมคงรุ่นแก่เต็มที มาว่ากันต่อ มิ้นต์กับแก้มนี่ยังไงกันดี เจ๊หมิวเจ๊เตยก็น่า เป็นผมก็เหนื่อยใจ เอาไงดีวะกู เอาให้หมดเลยดีมั๊ย แต่สงสัยจะไม่ดี

po3821

กลับมาชุลมุนเหมือนเดิมอีกแล้ว ไอ้ที่เรียกพี่สาวนี่ คราวที่แล้วก็พี่สาวนะ เป็นเรื่องยังไม่เคลียร์เลย มาพี่สาวเตยอีกคน ดูแล้วเหมือนอยากรำลึกความหลังอยู่นะ แถมอีก2สาวก็กลับมารีเทิร์นเฉยเลย อย่างนี้ที่อุตส่าห์หนีไปคราวที่แล้วนี่ก็เหมือนไม่มีประโยชน์เลยนะ หรือว่าจะมีการสานสัมพันธ์กันรอบใหม่ ยังไงก็สับรางให้ดีล่ะ ดูแล้วเรื่องจะยาว สนุกครับ ขอบคุณ

nongfriend

aod123

เดาทางยากมากครับ หักมุมตลอด ไม่เดาแล้ว อ่านอย่างเดียวครับ

po3821

งานนี้ยาวจริง เรื่องเก่ายังไม่แล้วเลย พี่เตยนี่ก็มาดูแลดีเกิ๊น งานเข้าเต็มๆแหละ

prem aree

มาแพคคู่แบบนี้ ภาวะถุงยางเฟ้อไม่เป็นเป็นหาอีกต่อไปแล้วคับ555