ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.10.1

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 15, 2020, 09:42:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

locklock leck

เคนจะได้ฝึกงานน้องนอกเวลามั๊ย

myidol

เนื่องจากผมอ่านย้อนหลัง จึงรู้แล้วว่าน้องฝึกงานไม่ได้ดามไข่พระเอก หมดลุ้นเลยครับ 55555

Momojungpopo

minwin

สาวน้อยเจแปนยังไงล่ะ

Ann252992

ดูเคนซื่อๆไปเปล่าอ่ะ

zaaar65

มีกิ๊กใหม่แล้วเคน  เบล ก็หาแฟนใหม่ได้แล้ว

jamesbuff555

ขอบคุณครับ
ช่วยคลายเหงาให้เจแปนก่อน

nananews

ได้ฝึกอย่างอื่นด้วยแล้วละ

lit260499

เด็กฝึกงานคงได้ฝึกอย่างอื่นด้วยแน่ๆ

sporefanz

ไม่เอาแบบพลิกล็อกเจแปนเป็นแฟนเกรซนะ 555

dwarf

ขอบคุณครับ..... เคนจะสารภาพอะไรกับน้องเจแปน... คงไม่ใช่รสนิยมแปลกๆนะ

red hulk

เบลแม่งเปนเมียเกรซไปแล้ว ไม่ใช้ไอเคน

chalermpon61

เคนจะสอนพิเศษให้น้องเจแปนนอกเหนือจากงานรึเปล่า

ป.ปลานั้นหายาก

รู้สิกว่าน้องเค้าจะอ่อยนะ

Hamez

เคนควรได้น้องเจแปนตอบแทนบ้างนะ