ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.10

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 15, 2020, 02:52:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

ช่วงG.A.Talk : .....นึกแปปฮาๆ ขอกล่าวถึงเบลหน่อยละกันคือในช่วงที่ 3 ตอนแรกออกG.A.จะให้รูปลักษณะเบลประมาณนางแบบ ฝน ชลดาเป็นองค์ประกอบหลัก

ซึ่งฝนก็สวยนะไม่ใช่ไม่สวยและกะจะใช้รูปนี้ในฉากสระน้ำ แต่...จับพลัดจับผลูลองพิจารณาดูดีๆเลยตัดสินใจเปลี่ยนมาใช้องค์ประกอบใหม่ก็คือภาเพลิน นางแบบชื่อดังที่ทุกคนรู้จักซึ่งตอบโจทย์ลักษณะเบลที่G.A.ต้องการได้ง่ายกว่าทั้งส่วนสูงน้ำหนักและสรีระ 165 ซม. น้ำหนัก 45 กก. สัดส่วน 35-25-34

สรุปง่ายๆ รูปร่างเบลประมาณภาเพลินเป็นองค์ประกอบหลัก ส่วนหน้าตาก็แล้วแต่ทุกท่านจะจินตนาการเลยครับ (ก็ภาเพลินอยู่ดีนั่นแหละ)

อ้อเกือบลืมอีกอย่างเนื่องจากเบลเป็นคนที่ชอบออกกำลังกายซึ่งเป็นรายละเอียดเล็กน้อยมากๆจึงอาจจะนำเทรนเนอร์หญิงที่ลักษณะใกล้เคียงมาประกอบควบคู่สลับวนเวียนนะครับ...คือตัวละครเบลในอุดมคติของG.A.นั้นเป็นคนหุ่นดีมากๆรักสุขภาพควบคู่กับความงามของหญิงสาวและอีกนัยหนึ่งเป็นการเชิญชวนให้ออกกำลังกายไปด้วยในตัว....พอหอมปากหอมคอปะเข้าเรื่อง

.....

อรุณสวัสดิ์ครับที่รัก เคนเข้ากอดแฟนสาวที่กำลังจะออกไปยิมตามปกติ

อ้อนอะไรเนี่ย? เบลทักถามด้วยความสงสัยแต่ก็ยิ้มกรุ่มกริ่ม

แค่อยากกอดเฉยๆ

แหม~ม...ไหนดูซิ?...เพราะทำงานหนักนี่เอง~ง เบลหลังมือแตะหน้าผากวัดอุณหภูมิเคนพร้อมแซวแฟนหนุ่ม

โห่~แซวแรงนะเนี่ย

อิอิ แฟนสาวยิ้มเบิกบานทำให้เคนมีกำลังใจในการทำงานเพิ่มขึ้น

แล้ววันนี้อยู่ทำโอรึเปล่า?

อืม..ไม่แน่ใจอะ ทำไมเหรอ?

ก็เปล่า...เห็นช่วงนี้ที่บริษัทดูจะให้งานตัวเยอะกว่าทุกที...เลยคิดว่านายxxx xxxจะได้เลื่อนตำแหน่งแน่ๆเลยปีนี้ เบลพูดแซวตามประสาคู่รักและไม่ได้คิดอะไรเพราะถ้าเคนเลื่อนตำแหน่งจริงๆเธอก็จะยินดีมากที่ในที่สุดแฟนหนุ่มของเธอก็สามารถพิสูจน์ตัวเองสำเร็จแล้ว...

