ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.10.1

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 15, 2020, 09:42:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

G.A.Talk : ฝากผลงานเรื่องอื่นด้วยนะครับในเว็บ ReadAWrite เพื่อจะได้ลงยอม(NTR)จนจบ(ฟรีนะครับ)และถ้าSS1จบอาจมีSS2 อันนี้G.A.ขอพิจารณาก่อน....ออแล้วอีกเรื่องคือหากG.A.แยกเป็น 2 ตอนต้องขออภัยด้วยนะครับเพราะบางทีกดแสดงตัวอย่างขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้างเลยกะความยาวไม่ถูกจึงเรียนทุกท่านหากมีลงท้ายว่า .1 คือช่วงต่อเนื่องจากตอนที่แล้วนะครับ

ปล.เพราะเผยแผร่ไปแล้วเลยไม่อยากแก้ไขเพิ่มเดียวจะกลายเป็นว่าลบทำใหม่หมด G.A.ยิ่งเรื่องมากอยู่ด้วย5555....ปะเข้าเรื่อง

......

เรากลับบ้านยังไงละ? เคนถามเจแปนที่อยู่ช่วยงานต่อ

รถยนต์คะ...พ่อหนูซื้อไว้ให้ตอนเรียนปี 2 ก่อนที่ท่าน...

อืมๆ...ไม่ต้องพูดก็ได้ เคนพอจะเดาเรื่องและสีหน้าเจเเปนที่หม่นหมองออกจึงไม่อยากให้ดราม่า ท่านต้องภูมิใจในตัวลูกสาวอยู่แล้ว

เคนหันหน้ามาปลอบให้กำลังใจเจแปนทำให้สาวน้อยยิ้มได้อีกครั้งคะขอบคุณคะพี่เคน

อืมๆ...ถ้าอยากจะอยู่ทำเราต้องไปบอกพี่แบงค์ เอ่อ...หัวหน้าคนใหม่นะ เคนพูดพร้อมกลับชี้นิ้วไปทางแบงค์ที่กำลังพูดคุยอยุ่กับพนักงานอีกคนรอเวลากลับบ้าน

คะ เจแปนเดินเข้าไปหาเเบงค์เพื่อขอยู่ช่วยทำงานกับเคน

หนูกลับยังไง?

รถยนต์คะ...นะคะพี่แบงค์ เจแปนออดอ้อนทำหน้าตาน่ารักจนเเบงค์เก็บอาการไม่อยู่

อะๆก็ได้ๆแต่เด็กฝึกงานตามกฏที่นี้กลับไม่เกิน 2 ทุ่มนะ

ขอบคุณคะพี่แบงค์ เจแปนยิ้มพร้อมกับไหว้สวัสดีเเบงค์กับพี่ๆพนักงานแล้วจึงเดินกลับไปหาเคนที่กำลังทำเอกสารไม่สนใจเสียงนาฬิกาดังเตือนกลับบ้าน

เห้ยแบงค์! มึงว่าน้องมันจะเสร็จใอ่เคนป่าววะ?

มึงจะบ้าเหรอ! คิดห่าไรแบบนั้น?

มึงก็รู้นิว่ามันรสนิยมแปลกๆ...เกิดปล่อยให้น้องมันอยู่ลำพังโดนมันเอาคาชุดทำไง?

เฮ้อ...กูว่ามึงนะแหละที่รสนิยมแปลก เเบงค์พูดเหน็บแรงใส่เพื่อนร่วงานก่อนจะเดินลงลิฟต์กลับบ้านไปพร้อมๆกับพนักงานในแผนก

เดียวเราทำอันนี้นะ...ชั่วโมงหนึ่งก็เสร็จแล้ว เคนแบ่งเอกสารให้เจแปน

คะ เจแปนรับเอกสารก่อนจะเหลือบไปเห็นรูปถ่ายของเบลแฟนสาวของเคนตั้งอยู่ แฟนพี่เคนสวยดีนะคะ

ฮาๆขอบใจนะ เคนเมื่อได้ยินดังนั้นก็ยิ้มแย้มเขินอาย คบกันกี่ปีแล้วคะ?

