ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณหนู (1) [COP]

เริ่มโดย Badboybaby2, กรกฎาคม 14, 2020, 10:45:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Badboybaby2

กูชื่ออาจเป็นคนงานอยู่ร้านวัสดุก่อสร้างแห่งหนึ่งในจังหวัดทางภาคเหนือ เฮ้ย กับเจ๊เจ้าของร้านมีลุกสาวสองคน อยู่กรุงเทพทั้งคู่ นานๆ ทีถึงจะกลับมาบ้าน ลูกสาวคนโตแกอายุประมาณ 17-18 ปี กำลังจะเข้าเรียนมหาลัยแล้ว ส่วนคนเล็กออ่นกว่า 2-3 ปี ตอนนี้คงสัก 14-15 ได้ คุณหยกคนโต เป็นคนขาว ผิวเนียน น่าอกไม่ใหญ่นัก แต่สมส่วน รูปร่างสูงใหญ่ ติดมาทางเฮียที่เป้นคนตัวใหญ่ หน้าตาก็อาหมวยดีๆนี่เอง เพราะทั้งเฮียและเจ๊ก็มีเชื้อจีนเต็มที่ ส่วนคนน้องคุณหยาด เป็นคนตัวเล็กลักษณะเหมือนเจ๊ ทั้งสองคนกำลังเป็นสาวเลยทีเดียวเมื่อครั้งล่าสุดที่กลับมาเที่ยวบ้าน ตอนที่ทั้งสองคนอยู่บ้านใส่กางเกงขาสั้นตัวเล็กเสื้อยืดตัวใหญ่ที่ยาวลงมาเลยกางเกง กูเห็นทีไร แม่งควยแข็งทุกทีเพราะใจก็คิดไปเรื่อยว่าคุณหนูทั้งสองจะใส่กางเกงรึป่าวน้า... แต่ก็ไม่ได้มีโอกาสเห็นบ่อยหรอก เฮียกับเจ๊หวงลูกสาวแกชิบหาย วันๆ ไม่ค่อยให้ออกมาทาง่สวนของบ้านคนงาน หรือที่โกดัง ก็เข้าใจได้นะ เพราะว่าคนงานแม่งก้เถื่อนๆหื่นๆกันทั้งนั้น กูเองยังมีโอกาสมากกว่าไอ้พวกห่าที่ทำงานในโกดัง เพราะกูพอมีการศึกษาอยู่บ้าง จบ ปวส. บางทีเฮียก็ให้กูเข้าไปช่วยนับของ ขายของ ในร้านข้างใน เวลากูได้เห็นคุณหนูทั้งสองก็ควยแข็งทุกที เก็บมาว่าวบ่อยๆ แถมยังเอามาโม้กับไอ้พวกเหี้ยในโกดังกลางวงเหล้าได้อีก กูก็ไม่ได้หน้าตาดีอะไรนัก บวกกับรูปร่างก็พอไปวัดไปวาได้ กูทำงานใช้แรงงานอยู่ประจำ กล้ามแขนกล้ามท้อง เวลาสาวๆเห็นแล้วก็วางตาไม่ได้เหมือนกัน กูยังไม่มีเมีย เคยมีแฟนก็เลิกกันไป ตอนนี้ก็คบกับเด็กพานิชย์ในตัวจังหวัด เอาพวกแม่งเ)นเครื่องระบายความเงี่ยนเท่านั้นแหละ ไม่ได้จริงจังอะไรหรอก ตอนนี้ก็คบอยู่ 2 คน หลอกฟันแม่งไปเรื่อยๆ จนกว่ากูจะเบื่อ... ใจจริงกูมองเครื่องบินอยู่ ตั้งตารออีคุณหนูสองคนนั่น ว่าเมื่อไรมันจะตกลงมาให้หมาอย่างกูแทะโลมสักที ... แล้วโอกาสที่ไม่คาดฝันก็มาถึง ... คุณทั้งสองกลับมาจากทม.อีกแล้วอาทิตย์นี้ ถามจากอีกแดง คนทำกับข้าว มันบอกว่าคุณเขามาอยู่สองอาทิตย์ ปิดเทอมตุลา ก็รู้ปุ๊ปก็วางแปนหาโอกาสมาแทะโลมด้วยสายตาทันที ทำเ)นว่ามาเอาของใน้รานบ้างล่ะ เวลาเฮ้น กับเจ๊ ยุ่งๆอยู่หน้าร้าน กูก็ทำเป็นเดินเข้าไปในร้านลึกๆ ในส่วนที่คุณหนูทั้งสองมันนั่งดูโทรทัศน์ เล่นคอมพิวเตอร์อยู่ ปีนี้อีหยาดแม่งโตขึ้นอย่างเห็นได้ชัด ผู้หญิงน่ะนะ บทจะโตแม่งก็วัยจริงๆ จนจำไม่ได้ สงสัยว่าทำผมใหม่ ไปดัดมาแบบม้วนๆ ดูเปรี้ยวไปอีกแบบ นมเป้นนม