แต่ในมุมของเคนนั้นกลับไม่รู้สึกแบบที่เบลคิดแม้ซักนิด เขารู้สึกเหมือนถูกเหน็บมากกว่าที่จะเป็นคำถาม ฮาๆ ถ้าได้เลื่อนมันก็ดีเนอะ...แต่เอาเถอะ...แล้ววันนี้ไปไหนต่อไหม? แฟนหนุ่มเตรียมตัวจะออกจากห้องพร้อมกับเบลแฟนสาวที่กำลังนั่งสวมรองเท้าในชุดสปอร์ตบราเซ็กซี่

เบลนิ่งแต่ทำเป็นเหมือนกำลังครุ่นคิดเพื่อไม่ให้มีพิรุธอือ~อ...อาจจะไปช้อปซื้อผ้าละมั้ง

ฮาๆ แค่นี้ยังไม่ล้นตู้อีกเหรอ?

ก็ผู้หญิงอะเนอะ เบลเงยหน้าขึ้นมาตอบจ้องตาเขม่นใส่เคนก่อนจะลุกขึ้นออกจากห้องไปพร้อมกับเคนและแยกกันตรงลิฟต์โดยเบลลงก่อน

ตั้งใจทำงานนะคะ😘 เบลหอมแก้มก่อนจะออกจากลิฟต์ไปแล้วเคนก็โบกมือลาจากนั้นลิฟต์ก็ปิดจากนั้นก็เดินตรงเข้ายิมที่เปิดทำการและเสียงแชทก็ดังขึ้น📳

เมื่อนัดหมายกันเสร็จเบลก็เข้าวอมอัพและออกกำลังกายเป็นเวลา 3 ชั่วโมงในยิมซึ่งพี่เอกเข้ายิมมาหลังจากที่เธอวอมอัพเสร็จไปแล้ว 20 นาที

อรุณสวัสดิ์ครับคนสวย

เบลหันไปมองเสียงทักของพี่เอกทำเอาพี่เอกใจสั่นเหมือนถูกต้องมนต์สะกด มอนิ่งคะพี่เอก☺️

😮

พี่เอกคะ...พี่เอกคะ!!

คะ..ครับ!?

เป็นอะไรหรือเปล่าคะ?

ปะ..เปล่าครับ สงสันพี่คงง่วงเมื่อคืนดูบอลดึกไปหน่อย

แหม~ม เทรนเนอร์ไม่ดูแลสุขภาพเลยนะคะ

ฮาๆ...เดียวเรามาเริ่มกันดีกว่าครับ

คะพี่เอก

พี่เอกเทรนเบลตามปกติเบลออกกำลังกายอยู่ในยิมเป็นเวลา 3 ชั่วโมงเสร็จก็ถ่ายรูปคู่เป็นอันจบคอร์ส

ขอบคุณนะคะพี่เอก วันนี้เบลรู้สึกกระชับทุกส่วนเลย

ดื่มน้ำเยอะๆนะครับ เพราะร่างกายเราสูญเสียน้ำต้องทดแทนและเติมเต็ม

คร่าา~า ขอบคุณนะคะพี่เอก

ด้วยความยินดีครับ...ว่าแต่เบล?

คะพี่เอก พยักหน้าตอบ

โอเคเอาไว้วันหน้าละกันเนอะ

ฮาๆ ขอโทษนะคะพี่เอกเบลนิสัยไม่ดีมากเลย

ไม่เป็นไรหรอกครับคนเราต่างมีธุระต้องไปทำครับ เอกยิ้มตอบสาวสวยไม่ให้เธอรู้สึกผิด

คะ...แต่ถ้าเบลว่างแล้วเบลสัญญาว่าจะไปทานด้วยนะคะ

ได้เสมอครับน้องเบล

งั้นเบลไปก่อนนะคะ ไว้เจอกันนะคะพี่เอก

Good luck ครับ😁

และเบลก็เดินออกจากยิมขึ้นลิฟต์กลับห้องเตรียมอาบน้ำแต่งตัวไปพบกับเกรซที่รอเธออยู่....

