ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 21 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 12, 2020, 12:32:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

medsay

::Grimace:: 555 คงจะได้เคลียกันแบบจริงจังละนะ สรุปเรื่องราวมันเป็นมาอย่างไร

nanakung55

เป็นอะไรที่แบบบังเอิญมาก ๆ เลยที่แก้มกับมิ้นต์จะเดาออกว่าโทนอยู่ไหน
สองสาวมาพักด้วยแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นนี่แปลกมาก แต่เดาใจยากว่าคิดยังไงกับโทน พี่เตยก็คล้ายกันเดาใจยาเหมือนกันว่าจะฟื้นความหลังหรือเปล่า

saitaman

บุคลิก สลับกันงี้เลยหรอครับ 555 น้องแก้มคงคิดว่าโดนรังเกียจล่ะมั้งครับ

dwarf

nar007

เสร็จเลยต้องกลับมาอยู่หอ แถมแจ็กพอร์ตเจอ 2 สาวอีก คงปฎิเสธไม่ได้มั้ง พี่โทนขิงน้องๆ

pitsanume

แล้วก็กลับมรอยู่ในที่ของตังเองเสียที่ เป็นกำลังใจและติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ครับ

7878

วันแรกก็มีสาวมานอนด้วยแล้ว

ไม่เหงาจริง

งานหนักแบบนี้ ต้องบำรุงเยอะ ๆ

Bounce

ลุ้นจังเลย กับพี่เตยก็มุ้งมิ้งพอตัว อยากให้ได้อยากให้โดนกันจังครับ (แต่ใจจริงชอบพี่หมิวมากกก อยากให้โดนมากกก)