ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.10.1

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 15, 2020, 09:42:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongfriend

เดี่ยวๆๆๆอย่าบอกนะว่าพี่เคนเราจะได้น้องเจแปน ลุ้นๆๆ

NikitinLovely

ย้องอย่างนี้ถึงจะสูสีหน่อยวินๆ

kittaphot007

มีคนดามใจให้แน่ๆเลยเคนถ้าเสียแฟนไป

Nu metal

ขอให้เป็นคนใหม่ของพระเอกนะ  คนเก่านี่ คงไปแล้วไม่กลับมาละ ติดอกติดใจขนาดนั้น ซัดกันทั้งวันอะ

beeract0

หนูเจแปนชอบผู้ชายขยัน งานนี้หนูได้ดังฝันแน่

llar

น้องอ่อยเหมือนกันนะเนี่ย

puretank

น้องเจแปนจะมาเยียวยาเคนเองสินะ

XQ

ขยันทำงานจนไม่มีเวลาว่างให้แฟนสุดท้ายก็เลิกลากันไป

larvi

ถ้าเคนเสร็จเจแปนก็ดีนะเพราะจะได้เท่าเทียม

Edit เอิ่มเบลนี้ดูเห็นแก่ตัวมากๆเลยนะนี่ ไปโกรธเคนที่ทำงานดึกเทียบกับตัวเองที่ไปเอากะคนอื่นยันเช้า

Pong Sak

เคนก้อจัดน้องเค้าไปสิ แก้แค้น

anigkanjana

Themis

รสนิยมแปลกๆสุดท้สยน่าจะอยากเย็ดคนอื่นด้วย

Angel_p

เจแปนเปิดมาแบบนี้ต้องได้ละนะ เอ...หรือจะพาซื่อเป็นพี่ชายที่แสนดีนะ

Thekopoz

สงสัยเคนจะได้เวลาเอาคืนเบลบ้างแล้ว เสียเปรียบมานาน

Monit Chon

น้องเจแปน ชื่อน่ารักดีนะคะ