ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ผมเป็นคนขี้เหงา (เรื่องจริงไม่มีการแต่งเติม)

เริ่มโดย RRRR, กรกฎาคม 19, 2020, 10:27:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RRRR

สวัดดีครับวันนี้ผมมีเรื่องที่อยากจะมาแชร์ประสบการณ์ของตัวผมเองให้เพื่อนๆได้อ่านกันครับ เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นจริงกับผมเมื่อตอนที่ผมสมัยเด็ก เรื่องที่ผมจะเล่าต่อไปนี้เป็นเรื่องจริงอย่างแน่นอนครับไม่มีการเสริมเติมแต่งใดๆทั้งสิ้น พื้นฐานครอบครัวของผมเป็นเป็นครอบครัวข้าราชการพ่อเป็นทหาร ส่วนแม่เป็นครู พ่อกับแม่ผมแต่งงานกันตอนอายุ 32 ทำให้มีลูกกันตอนแก่

เรื่องที่เกิดขึ้นช่วงนั้นเป็นช่วงที่ผมอยู่ประมาณ ป.2 เมื่อก่อนผมนั้นไม่ได้อยู่กับแม่ ผมจะอยู่กับพ่อเกือบตลอด เพราะแม่ผมต้องไปสอนหนังสือ ที่อีกจังหวัดซึ่งไกลจากบ้านผมไปประมาณเกือบๆ 200 กิโล มันก็คงไม่สะดวกถ้าแม่จะขับรถไปกลับทุกวัน แม่ผมเลยเลือกที่อยู่ที่บ้านพักครู ที่ปลูกอยู่ในบริเวณของโรงเรียนที่แม่สอน ส่วนตัวโรงเรียนนั้นก็ไม่ได้ว่าจะอยู่ในตัวเมือง ห่างจากตัวเมืองไปหลายสิบกิโล แถมยังอยู่บนเขาอีกด้วย การเดินทางก็ต้องใช้รถกะบะยกสูงเท่านั้นเพราะเป็นเพียงแค่ถนนลูกลังเส้นเดียวที่ตั้งจากเขาลูกหนึ่งไปสู่เขาอีกลูกหนึ่ง จนกว่าจะถึงโรงเรียน

เรื่องที่ผมเจอกับตัวผมเองในสมัยเด็กนั้นเรื่องมันเกิดจากว่า ระหว่างภาคเรียน โรงเรียนของผมจัดแข่งกีฬาระดับจังหวัด ทำให้ต้องมาใช้สถานที่ เป็นที่พักนักกีฬาทำให้ต้องหยุดเรียนประมาณ 8 วัน ด้วยความที่โรงเรียนหยุดยาว พ่อกับแม่ผมก็ตกลงกันว่า จะให้ผมไปอยู่กับแม่ เพื่อที่จะไปอยู่เป็นเพื่อนแม่ บางเวลาก็ให้ผมไปนั้งเรียนกับนักเรียนที่โรงเรียนของแม่ด้วยเพื่อที่จะได้เป็นการทบทวนบทเรียนไปในตัว วันนั้นเราออกจากบ้านประมาณ ตี4 เท่าที่ผมจำความได้ พ่อขับรถมาส่งเราทั้ง 2 คนเหมือนทุกครั้งที่มาส่งแม่ ผมกับแม่ถึงโรงเรียนประมาณ 7 โมงเช้า หลังจากที่เอาของลงจากรถเสร็จเรียบร้อย พ่อก็รีบขับรถกลับไปทำงานทันที

หลังจากที่โณงเรียนเลิกแล้วเด็กกลับบ้านกันหมดแล้ว เวลาประมาณ 17.00 น. มันเงียบมากเพราะทั้งโรงเรียนเหลือแค่ผมกับแม่ และมีเพียง ครูอีกคนนึงที่เป็นสามีภรรยากัน ที่อาศัยที่ที่บ้านพักที่อยู่อีกฝั่งนึงของโรงเรียน ตอนนั้นมีเพียงแค่ผู้ใหญ่ 3 คน เด็ก 1 คน ที่อาศัยอยู่ที่นั้น หลังจากที่กินข้าวเย็นเสร็จแล้ว แม่ก็ให้ผมลงไปอาบน้ำที่ห้องน้ำมี่อยู่ใต้ถุนบ้าน ด้วยความที่เป็นเด็ก ผมพูดได้คำเดียวแล้วยืนยันกับแม่ว่า ผมจะไม่ลงไปอาบน้ำคนเดียวเด็ดขาด เพราะมันน่ากลัวมากๆ จนผมต้องลงไปอาบน้ำพร้อมกับแม่ หลังจากที่ผมอาบเสร็จ แม่บอกให้ผมไปรอหน้าห้องน้ำ แต่ผมก็ยืนยันว่าจะไม่ออกไปนั่งรอเพียงคนเดียวเพราะมันทั้งมืดและหน้ากลัว เพราะบริรอบๆบ้านนั้นเต็มไปด้วยต้นไม้ใหญ่ แล้วก็มองเห็นไฟจากอาคารเรียนที่ห่างออกไปหลายร้อยเมตร

หลังจากที่ผมดึงดันอยู่นานแม่ก็ยอมให้ผมอยู่ด้วยตอนอาบน้ำ ตอนนั้นผมสาบานได้เลยครับว่าผมไม่ได้คิดอะไรกับแม่ในทางชู้สาว แล้วยังไม่รู้จักคำว่า SEX อีกด้วยเพราะผมอยู่แค่ชั้น ป.2 มีอายุแค่ 7 ขวบเท่านั้น หลังจากที่แม่ล๊อกห้องน้ำแม่ก็ให้ผมยืนข้างๆประตู แล้วแม่ก็ถอดผ้าถุงของแม่ออก แม่ผมผิวขาวเพราะคุณยายของผมเป็นคนไทยเชื้อสายจีน ส่วยตาของผมเป็นคนไทยแท้ ที่ผมเห็นในตอนนั้น แม่ของผม ผิวขาว มีหน้าอกใหญ่ประมาณนึงเรียกได้ว่าถ้าในสายหลายๆจะเรียกว่าเต็มไม้เต็มมืออย่างแน่นอน แม่มีหัวนมออกสีน้ำตาลอ่อนๆ ตัดกับผิวขาว แม่ผมมีพุงนิดหน่อยเพราะเป็นสาวอวบแต่ไม่ได้ได้อ้วน แล้วก็มีเส้นขนที่ดกดำอย่างชัดเจน ตอนที่แม่อาบน้ำอยู่นั้น อยู่ดี จู๋ของผมมันก็ได้แข็งตัวเองอย่างที่ผมไม่ได้คาดคิดว่ามันจะแข็ง ผมได้ยินแม่ส่งเสียง ตกใจ ร้อง อุ้ย ออกมา แต่แท่ก็ยังอาบน้ำต่อไปจนเสร็จ หลังจากนั้นเราก็ขึ้นบ้านกันทันที

เช้าวันรุ่งขึ้น แม่ผมตึนตั้งแต่ 6 โมงเช้า แม่ทำกับข้าวให้ผมกินแล้วออกไปสอนหนังสือ เหมือนปกติ พอตกเย็นหลังจากที่กินข้าวเย็นเสร็จเราก็ลงไปอาบน้ำพร้อมกันเหมือนเมื่อวานที่ผ่านมา

พอวันนั้นเป็นวันพุธตอนเช้าแม่ก็ปลุกผมให้ตื่นเช้ากว่าปกติ แล้วแม่ก็ชวนผมไปนั่งเรียนที่ห้องของแม่ด้วยเพราะแม่นั้นไม่อยากทิ้งให้ผมอยู่บ้านพักคนเดียวเหมือนเมื่อ 2 วันที่ผ่านมา ทันทีที่ผมเข้าห้องเรียนที่แม่ผมสอน ซึ่งแม่ผมสอนเด็กชั้น ม.ต้น ในช่วงเช้า ผมได้เข้าไปนั่งที่หลังห้อง ซึ่งเป็นธรรมดาที่เด็กหลังห้องส่วนมากนั้นไม่ค่อยได้ตั้งใจเรียนกันสักเท่าไหร่ หลังจากที่แม่ผมสอนไปได้สักพักก็ปล่อยให้ทำแบบฝึกหัด เวลาผ่านไปสักพัก ผมก็ได้ยินเด็กนักเรียนที่นั่งอยู่ใกล้ๆกับที่ผมนั่งได้พูดคุยกันเบา ผมจับใจความได้ว่า หนึ่งคนกลุ่มนั้นได้พูดกับเพื่อนขึ้นมาว่า เขาเคยเดินมาที่โรงเรียนตอนดึกๆเพื่อจะมาเอาลูกฟุตบอลที่ลืมใว้ที่สนามบอลเมื่อหลายเดือนที่ผ่านมา เด็กคนนั้นได้เดินผ่านบ้านพักครูซึ่งเป็นบ้านแม่ของผม แล้วเด็กคนนั้นตอนที่กำลังจะเดินกลับบ้านหลังจากที่เอาลูกฟุบอลที่ลืมใว้ไปเก็บที่ห้องเก็บของข้างๆตึกเรียบแล้วแล้ว เขาก็เห็นแม่ผมเดินลงมาจากบ้านพักเพื่อที่จะลงมาอาบน้ำตอนดึก เด็กคนนั้นเลยตัดสินใจค่อยๆเดินย่องมาที่หลังบ้าน แล้วแอบดูแม่ผมกำลังอาบน้ำ จากรอยไม้ ที่เอาไม้มาปลูกบ้าน เด็กคนนั้นพูดถึงแม่ผมว่า เป็นผู้หญิงที่หุ่นดีแม้ว่าจะอายุเยอะแล้วก็ตาม แต่ก็สามารถทำให้เด็กหนุ่มอย่างเขาตื่นเต้นได้