ตูดเป้นตูดเลยตอนนี้ ส่วนคุณหยกก็เหมือนเดิม ดูเรียบร้อยๆ ตั้งแต่กูอยู่ร้านนี้มาสามปียังไม่เคยพูดกับพวกแม่งเลย ได้แต่มองผ่านไปผ่านม "เฮ้ย.... ไอ้อาจ" อยู่ดีๆ เฮียแม่งเดินมาเรียกภึงโกดังตอนกูนับของอยู่ สงสัยจะใช้ไปไหน ปรกติแกจะไม่มาใช้อะไรกูโดยตรง "มึง ขับรถไปส่งลูกกูที่บ้าน เพื่อนเขาหน่อย สมภพมันออกไปบ้านกำนันยงพอดี" โอ้ว.... สุดยอด นี่จะเป้นครั้งแรกเลยนะที่กูได้ ใกล้ชิดกับอีคุณหนูเนี่ย โชคดีจริงๆที่พี่ภพแกไม่ว่าง ไม่งั้นคงไม่ตกถึงมือกูแน่ (พี่สมภพเป็นคนเก่าคนแก่คนโปรดของเฮีย มีอะไรแกมักจะเรียกใช้ก่อนคนอื่นเสมอ) "อ้อ ครับๆ เฮีย... แล้วจะให้ผมเอาคันไหนไปส่งล่ะครับ" กูถาม "มึงเอาไอ้ต้าออกไปนั่นแหละ ไปไม่ใกลหรอก แล้วรีบไปรีบกลับล่ะ ...ไอ้ห่าเอ้ย งานยิ่งยุ่งๆอยู่ไม่รู้ทำไมจะต้องออกตอนนี้" แกสั่งแล้วก็เลยพาลไปบ่นถึงลูดตัวเองด้วย ผ่านไปสักพัก กูก็ไปเอารถกระบะโตโยต้าคันเก่ามาจอดรอ ในที่สุดอีหยาดก็เดินมา เป็นคุณหยาดนั่นเองที่จะไปหาเพื่อน มันมาในชุดแส็กสีชมพูอ่อน ยาวลงไปเหนือเข่านิดหน่อย แต่งหน้าอ่อนๆ ดูใสๆ แบบสาวแรกรุ่น กูเห็นแล้วก็ควยแข็งขึ้นมาทันทีทีเดียว มันเดินมาที่รถแล้วเปิดประตูขึ้นมานั่ง กลิ่นแชมพูอ่อนๆโชยมาจากผมของมันกระทบจมูกกู ยิ่งทำให้เงี่ยนขึ้นไปอีก "นี่นายรู้ใช่ไหมว่าไปที่ไหน" คุณหยาดถาม แต่ไม่ได้หันมามองกูหรอก มันคงนึกรังเกียจกูที่ตอนนี้ตัวเหม็นเหงื่อมากเนื่องจากวันนี้ทั้งวันอยู่แต่ในโกดังร้อนๆ แล้วก็ไม่มีเวลาเปลี่ยนเสื้อผ้าแต่งหล่อซะด้วยสิ เสื้อยืดแถมฟรีของสีกัปตันตัวเก่งของกูที่กูผ่าคอลึกลงไปในอก เพื่อำให้คอกว้างขึ้นอยู่ในที่ร้อนๆมากๆจะได้เย็นหน่อย ก็เปรอะไปด้วยฝุ่นผง กางเกงยีนส์สีเท่าก็ขาดว่อน ก็กางเกงทำงานนี่หว่า จะเอาอะไรนักหนา "เอ่อ ... ไม่รู้ครับ เฮียบอกแค่ว่าใกล้ๆ" กูตอบ มองไปที่ขาอ่อนอีคุณหนูที่ตอนนี้เผยออกมาให้เห็นมากขึ้นเนื่องจากที่มันนั่งอยู่ "เอ๊ะ ป๊าเนี่ย... สั่งอะไรก็ไม่ทำให้รู้เรื่องเสียทีเดียว" มันบ่นพร้อมกันมาจะบอกกู แล้วมาเจอว่ากูมองลงไปที่ขาอ่อนมันพอดี มันเลยเอาประเป๋าเป้มาปิดทับลงไปบนตัก แล้วเขยิบไปชิดประตูมากขึ้นด้วยท่าทางรังเกียจ เดี๋ยวเอภอะอีห่าเอ้ย .... มึงอย่ามาร้องร่านขอกูเพิ่มก็แล้วกัน ...กูคิดในใจ "ไปถนน... นะ รู้ใช่ไหมตรงไหน" มันมองหน้ากู คิ้วขมวดหงุดหงิดเล็ดน้อย "ครับ รู้ครับ" กูตอบพร้อมยิ้มให้มัน แต่แม่งไม่ยิ้มตอบกู "เร็วๆเถอะ เดี๋ยวเพื่อนชั้นจะรอ" มันเร่ง กูออกรถทันที แกล้งแม่งนิดหน่ยอด้วยการกระชากแรงๆ "โอ้ย.. .