ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hasebe souutsu] Rinjin Mama คุณแม่เพื่อนบ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 14, 2020, 11:11:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

andycarton

สังสัยว่าน่าจะมีอะไรกับลูกตัวเองมาแล้ว พอเมาๆอารมณ์มันพาไป ยิ่งพระเอกรุ่นเดียวกันกับลูกเลยได้ฟินกันไปทั้งคู่ แอลลงจิ๋มเลยงานนี้ ::DookDig::Edit:ตัวพระเอกได้ใจมาก ตามน้ำไปเลยช่วยปลอบแม่ยามเหงา สุดท้ายน่าจะวนลูปชวนกินข้าวเมาแล้วก้อเย ::DookDig::

freelance

อายุพอกับลูกเลยเอามาแก้ขัดเหรอหรือมีอย่างอื่นอีก
คงเหงาจริงๆ รีบๆฝากตัวเป็นลูกเลยนะ

zaden12

::Evil:: จอ ดี้ นักคณิตคิดเลขเร็วที่สุด ลอยมาเลย

::Orz:: เสียดาย น่าจะทำซีรีย์  ::WooWoo::

คุณแม่ หุุ่นดีมากๆ ต้อง หาแบบนีัได้ที่ไหนเน้อ ลูกกะโต หุ่นยังแจ่ม

kazu36

เพื่อนบ้านที่พูดถึงเป็นผู้ชายแหะ ซันจิคุณได้พ่อใหม่ 1 ea
สงสัยผูกปิ่นโตกินยาวเลย

ipor

หวังว่านางคงไม่ใช่กินกะลูกเป็นประจำแล้วนะ....

ฉากสุดท้ายคือการเฉลยว่า นางกินลูกมาแล้ววววว งานนี้เนียนๆไปได้กิรยาวแน่นอน

phatsa

คุณแม่เพื่อนบ้านคงเหงามากสินะ มาถึงก็จัดเลย สงสัยน่าจะทำแบบนี้กับลูกตัวเองด้วย... ::Thinking::

Edit : สงสัยทำกับลูกชายจริงๆ จนลูกทนไม่ไหว

Ban-na

l2aito

เดี๋ยวๆ เมาแล้วคิดถึงลูกแบบนี้ แสดงว่าก่อนหน้านี้ก็เอากับลูกอย่างงั้นเหรอ!  ::Ajark::

โอเค สงสัยจะทำจริงๆ น่ะละ แต่ไม่เป็นไร จำได้ครบถ้วนแบบนี้ ยาวไป

tapakron22

แสดงว่าเคยได้เย็ดกันกับลูกชายพอลูกชายไม่อยุ่เงี่ยนไม่มีที่ลง เห็นหนุ่มหน้าตาดีเหมือนลูกชายเลยล่อเข้าห้องจับเย็ดแม่งเลย

แบบนี้คงได้กันแล้วลูกหนีไปเรียนที่อื่นปล่อยแม่สุดสวยเหงาหงี่แน่ๆ

everythink

อ้าวยังไงเนี่ยเมาแล้วนึกถึงลูกชาย แถมเงี้ยนอีก 55
สงสัยจะเรียนไม่จบเพราะคุณแม่เอาทุกคืนแน่ๆ

Nickeezz

::Shy:: ::Shy:: เ้ดี๋ยวนะ ไปกินข้าวบ้านเค้า แล้วก็จะกินเค้าด้วยเหรอเจ้าหนุ่ม มันจะโชคดีเกินไปแย้ว

จบน่ารักเหมือนกันนะครับเนี่ย จริงๆคบกันไปเลยอาจจะโอเคก็ได้นะสำหรับคู่นี้ ขอบคุณสำหรับงานแปลนะครับ

ddcc

ผมสีบรอน ผมอ่านตั้ง3รอบกว่าจะเข้าว่าคือ bronze coloured hair 5555 บรอนซ์ ไรงี้จะอ่านง่ายกว่าไหมนะ อ่านละหิวเลยผม หิวข้าวนะ ดักไว้ก่อน แต่คุณแม่แบบไหนเนี่ยคิดถึงลูกละชวนพักจากอ่านนส.แบบเน้ ::Angry::
โอ้ถามงี้ยากเลยแหะ อาจเป็นอีกเหตุผลที่ลูกไปอยู่ที่อื่น แต่หน้าสุดท้าย เขินซะสาวเลยแหะ
ปล.ผมโดเนทคงไม่ไหว แต่ขอจิโตเสะจังเถอะครับ อุ่นตับได้ที่เลย

PHAISAL

แสดงว่าตอนลูกชายเธออยู่ คงได้ระบายความเครียดกันเป็นประจำ

pphu

นี่คือการคิดถึงแบบไหน สงสัยลูกไม่ไหวขอย้ายดีกว่า

Tcmmsk

แสดงว่าปกติเอากับลูกอยู่แล้วหรอเนี่ย น่าคิดแหะ
รับบทลูกโดยจำเป็นรึ แล้วตกลงมันไม่เคยได้กับลูกตัวเองแน่ๆเลย