2 ปีได้แล้ว เคนพูดไปมือทำงานไปอย่างผู้เชี่ยวชาญ

ดีจัง

อะไรเหรอ?

หนูรู้สึกดีแทนแฟนพี่เคนที่ได้แฟนขยันทำงานแบบนี้นะคะ

ฮาๆงั้นเหรอ...ผู้หญิงเขาชอบคนขยันทำงานเหรอ? เคนเห็นว่าเจแปนคงไม่อยากบรรยากาศมันเงียบจนเกินไปเขาจึงชวนคุยไปทำงานไปโดยไม่ได้คิดอะไร

ก็ชอบคะ

แล้วเราชอบผู้ชายแบบไหนละ?

หนูเหรอ...อืม...ชอบคนที่ขยันทำงานดูแลเราได้ปกป้องเราได้แล้วก็มีเวลาใส่ใจเราคะ

งะ..งั้นเหรอ เคนนำคำพูดของเจแปนไปคิดทบทวนดูตัวเองทำให้เขาหยุดชะงักไปครู่หนึ่ง

พี่เคนคะ!

อะ..อืมว่าไง?

ที่พี่เคนขยันทำงานแบบนี้เพราะพี่จะขอเขาแต่งงานรึเปล่าคะ? เคนถึงกับทำตัวไม่ถูกเมื่อเจแปนยิงคำถามตรงๆใส่เขา

ฮาๆ...อืม~ม☺️

ว้าว~ว หนูขอโทษนะคะที่หลงคิดว่าบ้านพี่เป็นหนี้

เอิ่ม..ม ไม่ได้เป็นหนี้ใจเย็น...😑

ฮาๆ ขอบโทษคร่าา~า เคนวางงานก่อนจะนั่งพิงพนักก่อนจะสารภาพกับเจเเปน 

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

วลี วลี

เคนได้คนดามใข่แล้วครับงานนี้ 

maitree_kongton

เคนจะสอนพิเศษให้น้องเจแปนนอกเหนือจากงานรึเปล่า ดูดูแล้วน้องเค้าก็มีใจให้นะ

chanky2007

เคนรสนิยมแปลกๆด้วย
แล้วเคนจะอยากลองนอกใจเองบ้างหรือเปล่าล่ะ แบบนี้

ถ้าสลับคู่ไปเลย เคนกับน้องเจแปน จะเป็นยังไงต่อ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

วสันต์ ชาญวิทย์

ได้เวลามือที่ 4 แล้ว ลองของไหม่

oshiris

น้องฝึกงานดูท่าจะเสร็จพี่เคนซะแล้ว
หรือพี่เคนเสร็จน้องฝึกงานหว่า

usman1963

น่าจะเป็นเจแปนที่รุกใส่เคนมากกว่านะ ไม่ใช่เคนที่จะได้หรอก

sunnies

น้องเจแปนจ่ะมาฝึกงานกับพี่เคนแบบพิเศษเหรอครับ

thelegendary29

รู้สึกว่าใครจะเสร็จใครกันแน่

mrcat2019

จัดเลย น้องเจแปนอ่อยขนาดนี้แล้ว

Thanee_samsung

คบน้องเจแปนต่อเลย น้องเค้ามีใจให้ละ

nujane_dude

น้องฝึกงานดูท่าจะเสร็จพี่เคน แต่ที่แน่ๆน้องเบลเสร็จเกรซแล้ว

pamaaeng

น้องเจแปนไม่เสร็จพี่เคนหรอก แต่เป็นพี่เคนเองนั่นแหละ จะเสร็จน้องเจแปน

Ji_ji

thongdaeng_skk

เจแปนจะเสร็จเคน หรือเคนจะเสร็จเจแปน ต้องคอยลุ้น