ระวังหน่อยซี่" "ครับๆ ขอโทษครับ" กูตอบพร้อมยิ้มเยอะๆ ภารกิจส่งอีคุณหนูก็สำเร็จไปได้ ในวันนั้น แม้ว่ากูจะรู้ว่ามันไม่ค่อยสบอารมณ์เท่าไร แต่ก็ก็ไม่แคร์ แม่งเลือกไม่ได้หรอก อีกสองสามครั้งต่อมัน เฮียก็วางใจให้ไปส่งมันทุกๆวันที่มันออกไปหาเพื่อน กูเริ่มวางแผนชั่ว โดยปรึกษากับไอ้เจษ เพื่อนสนิทกูที่มันเปิดอู่ปะยางอยู่ที่ปั๊มร้างแห่งหนึ่ง ไอ้ห่านี่ก็เหี้นพอๆกับกู เวลากูมีหญิงไหนเด็ดก็มักจะแบ่งมันเสมอๆ... เสร็จกูแน่ อีคุณหนูเอ้ย .... แล้วโอกาสก็มาถึง บ่ายมันนั้น มันจะให้กูออกไปส่งอีกตามเคย แต่วันนี้จะไปดูหนังกับเพื่อนที่ กูรีบโทรบอกไอ้เจษ ว่าทำตามแผน... ขับรถออกไปสักพัก กูแกล้งทำเป้นขับส่าย... "เฮ้ย... สงสัยยางจะรั่วครับคุณหนู" กูรีบบอกคุณหยาดทันที "อ้าว ทำไมนายไม่เช็คให้เรียบร้อยก่อนล่ะ แล้วงี้ชั้นจะไปทันไหมเนี่ย" มันว่ากูด้วยท่าทางหงุดหงิด "เอ่อ ... เอางี้แล้วกันครับ นี่เราก็ไม่ห่างจากอู่ปะยางของเพื่อนผมนัก เดี๋ยวผมจะพยายามประคองรถไปให้ถึงแล้วลองดู ไม่น่าจะใช้เวลานานมากครับ" กูรับตอแหลทันที แล้วกูก็ทำเป้นขับช้าๆ ส่ายๆ จนไปถึงปั๊มร้างแห่งนั้นที่อู่ของเพื่อนกูอยู่ กูขับไปถึง บีบแต่เรียกไอ้เจษออกมา "เฮ้ย เหี้ยเจษ มึงดูยางให้กูหน่อยดิ๊ เร็วๆด้วย กูต้องไปส่งลูกเฮียที่โรงหนัง" ไอ้เจษเดินออกมาทั้งๆที่ไม่ได้ใส่เสื้อ แผงอกขนครึ้มของมัน ประกอบกับผมสกินเฮด และรอยสักเสื่อแผ่นี่แขนขวา ช่างดูดิบเถื่อนดีจริงๆ สายตามันส่อประกายหื่นกระหายทันทีเมื่อีคุณหนูเดินลงมาจากรถแล้วอ้อมมาดูที่ล้อ วันนี้อีนี่ใส่กางเกงผ้าขาสั้น ยาวสักคืบกว่า 2 คืบได้มั้ง เสื้อแม่งก็คอลึก อีเหี้ยเอ้ย... จะไปอ่อยผู้ชายที่ห้างล่ะสิ "เออๆ มึงจะเร่งไปไหนวะ เดี๋ยวกูดูให้" "สวัสดีครับคุณ... เอ่อ..." มันหันไปยิ้มหวานให้คุณหยาด "ดูเร็วๆเหอะนะ ไม่ต้องทักทายแล้ว ชั้นรีบ" มันตอบพร้อมเดินฉับๆมาที่ล้อหน้าด้านคนขับที่กูโกหกมันว่ามีปัญหา "ไม่เห็นเป้นไรหนิ" คุณหยาดยกขาเตะที่ยางหนักๆสองที "โอ้ย คุณครับ แตะดูไม่รุ้หรอกครับมันต้องวัดลม" ไอ้เจษว่าตามแผนทันที แล้วมันทำท่าเอาเกจ์มาวัดลมทันที "อือๆ ช่างจะทำอะไรก็รีบทำเถอะ หนูรีบ" ไอ้เจษทำเป้นวัโน่นวัดนี่ แล้วเดินเข้าไปในร้านมัน "คงต้องใช้เวลาหน่อยครับ ยางในสงสัยจะรั่ว" "อ้าวแล้วยังงี้ทำไงล่ะ นานขนาดไหน" "อาจจะสักครึ่งชม 45 นาทีได้มั้งครับ" "โหยไม่ทันแล้วๆ" "เอางี้ไหมครับเดี๋ยวผมโทรบอกเฮียหรือพี่สมภพให้มารับคุณหนูไปดีไหมครับ" "อื้อๆ เอาเลย" มันรับคำ แล้วเดินวนเป้นหนูติดจั่น ไม่นึกเอะใจว่าทำไมกูต้องโทรเองทั้งๆที่ถ้ามันป็นคนโทรเฮียอาจจะอกมารับด้วยตัวเองด้วยซ้ำ กูแกล้งเดินออกไปหาสัญญาณ แต่จริงๆแล้วไม่ได้โทรหรอก "เอ่อ คุณหนูครับ เฮียบอกว่าตอนนี้ที่ร้านยุ่งมาก ต้องรออีกหน่อย คงให้ใครเอารถออกมาตอนนี้ไม่ได้" "เอ้า... ป๊า อ่ะ.... แล้วงี้ชั้นจะทำยังไงดีล่ะ" "เอ่อ... ผมว่าคุณหนูโทรไปบอกเพื่อนเลื่อนนัดก่อนดีไหมครับ ผมว่ากว่าไอ้เจษมันจะซ่อมเสร็จคงไปไม่ทันแล้ว ไว้เราออกมากันใหม่วันหลังนะครับ" กูพูดตามแผน "โหยๆๆๆๆ น่าโมโห จริงๆ ทำไมป๊าไม่ใรถที่มันดีๆกว่านี้หน่อยมานะ" มันโมโหหงุดหงิดแล้วหมุนโทรศัพท์หาเพื่อนทันที บอกว่าให้ดูกันไปเลย วันนี้มันรถเสียคงไปไม่ทันแล้ว... เข้าแผนกูเป๊ะ.... "เฮ้ย ไอ้อาจ มึงพาคุณเขาไปนั่งหลบแดดในออฟฟิสกูก่อนก็ได้" เหี้ยเอ้ย... กระท่อมปลายนาเสือกเรียกซะหรูว่าออฟฟิส กูหันไปสบตากับมันแล้วผงกหัวเล็กน้อย พร้อมยิ้มมุมปากเมื่อทุกอย่างกำลังไปได้สวย "คุณหนูเข้าไปนั่งข้างในก่อนดีไหมครับ เดี๋ยวผมหานย้ำเย็นๆให้ทาน" "อือๆ ก็ได้ๆ" มันพูดแบบหัวเสียแล้วเดินสะบัดตูดงอนงามล่วงหน้าไปก่อนทันที ภายในกระต๊อบของไอ้เจษ รกมาก เต็มไปก้วยกองหนังสือนิตยสารเต็มไปหมด ในนั้นมากมายส่วนมากเป้นพวกนวลนางแล้วก็หนังสือโป้เถื่อนที่กูบอกให้มันเอามาวางไว้ "อุ้ยๆๆ ขอโทษครับ มันคงไม่คิดว่าจะมีใครเข้ามาเลยไม่ทันเก็บ" กูรีบแกล้งทำเป็น ตกใจแล้ววิ่งแทรกไปเก็บหนังสือโป้เหล่านั้นซ้อนกัน แล้วเดินสวนมา แล้วกูก็แกล้งทำมันตกลงบนเท้าอีคุณหนู "โอ้ย ระวังหน่อยซี่นาย" คุณหยาดร้องพร้อมก้มลงมอง หนังสือนวลนางที่แผ่หราเห็นหน้ากลางที่มีภาพคนเย็ดกันอยู่เต็มหน้า "อุ้ย น่าเกลียดที่สุด" มันร้องตกใจเมื่อเห็น แล้วรีบเบือนหน้าหนี เหี้ยเอ้ย เดี๋ยวเถอะมึงจะต้องร่อนหีมาบอกให้กูเย็ดแรงๆ ฮ่าๆ "ขอโทษครับๆ" กูรับทำเป้นตกใจ ขอโทษเป็นการใหญ่แล้วก้มลงไปเก็บหนังสอ ระหว่างที่ก้มลงไปนั้นกูแอบสูกหายใจลึกๆเอากลิ่นตัวอ่อนๆของอีคุณหนูเข้าไปด้วย ช่างหอมดีจริงๆ หลังจากที่กูจัดข้าวของหาที่นังให้มันบนโซฟาขาดๆตัวนั้นได้แล้ว... "คุณหนูเอาน้ำอะไรดีครับ เดี๋ยวผมไปเตรียมให้ในครัว" "อะไรก็เอามาเถอะ ร้อนมากเลยเนี่ย" เสร็จกู.... กูคิดพร้อมเดินเข้าไปในครัวด้านหลังเปิดหลอด ตักน้ำแข็งใส่แก้ว เปิดขวดโค้ก แล้วที่ลืมไม่ได้คือยาปลุกเซ็กส์ของม้าที่กูให้ไอ้เจษไปขอมาจากเพื่อนที่เรียนสัตวบาลอยู่ที่วิทยาลัยนอกเมือง กูหยดลงไปหนึ่งหยดตามคำแนะนำของเพื่อนไอ้เจษ ไอ้เจษไปหลอกมันว่าได้หมาบางแก้วมาคู่หนึ่งแต่ตัวเมียแม่งไม่ยอมโดนเย็ดสักที อยากจะได้ลูกไปขายแล้ว เพื่อนแม่งก็เชื่อแล้วให้มาบอกว่าสัตว์เลี้นงลูดด้วยนมน่าจะใช้กันได้หมด บอกมาเสร็จว่าต้องใช้เท่าไรถ้าน้ำหนักเท่าไร กูกะดูอีคุณหยาดนี่แล้วก็ใช้ตามปริมาณที่แนะนำ... กูยังไม่อยากให้แม่งช็อกตาย สวยๆน่าฟัดอย่างนี้ต้องเก็บไว้เล่นานนๆ ฮ่าๆ "มาแล้วครับ โค้ก ครับ แต่มันไม่ค่อยเย็นนะครับ พอดีไม่ได้แช่ แต่ผมเอาน้ำแข็งมาให้ด้วยครับ" มันรับไปแล้วเทดื่ม ลงไปอึกๆด้วยความกระหายน้ำ กูเลยขอตัวออกไปบอกว่าจะไปดูช่วยไอ้เจษทำจะได้เร็วขึ้น