เรื่อวของพี่เอกเบลรู้มาตลอดว่าพี่เอกนั้นแอบชอบเบลอยู่เพราะปฏิกิริยาของพี่เขาเด่นชัดมาก แต่เบลก็บ่ายเบี่ยงเลี่ยงแล้วเลี่ยงอีกเพราะเบลรู้ว่าพี่เขามีเมียมีลูกอยู่แล้วเบลจึงไม่อยากเข้าไปสร้างความร้าวฉานให้ครอบครัวเขาแตกแยกก็เท่านั้น...

เมื่อแต่งตัวเตรียมจะออกไปหาเกรซเบลก็ส่งรูปไปบอกพอเกรซอ่านเขาก็โทรหาชวนคุยอยู่ประมาณ 10 นาทีก็วางสายไปเนื่องจากข้างหน้ามีตั้งด่านเบลเข้ามารอที่ร้านคาเฟ่ซื้อลาเต้ติดมือกลับขึ้นเกรซที่มาจอดรับจุดเดิมจากนั้นทั้งสองก็ขับรถตรงกลับคอนโดของเกรซ

ณ คอนโดมิเนียมย่านกลางเมือง ชั้น 23 ห้อง 2023 10 นาทีหลังจากถึงห้องตรงเข้าห้องนอน

ทั้งสองก็เข้าจูบแลกลิ้นกันพัลวันพลัดกันลูบผลัดคลำต่อด้วยถอดเสื้อออกจนเปลือยหมดกองไว้ปลายเตียง เบลผลักเกรซให้นอนลงตัวเองขึ้นค่อมจูบแลกลิ้นก่อนที่เกรซจะสอดใส่ท่อนเอ็นใหญ่ยาวเข้าร่องแคมสุดคิดถึง

ซี๊ด...ด...อือ...อ~อ 👄💦👅 เบลกระเด้าเอวใส่ท่อนเอ็นช้าๆสลับจูบปากแลกลิ้นกับเกรซชายหนุ่มก่อนที่จะทำการร่อนเอวบดวนและกระแทกจนเสียงหลงเนื้อดัง ตับๆๆๆ!!!

เต้านมคู่งามกระเด้งขึ้นลงตามจังหวะพร้อมหัวนมชมพูชูชันจากความเสียว เบลร่อนวนสลับกระแทกถึงพริกถึงขิงอยู่นานก่อนที่เกรซจะจับถ่างขาออกและอัดกระแทกส่งความเสียวอยู่เกือบครึ่งชั่วโมงทำเอาสาวสวยเสร็จแล้วเสร็จอีก

กรี๊ดดดด~ด!!! อ้าาา!!! อ้าา!!!! อ้าาา!!!! โอ๊ยววว~ว เสร็จแล้วว~ว อาาา~า...

ซี๊ด~ด...อือ~อ เบลหลั่งน้ำรักเลอะเปอะเยิ้มลงอาบท่อนเอ็นลำโตยาวไหลถึงก้นชายหนุ่ม เกรซดันตัวขึ้นประจูบแลกลิ้นเบลมือคล้องคอแลกลิ้นสลับถูกไซร้คอครางปากสั่นหลับตาเสียว

พอให้สาวสวยฟื้นตัวเสร็จเกรซก็พลิกเบลนอนหงายและอัดส่งกระแทกเสียงหลงปนเสียงเนื้อกระทบดังต่อเนื่อง ตับๆๆๆ!!! เสร็จแล้วเสร็จอีกน้ำรักตีแตกเป็นฟองขาวทะลักออกมาเพราะแรงเสียดสี

ซี๊ดดด~ด โอ๊ยยย~ยๆๆๆ!!! กรี๊ดดดด~ด อ๊าาา~าๆๆๆๆ!!! เสียงครางต่อเนื่องยาวตามจังหวะนมกระเพื่อมไปมาหน้าเบ้กัดฟันเสียวอยู่นานนับและไม่นานชายหนุ่มก็น้ำแตกหลั่งในเติมน้ำเชื้อเข้ามดลูกอุ่นๆร้อนๆในท้องของสาวเบลปากสั่นกระตุกเผลอร่อนเอวรับ

แน่นอนว่านี้เป็นเพียงแค่อุ่นเครื่องสำหรับหนุ่มเกรซชายสูงคล้ำกล้ามปู เบลได้รับการปรนนิบัติกามจากชายหนุ่มเติมเต็มน้ำเชื้อเข้ามดลูกอีกตลอดทั้งวัน....

