ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nekomata Naomi] Substitute Night ขอแทนเขาสักคืน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 15, 2020, 06:20:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

1-5

6-10

11-15

16-20

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

eknow

เดาว่าจบแบบ รุ่นน้องได้กินต่อเรื่อยๆ ส่วนรุ่นพี่ก็ชวนรุ่นน้องกินเหล้ากลับดึกตลอด  ::Shy:: ::Shy::

หื้มมมม รวมหัวแกล้งหรือรวมหัวกินตับ 555

ipor

อ้าวววววววเห้ยซวยแล้วเมิง
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???
ผมว่ามีแอบกินต่อ แล้วรุ่นพี่ก็ไม่รู้ต่อไป

รวมไปทั้งตัวเลยครับบบบบบบ
แต่ผมสงสัยนะว่าทำไมนอนแยกห้องกัน

กลับดึกมั้ง ไม่อยากจะรบกวนเมีย หรือไม่งั้นก็นานๆนอนด้วยกันที

nowhereman

งานเข้าแน่ๆ รุ่นพีตื่นมาแบบนี้ ตอนจบเดาว่า พระเอก? เรามุดใต้ผ้าห่ม ซ่อนตัว แล้วปลุกอารมณ์ต่อ รอให้รุ่นพี่แยกไปนอนแล้วต่อกับเมียรุ่นพี่ยันเช้า

้เป็นตามคาด ว่าแต่งานนี้ท่าทางเมียจะติดใจ สงสัยได้กลับมาซ้ำอีกหลายรอบแน่ๆ

thai4id

เชื่อว่ามันจะไม่จบแค่นี้ มันต้องมีรอบต่อเวล

นั่นไง บอกแล้ว ต่อเวลา แถมจะมอมผัวอีกแล้ว
อะไรๆ ก็กู

010377

งานเข้า แต่ท่าทางเมียเก็บกด สงสัยคงหลบใต้ผ้าห่มแล้วต่อทีหลัง

สงสัยว่าไม่นอนห้องเดียวกันเหรอ ติดใจ ต่อยาวไป

Mortal-R2

แง้มมาขนาดนี้ จะรอดได้ไง

ติดใจซะแล้ว ไม่ยอมทำการบ้านเองนะนั่น

yopern

รู้แล้ว ทำเป็นไม่รู้ปล่อยเลยตามเลย ไม่เบาเลยนะเธอ อย่างนี้ก็ต้องฉลองกันทุกๆวันแล้ว

edit เมื่อเมียเล่นเนียนกับผัวซะขนาดนั้น ชู้อย่างแกก็ไม่ต้องกลัวแล้ว

yugiboy

เอาแล้ว คงตกใจแหละแล้วไอคนเสียบเราอยู่คือใคร5555
อ้าวผิดคาดรู้อยู่แล้วแต่ก็ยอม

evilbenz

ตอนจบสาวเจ้าน่าจะติดใจ รุ่นน้องได้ทำแทนรุ่นพี่บ่อยๆแน่นอนครับ

edit : รู้เค้าหลอกแต่เต็มใจให้หลอกนี่หน่า

ChaX

ผู้หญิงเห็นแล้วว่าผัวนอนยุด่านนอกแน่ แต่ยังต่อชัว

MooOon

เเนว ntr เเต่ทำให้ดูไม่ปวดตับเท่าไรสินะ นางเอกก็ดูยินยอมด้วยนิ

ไม่รู้เพราะ รุ่นเดียวกัน หรือเพราะผัวไม่ทำการบ้าน เเต่ถ้าให้เดาจากนี้

ผัวคงไม่เข้ามาเเล้วไปหลับต่อละมั้ง จากั้นพระเอกนางเอกคงมีเเอบมีกินกันบ่อยๆ

จะว่าสงสารผัวก็สงสารนะ เจอไปเเบบนี้เนี่ย -*-

-------------------------------------------------------------

พยายามคิดให้เป็นเเค่ โดจินนะ เเต่มันอดคิดไม่ได้ ผมเคยเจอเหตุการณ์เเบบนี้เลย

ดีที่รู้ตัว เเต่ก็รู้จาก โทรศัพน์มันนี่เเหละ ดีที่เลิกออกมาได้ ถ้าเป็นไปได้อยากเป็นบท

ของพระเอกมากกว่านะ เเถมอีกฝ่าย เล่นด้วยขนาดนี้ เอาจริงๆ เมียสวยขนาดนี้ ไม่คิดทำการบ้านหรอ

น่าสงสาร แบบนี้เอาทำเมียต่อไม่ได้แน่ๆ

Ppcub Jjip

แน่นอนจบแบบพระเอกกัลบบ้านแล้วนางเอกก็จะส่งซิบว่าครั้งหน้ามาใฟม่นะ

นางเอกมันร้าย555555 เห็นงี้คงฟาดเรียบ

ninepeeza281

นางเอกจะรู้มั้ยว่าไม่ใช่สามี

ดันรู้ซะงั้น

4enix