ผ่านไปสักสิบห้านาที ก็เดินเข้าไปดูมัน ที่ตอนนี้นั่งเล่นมือถืออยู่ หน้ามันแดงจึ้นเล็กน้อย จังหวะหายใจถี่ขึ้นอย่างเห็นได้ชัด เหงื่อออกมากขึ้น สังเกตจากใต้รักแร้ที่มีวงน้ำเห้นชัด "ในนี้ร้อนนะเนี่ย" มันบ่น พร้อมหันมามองกู ตอนนี้แก้มแม่งแดงแล้วยิ่งดูน่ายัดควยเข้าไปในปากแม่งจริงๆ "งั้นเดี๋ยวผมไปหาพัดลมมาให้นะครับ" กูเดินออกไปทางอีกห้อง "แล้วนี่จะเสร็จรึยังล่ะ" มันตะโกนถาม กูแกล้งทำเป้นค้นของกุกกัก "อีกพักใหญ่ครับ เห้นไอ้เจษว่าปัญหาหนักวว่าที่คิด" "โอย... เบื่อจะแย่อยู่แล้ว ร้อนก็ร้อน" มันตะโกนบ่น "งั้นคุณหนูลองเปิดโทรทัศน์ดูสิครับ" กูพูดพร้อมกับเดินออกมาพร้อมพัดลม กูเสียบบปลักแล้วเปิดให้มัน "ยังงัยเดี๋ยวผมขอออกไปดูไอ้เจษหน่อยนะครับ ช่วยกันจะได้เร็ว" "ดีดี" มันหงายหน้าไปบนพนักโซฟา ตอนนี้มันหอบหายใจเร็วขึ้นอย่างเห็นชัด หน้าอกชูชัน น่าจะแข็งเป้นไตแล้ว "ถ้าคุณหนูอยากดูทรทัศน์ก็เปิดได้เลยนะครับ แต่รู้สึกว่าเสาอากาศจะเสีย ต้องดูแผ่นเอา คราวที่แล้วผมมาบ้านมันเราก็นั่งดูแผ่นกัน แผ่นก็อยู่ตรงนี้นะครับ" กูพูดพร้อมๆกับชี้ที่กองแผ่นวีซีดีข้างๆเครื่องเล่น "อือๆ รุ้แล้วน่า นายรีบๆออกไปช่วยช่างเขาเหอะ ชั้นจะทนไม่ไหวแล้วจะได้กลับบ้านกันสักที" กูรับคำแล้วเดินออก... แต่ไม่ได้ออกไปหรอก ตอนนี้ไอ้เจษ มายืนแอบดูอยู่ที่ประตูหลังม่านประตูแล้ว กูพยักหน้ากับมันแล้วเราทั้งสองคนก็ยิ้ม และแอบดูด้วยกัน ตามคาดไอ้คุณหนูมันคงเบื่อ และด้วยความครั่นเนื้อครั่นตัวเร้าร้อน มันก็ลุกไปค้นๆกองซีดี หารู้ไม่ว่า แม้ว่าปกภายนอกจะดูเป้นหนังจีนหนังไทย ตลก ธรรมดา แต่ไอ้เกี้ยเจษมันเปลี่ยนไส้เป้นหนังโป๊ญี่ปุ่นหมดแล้ว คุณหยาดหยิบแผ่นหนังไทยเรื่องหนึ่งขึ้นมาแล้วใส่แผ่นลงไป หยิบรีโมท แล้วกลับไปนั่งที่โซฟา กด เล่น... ฉากแรกเป็นฉากหญิงชายจูบกันดูดดื่ม อีคุณหนูร้องว้ายเบา ๆแล้วเอามือขึ้นปิดปาก ตาจ้องเขม็ง ทำท่าเหมือนจะกดปิด มือสั่นเท่าทำอะไรไม่ถูก แต่อยู่มันก็ตัดสินใจ ไม่กด นั่งดูต่อไป ชายหญิงในวิดีโอกอดจูบฟัดเหวี่ยงกันมากขึ้น เสียงครางของผู้หญิงดัง อ้า อ้า เป็นระยะๆ ตามความถนัดของนักแสดงมืออาชีพเหล่านั้น คุณหยาดดูไปตาค้าง อ้าปากค้าง มืออ่อนระทวยด้วยฤทธิ์ของยาเงี่ยน บวกกับภาเคลื่อนไหวที่เห็น จนทำรีโมทหล่นลง มันค่อยๆเลื่อนมือขาวน้อยๆข้างขวาไปที่ท้องน้อย ลูบไล้เบาๆ แล้วเลื่อนลงไปที่บริเวณเนินสวรรค์ ผ่านกางเกงผ้าบางๆตัวนั้นมัดก้นบี้ลงไป ลูบไล้ตามจังหวะเสียงครางอันเล่าร้อนของนางเอกหนังเอ็กส์นั่น คุณหยาดมองซ้ายขวาเมื่อไม่มันใจว่ามีคน เลยตัดสินใจรู้ซิบกางเกง ปลดตะขอ แล้วล่วงมือเรียวงามข้างนั้นเข้าไป "อึ๊ยยย.." เธอสะดุ้งเล็กน้อย จากการที่คาดได้ว่า