ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Natsu no Kemono/Summer Beast : สัตว์ร้ายหน้าร้อน [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 12, 2020, 10:22:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ak999

เป็นเรื่องที่สนุกและยาวกำลังดี มีภาพสีให้ด้วยเพิ่มอารมณ์ได้อีกเยอะเลย ขอเป็นกำลัวใจสร้างผลงานดีๆมาอีกนะครับ

skoda2012

สุดยอดมังงะอีกเรื่องหนึ่งของวงการ การแปลที่สละสลวยทำให้น่าอ่านมากยิ่งขึ้น ไม่งงงวยเลยครับผม

teet

p_hart

::Glad::เนื้อเรื่องดี ลายเส้นสวย และตัวละครที่เป็นเจ้าสาวก็ลุกสุดยอดจนพระเอกยอมรับว่าต้องขอเป็นเมีย

Filmza

tadds

ได้ญาติแบบนี้ยาวยันแต่งแน่นอน

xonly-1013

เรื่องนี้มันอะไรกันน่ารักจังเลยอ่านแต่เนี้อเรื่องไม่ได้สนใจฉากเซ็กเลย ::Shy:: ::Thankyou::

nekki

ฮาช็อตจบจริงๆ สมรู้ร่วมคิดกันทั้งบ้านเลยซินะ555+

maroon

ขอบคุนครับ สัตร้ายหน้าร้อนตั้งซื่อใดเเบบ เราก็คิดเลยนะเรื่องจะออกเเนวใหน  ตบจูบ ป่าเถื่อน ตื้นเต้นเลยพออ่านเท่าเเละเหยนี้มันรักใส่ฯเลยนี้ว่าเเลวมันสัตร้ายตรงใหนครับ
ปลขอบคุนน เเซวเล่นนะครับเเบบนี้เเบะดีเเล้วอ่านเเล้วสบายใจ

Hawaalaew

ชอบเรื่องนี้มากๆเลยครับเคยอ่านหลายรอบในที่สุดก็ได้อ่านแบบอันเซนซักที ผู้หญิงแบบจิโตเสะนี่ถ้าเป็นผมก็คงทั้งรักทั้งหลงไปไหนไม่รอดเหมือนกันแน่นอน ขอบคุณมากๆเลยครับ

แก้วใจ

เนื้อเรื่องสนุกมาก มีหลอกว่าจะแต่งงาน ให้รีบกลับมาด้วย สรุปว่าโดนสาวจับซะอยู่หมัดเลย

siwapol55

พระเอกโดนนางเอกหลอกมาเป็นสามีซะแล้ว แต่ก็ดีแล้วที่ทั้งคู่ได้มาอยู่ด้วยกัน
ขอบคุณมากครับ

eiaws

ผู้หญิงน่ารักอีกหนึ่งคน นิสัยขี้เล่นด้วย สูตรหาลูกเขยสูตรนี้นี่โหดจริงๆครับ555