แล้วเด็กคนนั้นก็เล่ากับเพื่อนของเขาต่ออีกว่า มีอยู่วันนึงที่แม่ผมนั้นได้มีผู้ชายมาหาที่บ้านตอนเย็น (ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าใช้พ่อของผมหรือไม่) เขาเลยรอเวลาค่ำประมาณ สามทุ่ม เขาก็เดินมาจากบ้านมาที่บ้านพักครู เด็กคนนั้นได้ปีนต้นไม้ที่อยู่ข้างๆบ้านของผม เขาหากิ่งไม้ที่มันอยู่ตรงข้ามห้องนอนของแม่  เด็กคนนั้นเล่าให้เพื่อนๆของเขาฟังว่า ทันทีที่แม่ผมเข้ามาในห้อง ไม่นานนักผู้ชายคนนั้นก็เข้าห้องตามแม่ แล้วก็ถอดเสื้อผ้าออก แล้วแม่ของผมก็คุกเข่าลงที่พื้นทันทีแล้วใช้ปากอมนกเขาของชายคนนั้น แม่ทั้งอม สลับกับใช้ลิ้นดูดและเลยที่หัวเห็ดของเขา แม่ทำแบบนั้นอยู่สักพัก ผู้ชายคนนั้นก็ให้แม่ยืนขึ้นแล้วถอดผ้าเช็ดตัวของแม่ออก แล้วก็อุ่มแม่ให้ไปนั่งที่โต๊ะเครื่องแป้งในห้องนอน แล้วก็กางขอของแม่ออกแล้วก็สอดใส่จู๋ของเขาเขาไปในตัวของแม่แล้วก็เด้งเอวเด้าแม่ของผมทันที เด็กคนนั้นยังบอกอีกว่า แม่ของผมร้องครวนครางออกมาดังลั่นห้อง แล้วชายคนนั้นก็เด้งเอาเอาแม่ผมแรงขึ้นไปอีก แล้วทั้งก็ก็เปลี่ยนท่า ชายคนนั้นอุ่มแม่ของผมมาที่เตียงระหว่างที่เดินไปก็เอาแม่ในท่าลิงอุ้มแต่งไปด้วย แล้ววางแม่ลงที่เตียงแล้วจับแม่ผมอยู่ในท่าหมาแล้วไม่รอช้าที่จะเอาแม่ผมต่อทันทีอย่างเมามัน เด็กคนนั้นเล่าให้เพื่อนของเขาฟังต่ออีกว่า ทั้งร้องออกมาด้วยความเสียวตลอดเวลา แม่ของผมนั้นเสร็จก่อน มีเด็กคนนึงถามว่า เด็กคนนนั้นรู้ได้ไงว่าแม่ของผมนั้นเสร็จแล้ว เด็กคนนั้นเล่าว่า ตอนที่แม่ผมเสร็จแม่ผมกรี๊ดออกมากพร้อมกับบอกว่าน้ำแตกแล้ว แล้วผู้ชายคนนั้นเอาแม่ผมต่อไม่กี่ที่ก็เสร็จตาม ผู้ชายคนนนั้นเอานกเขาของเขาให้แม่ผมอมแล้วก็ปล่อยน้ำของเขาเข้าไปในปากแม่ผม แม่ของผมกลืนน้ำของชายคนนั้นจนหมแล้วทั้งคู่ก็นอนหลับ เด็กคนนั้นเล่าต่ออีกว่า พอตื่นเช้ามาโรงเรียนก็ไม่เห็นรถกับตัวเขาอีกเลย

เรื่องของแม่ผมที่ผมเคยได้ยินมาในตอนเด็กก็มีเพียงเท่านี้แหละครับ