มือเธอคงได้สัมผักับเม็ดแตดแล้ว "อ้า.... อัสสสส์.... อื้ออออ" เสียงครางเบาๆของเธอสลับกับเสียงอีตัวในวิดีโอ ยิ่งฟังแล้วยิ่งทำให้ทั้งกูและไอ้เจษทนไม่ไหวจนต้องควักควยของเราทั้งสองออกมายืนชักไปด้วย "ไอ้อาจ... กูไม่ไหวแล้วว่ะ" ไอ้เจษกระซิบบอก เมื่อมันชักไปสักพัก "เออ งั้นกูว่าอีเกี้ยนี่แม่งคงได้ที่แล้วเหมือนกัน เราเข้าไปกันเถอะ" กูตอบ พลางที่เราสองคนเดินเข้าไปทั้งๆที่ท่อนล่างเปลือยเปล่า หัวควยแดงหยักขนาดเขื่องของเราทั้งคู่ผงกหงึกๆ มีน้ำเยิ้มออกมาจากรู แสดงให้เห็นถึงความเงี่ยนเต็มที่ เราค่อยๆเดินไปที่ตัวอีคุณหนูนั่น ที่ตอนนี้หลับตาพริ้มไม่ได้มองวิดีโอแล้ว แต่หงายหลังครางอู้อ้า ระหว่างที่ให้ความสุขกับตัวเองอยู่ เราสองคนเดินไปจนถึงจัวมัน ยืนอยู่คนละด้าน "ให้ผมช่วยไหมครับคุณหนู" กูถามออกไปเบา พร้อมกลับเสือกควยไปที่หน้ามัน "ว้ายยยยยย....." มันจะดุ้งแล้วชักมือออกจากางเกง ลืมตาเห็นควยอันเขื่องสองอันเต้นหงึกๆอยู่ในระบะไม่ถึงสองคืบจากด้านหน้า "ว้ายยยยยยยยยยยยยยยยยย....." มันร้องอีกเมื่อกูตัดสินใจกดไหล่ทั้งสองของมันไว้แล้วโถมตัวมันนอนราบลงไป "อ๊ายยยยยย...... นายจะทำอะไรชั้นน่ะ" มันดิ้น ร้องโวยวาย "ผมก็จะช่วยคุณหนูไงครับ นะคนดี" กูตอบพร้อม ก้มลงไปพยายามเอาปากบี้เบียดปากมัน ตอนนี้ตัวกูทาบทับมันอยู่ น้ำหนักตัวกู บวกกับความแข็งแรงที่เป้นต่ตออยู่แล้วทำให้อีคุณหนูไม่สามารถทำอะไรได้มากไปกว่าร้องอู้อี้ๆ อยู่ในลำคอ กูพยายามให้ชิ้นใช้ปากบุกเข้าไปในปากมัน ไอ้เจษยกขามันขึ้นแล้วถอดกางเกงมันออก เปยให้เห้นกางเกงในขลิบลูกไม้สีขาวนวลตัวในที่แฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนของคุณหนู "แม่ง ขาว ชิบหาย.... สววรค์จริงๆ แค่เห็นกูก็จะแตกอยู่แล้ว" ไอ้เจษอุทาน แล้วรีบลากกางเกงในออกไปอีกตัวแล้วฝังหน้าลงไปทันที "อ๊ะ..... อื้มม อื้มมม อื้มมม" คุณหยาดเปลอร้องอ้าปากเนื่องจากรสสัมผัสของลิ้นสากหยาบของไอ้เจษที่จู่โจมลงไปที่หีของเธอ กูเลยรีบบื่นลิ้นเข้าไป กวัดฟัดเป้นพัลวัล รสน้ำลายสาวบริษุทธิ์ นี่ช่างหวาน และหอมดีจริงๆ "อื้มมมมมมมมม อืมมม อื้มมม" มันครางในลำคอ ลิ้นมันตอบสนองการดูดเร้าของกูแล้ว อาจจะเป็นเพราะการที่ลิ้นสากๆของไอ้เจษ ฉกตวัดเข้าที่ร่องหี และเม็ดแตดของมันอย่างผู้ชำนาญการ "หวานชิบหาย... น้ำหีผู้ดีแม่งดียังงี้นี่เอง" ไอ้เจษถอนปากออกมาพูดชมไม่ขาดปาก "เหี้ยเอ้ย พูดซะกูหยากกินบ้างเลย" ผมถอนปากออกหันไปคุยกับมัน อีคุณหนูนอนหอบหายใจหมดแรง จากที่ได้ขึ้นสววรค์ไปหนึ่งรอบด้วยการบริการของไอ้เจษ "ป็นไงบ้างครับคุณหนู เชื่อพี่อาจนะ แล้วคุณหนูจะมีความสุขแบบไม่เคยีมาก่อนเลย ฮ่าๆ" กูหันกลับมาพูดกับมันอีกครั้ง