ณ บริษัทโต๊ะทำงานเคนเต็มไปด้วยกองเอกสารกองใหม่ล้นโต๊ะบังเกือบมิดหัว มึงไหวไหมเนี่ย? เเบงค์ตำแหน่งหัวหน้าคนใหม่ได้เข้ามาทักถาด้วยความเป็นห่วงเพื่อน

อืมๆไหวอยู่...น่าจะเสร็จทันตามกำหนด

อืมๆ...ถ้าไม่ไหวเดียวกูให้น้องฝึกงานมาด้วยละกัน

เออก็ดี...จะได้สอนงานน้องมันไปด้วย

สอนงานหรือจะให้น้องมันทำคนเดียว?

แหม...หัวหน้าครับอย่าพูดไปเรื่อยซิครับ

ฮาๆ เออๆเดียวกูไปเรียกน้องมันแปป แบงค์เดินออกจากโต๊ะทำงานเคนเดินไปตรวไปหาเด็กฝึกงานที่กำลังยืนถ่ายเอกสารเล่นมือถือรออยู่

อะ...แฮ่ม! 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

usman1963

เบลนี่คงติดใจสุดไปเลยสินะ แฟนตัวเองก็ไม่มีเวลาให้เลย

Thai999

Drak555

polka2012

โอ้โห้เบลก็อึดใช่ย่อยเพิ่งออกกำลังกายฟิตหุ่นเสร็จ ยังมาเย่อกับเกรซต่อได้อีก..ยาวไปเลยครับงานนี้ ::HoHo::

kaznuri01

เบลติดใจการโดนแตกในและไม่สนอะไรทั้งนั้นแล้ว ส่วนเคน...รู้สึกแปลกๆขยันทำงานอะไรนักหนาหวังอะไรกันแน่
ขยันแบบนี้ถ้าต่อมาผลงานออกมาไม่ดีแล้วโดนไล่ออกได้มีหัวเราะทั้งน้ำตาแน่ มีโอกาศได้เลื่อนตำแหน่งขึ้นเงินเดือนก็ไม่เอาจะว่ารักเพื่อนก็เกินไป
เพราะถ้าได้ตำแหน่งหัวหน้าก็สามารถรับแบงค์เป็นผู้ช่วยตัวเองได้ ทั้งแผนกที่ทำงานกันอยู่คนมันน้อยขนาดนั้นเลยเหรองานถึงเยอะ ::DayDream::

jeditay

เบลติดใจลีลาเกรซส่วนเคนน่าจะติดเด็กฝึกงานที่จะมาใหม่แน่ๆ

readinggg

เจอกันก็ใส่กันอย่างเดียวเลยไม่พูดไม่จาเลย

GGaakkoo

มาแล้ววว ตั้งตารอยุเลย

kk517

ฝน ก็ดีครับน่าเอ๊กซ์ดี แบบภาดูเรียบร้อยไปนิดถึงหุ่นจะเด็ดก็เถอะ

Orcus

มีเด็กฝึกงานมาใหม่ หรือว่าเคนจะแอบจะแอบมีใจให้เด็กฝึกงาน

1819

เคน คงต้องปล่อยเบลไปแล้วล่ะ เพราะคงติดใจเกรซ   แล้วเคน หันมาโพกัส นศ ฝึกงานดีกว่า ว่าเบลจะมีเผื่อพี่เอกไหม 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Direk

surasek

ตัวละครลับ เด็กฝึกงานสาวแน่ๆเลย

Treo Chan

น้องฝึกงาน ผญ รึเปล่าเนี่ย