ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.9

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 13, 2020, 11:45:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

OM<G<

พี่เอก คิวต่อไปแน่นอน

acerolar

::JubuJubu:: ถ้านางเอกมีน้องจะทำให้เรื่องราวยุ่งเหยิงแน่ๆเลยนะครับ เอาใจช่วยนางเอกให้ผ่านเรื่องนี้ไปให้ได้นะครับผม ::Thankyou::

tatong2222

เบลท้องก็ดีนะ​ จะได้​คบกับเกรซ​ จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง​

DESTINY_TH

อ่านไปอ่านมาสงสารเคนเลย

vizto

ทำงานไม่มีเวลา แบบนี้มีหวังหมดใจกันแน่ๆ

only1A

ท้องขึ้นมา กับเคนนึ่จบเลย

unknownworld

ไปเอากับคนอื่นมา ยังไงความรู้สึกก็ไม่เหมือนเดิม

watpsu

nongza005

เคนเอ้ยหันมาดูแลแฟนบ้าง

Toybkk Toybkk

ความรักกับความใคร่ อันไหนจะชนะใจเบล

beetleman

aiekuy

เมื่อก่อนไม่มีคนอื่นให้เปรียบเทียบ พอมีคนเอาใจ

คนที่ไม่มีเวลาให้ ก็จะโดนแบบนี้แล

Kbleach Nuntacupe

ถ้าไม่มาเนี่ยเรื่องใหญ่เลยนะ
จะมาหรือเปล่านะ ปจด
หรือนอยที่ไม่ยอม

narongchadinho

อ๋ออ เป็นเรื่องที่เล่าย้อนอดีต สลับกับปัจจุบัน อารมณ์เหมือนดูละครอยู่เลย
น่าติดตามมาก
แต่ว่า ยังคงงงๆ อยู่ว่า ชื่อเรื่องว่า ยอม
ใครต้องเป็นคนยอม เกรซ หรือ เคน

อ่าน ep แรก เข้าใจว่า เบลล์ต้องยอม

phuwarin

เคนไม่อยู่ มันเหงา มันเศร้า ไปหาเกรซดีกว่าไหม 555