ตอนนี้มันก็ยังนอนหลับตาปี๋ หอบหายใจถี่ ร่างกายไม่ตอบสนอง หมดแรง ราวกับว่าไม่รับรู้อะไรทั้งนั้น กูละมืออกมาดึงเสื้อมันถอดออก พร้อมเสื้อในตัวจิ๋ว เผยให้เห็นถึงหัวนมสีชมพูอ่อน แข็งเป่ง อยู่บนยอกนมขาวผิองเนีบยนุน่มพอดีมือของมัน กูทนไม่ได้คว้าบีบลงไปด้วยความหมั่นเขี้ยว "โอ้ย... " มันร้องสะดุ้งด้วยความเจ็บ "โถๆๆๆ คุณหนูของอาจ ขอโทษนะครับ อาจเผลอไปหน่อย ก็มันน่าฟัดจริงๆนี่" กูพูดจบ แล้วซูกหน้าลงไปฟัดทันที ทั้งดูดทั้งขบ "โอ้ยยยย โอ๊ะ....." อีคุณหนูตอนนี้คงด้วยฤทธิ์ยา และการกระตุ้นของกูทั้งสองคน แอ่นอกขึ้นตามแรงดูคลึงของกูอย่างไม่เหลือมาด ไอ้เจษตอนนี้มานั่งอยู่ที่โซฟาตัวข้างๆแล้วชักว่าไปดูการทำงานของกูไป กูไล่ลิ้นลงมาเรื่องๆ จนถึงท้องน้อยและรูสะดือขาวสะอาดของมัน กูเลียลูบไล้ และฉกลิ้นลงไป "โอ้ยยย อ้า.... อัสสส์.... อ๊ะ อ๊ะ" มันครางดัง แอ่นท้องแอ่นอกป็นพัลวัลตามรสสัมผัสที่กูมอบให้ "น่ารักที่สุดเลย" กูถอนปากออกชม อตนที่มองที่เนินสววรค์ ร่องหีของมัน กูตัดสินใจฝังหน้าลงไป ฉกลิ้นรัเร่งที่เม็ดแตดน้อยๆนั้น "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ้า.... ซี๊ดสสส์" มันครางพร้อมสูดปาก มือจับหัว จิกผมกูให้พุ่งเข้าไปลึกอีก กูปรนเรปอมันอีกสักพัก แล้วถอนปากออก "แฮก ๆๆๆ" มันครางหอบ ลืมตาผงกหัวขึ้นมอง ตอนนี้ตามันเยิ้มไปด้วยแรงเงี่ยน กามราคะ แก้มแดงเปล่งด้วยฤทธิ์ยา หน้าอกขึ้นลงตามแรงหายใจหนักของมัน กูแหย่มันด้วยการก้มลงไปฉกหีมันเป้นระยะๆ "โอ้ยย... .หาดจะทนไม่ไหวแล้ว จะทำอะไรก็รีบทำสักทีเถอะ" มันตะโกนดัง "เหรอครับคุณหนู" กูพูดพร้อมกับหยุดการแหย่ แต่คราวนี้เอานิ้วเขี่ยเปาๆแทน พอกูเขี่ยมันก็คราง พอกูหยุดมันก็ผงกหัวขึ้นมาดู "ผมว่าจะพอแล้วครับ คุณหนูว่ายังงัย" กูพูดแหย่... "อื้อ.... จะทำอะไรก็ทำเถอะ ชั้นบอกไม่ถูกเหมือนกัน จะระเบิดแล้ว" มันพูดพลางบิดตัวไปมา "ว่าอะไรนะครับ..." กูแกล้งถามพร้อมเพิ่มจังหวะนี้วไปอีก "โอ๊ะ.... อ้าสสสส์ ไอ้โปรดเถอะนายอาจ.... โอ้ยยสสสส์" "จะให้ผมทำอะไรล่ะครับ" กูแหย่ซ้ำ "อ้าสสส... ชั้นจะไม่ไหวแล้ว ทำชั้นทีเถอะนะ" "ทำอะไรล่ะครับ" "ทำแบบในทีวีนะ... อ้าสส... เร็วๆเถอะ ชั้นทรมานเหลือเกิน" "เย็ดคุณหนูน่ะเหรอครับ" กูถาม หยุดนิ้ว คราวนี้มันหยุดไปพักเหมือนจะได้สติ แล้วผงกหัวขึ้นมา กูเข้าใจว่ามันจะบอกให้หลุด "อืม" "อื้ม อะไรครับคุณหนู ถ้าคุนหนูอยากให้พี่อาจเย็ดก็บอกมาตรงๆสิครับ ไม่บอกแล้วพี่จะรู้ได้นังงัย" กูสอดไปสามนิ้วแล้วตอนนี้ "อ้า..... อ๊ะ..... ก็นั่นนั่นแหละ ทำสักทีเถอะ" "ก็คุณหนูพูดก่อนสิครับ ว่าอยากให้พี่อาจเย็ด" "โอ้ย... แฮกๆ... ชั้นอยากให้นายเย็ดนั่นแหละ เร็วๆเถอะ" "พูดเพราๆสิครับ ไม่งั้นหมหยุดละนะ" "อ้าสสสส์..... อย่าๆ .. .