ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hasebe souutsu] Rinjin Mama คุณแม่เพื่อนบ้าน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 14, 2020, 11:11:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aphroditeszale

nekki

ผมว่าเป็นข้ออ้างเรื่องคิดถึงลูกรึเปล่า เพราะไงจะจัดกันก็ไม่น่าอ้างลูกแบบนี้

เออเป็นไปได้ที่กินลูกมาก่อนแล้มมาทำกับพระเอกเพราะเมา

samsung014

เรียกลูกตลอดเลย เคยมีอะไรกับลูกหรือเปล่าเนีย
อ่ะ ใช่จริงด้วย แล้วจะชวนกินข้าวเย็นทุกวันมั้ย ต้องมีเหล้าไว้แกล้งเมาด้วยสินะ อิอิ

sexsuremami

เล่นบทลูกต่อไปจะได้มันส์ๆคับ
ฮ่าๆอิคุณแม่คนนี้มันร้ายยยแอ๊บสินะครับ

apichart2523

คุณแม่ทำกับลูกชายแบบนี้บ่อยแบบนี้ไม่ดีนะครับ ผมรับไม่ได้ หาผัวใหม่เถอะ เป็นผมเลยดีกว่า
จากลูกเทียม กลายเป็นผัวที่แท้ทรู

Bnj

แต่คงเอากับลูกไม่พักแน่เลย พอเมาแล้วเจอหนุ่มๆรุ่นเดียวกับลูกเลยอดใจไม่ไหว 

Prasarn Sitthisirisophon

น่สจะเป็นแนวแม่ลูกมาจากลูกชายแล้วพอลูกจากไปเลยหาสิ่งทดแทน

asdw

papa_2009

แนวนี้ชอบครับมีแม่เซ็กซี่อย่างต้องจัด แต่ขออ่านก่อนนะ

Iphoneipad

แม่ม่ายเมาแน่นอนแต่แม่แค่มึน

สรุปลูกหนีเพราะแม่นี้เอง

zajunghu

เพื่อนบ้านแจ่มมาก

ไม่รู้แบบนี้ควรสงสารคุณแม่ หรือสงสารเด็กที่โดนหลอก

x26eng

หาคนทำผัวแทนลูกละมั้งเนี่ย
ท่าทางขี้เงี่ยนไม่เบาด้วย