อ๊ะ อ๊ะ อัสสส์.... พี่อาจเย็ดหยาดหน่อยนะคะ นะคะ" มันพูดเพราะขึ้นมา สลับกับครางในทุกจังหวะที่กูเขี่ยเม็กแตดของมัน "อะไรนะครับ" "เย็ดหยาดเถอนะคะ เร็วๆเถอะค่ะ พิอาจเย็ดกยาดแรงๆเลยค่ะ" มันพูดออกมาชุดใหญ่ พร้อมสายตาเว้าวอน กูเองก็ทนไม่ไหวแล้วเหมือนกัน เลยจับมันลุกขึ้นในท่าคลานแบบหมา "ได้สิจ๊ะ คนดี" กูก้มลงไปพูดข้างๆหูมัน กลิ่นแชมพูบางๆหอมดีจริงๆแล้วกูก็อ้อมไปด้านตูดมัน จับสะโพกมันไว้แล้วจ่อควยกูไปที่ร่องหีชุ่มน้ำของมัน "โอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยสสสสส์..." อีคุณหนูร้องครางดังลั่น เข่าอ่อนทรุดลงไป เมื่อกูตัดสินใจทิ่มพวดเข้าไปทันทีแบบไม่ให้ตั้งตัว กูต้องเอื้อมมือไปดึงตัวมันขึ้น พร้อมกับเคล้นคลึงสองเต้าของมันไปด้วย "อ๊ะ อ้า.........โอ้ยยยยย...." มันร้องอีกเมื่อกูพยายามขับย กูเลยกดแช่ไว้ กลัวของดีจะพังเสียก่อน "แม่ง ฟิตชิบหาย หีเด็กซิงนี่แม่งแน่นยังงี้นี่เอง" กูพูดออกมาดังๆ "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อัสสสส์" มันคราง ปนเสียงร้องเจ็บ เมื่อกูตัดสินใจเคลื่อนเข้าออก "โอ้ย... ซี๊ดด.... ฟิตชิบหาย ตอดดีจริงๆเว้ย.... เหี้ยเอ้ยยยย รู้งร่กูเอามึงตั้งนานแล้ว" "อ้า อ้า อ้าสสส์ อ๊ะๆ ซี๊ดสสส์" เสียงครางของเราสองคนปนกันฟังไม่ได้ศัพท์ สลับกับเสียงปั้บ ปั้บ ที่ก้นมันกระทบกับหน้าขากูด้วย กูเร่งจังหวะขึ้นอีกด้วยความเงี่ยนสุดๆ "โอ้ยๆๆ อ้า อ้า อ้าสสสส์" อีคุณหนูหยาดครางกระเส่าไม่เหลือคายเด็กบริสุทธิ์ ไม่ต่างกับกระหรี่ในขอเลยจริงๆ กูน้ำใกล้แตกเต็มที่แล้ว ตักสินใจซอยถี่เข้าไปอีกด้วยความบ้าคลั้ง...... "อ้าสสสสสสสสสสสสสส์.... โอ้ยยยสสสสส์" "อัสสสสสสสสส์....โอ้วววววววววสสส์" เราสองคนคลางออกมาพร้อมกันเมื่อหของมันบีบรัดถึงที่สุดจนควยกูทนไม่ไหวพ่นน้ำเงี่ยนเข้าไปในร่องหีของมัน ร่องมันตอดหนึบๆ ตามหลังจุดสุดยอดครั้งแรกในชีวิต กูแทบหมดแรงฟุบตัวลงบนหลังของมัน มันเองก็หมดแรงฟุบคว่ำหน้าลงไป ที่หางตากูเห็นไอ้เจษก็พ่นน้ำออกมาพร้อมกับเราเหมือนกัน.... มันเดินเข้ามาทางทางหัวอีคุณหนูที่นอนหอบอยู่.... กูเริ่มรู้ว่าบทต่อไปกำลังจะเริ่มขึ้นแล้ววววว....

dopant

โดนเปิดซิงพร้อมกันสองดุ้น

zebrazaa

สงสัยต้องชวนกันออกบ้านทุกวัน

devilzoa

ต่อไปคงจะชวนไปเปิดห้องเย็ดแน่นอน

panax

มีติดใจแน่ๆครับแบบนี้

tetete

ไม่ระวังตัวเลย รอดก็แปลกแล้วครับ

manunited68

คุณหนูก็มีอารมณ์นะ หยุดไม่อยู่แล้ว

Noosziis

review1972

ถัาได้อยู่ร้านนี้ผมไม่เอาค่าจ้างก็ได้ครับ555

johnywalker

คนมันหงี่ล่ะนะ หาแผนการได้เรื่อย ๆ แหละ

strikef.

แบบนี้คุณหนูคงสบายตัวไปอีกนานเลย 555