ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 22 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 17, 2020, 12:56:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

♤judas♤

เจ๊เตยนิชักจะยังไงนะ..ส่วน2สาวมาคราวนี้แปลกๆไป...แล้วแก้มจะบอกไหมนะที่ไม่ค่อยพูดเพราะอะไร

อัศวิน รัตนแก้ว

เจอสายรุก สองคนเลยคุณโทน. กับพี่เตยนี่ยังก่อน แต่น้องแก้มน่าจะจัดเต็ม เป็นห่วงสุขภาพแทนเลยครับผม.

ลืมน้องมินท์ไปเลย. แบบว่าอ่านไป โหย! สุดยอด! ครับผม โดนรุมสองเลย บำรุงเยอะๆนะครับ ตอนท้ายนี่ยิ่งค้างไป งานนี้น่าจะลืมพี่ลืมน้องกันล่ะ มาไวๆเลยนะครับตอนหน้า กับพี่สาวคนนี้ค้างนานมาก
ปล. ท่าขนาดนี้แล้ว จะมีโอกาสจัดหนักพี่สาวทั้งสองไหมครับ

Popoing

พี่เตย มาเหนืออะ เหมือนมาผูกมิตร เลย

ว่าแล้วๆๆๆๆ พี่เตย สุดยอด

pankea

พี่เตยคงรู้อยู่แล้วว่าสองสาวมานอนค้างถึงได้ทำอาหาร(โจ๊ก)เผื่อด้วย ความที่สนิทกันแถมเคยเกือบกิ๊กกันมาก่อนจึงทำตัวสบายๆซึ่งน่าจะส่งผลให้สองสาวโดยเฉพาะแก้มคงต้องทำไรซักอย่างแน่ๆ ส่วนมิ้นต์ก็คงตามน้ำไปกับแก้มนะ

pd19811983

มาแล้วนายโทนจะลงแดงแล้วครับ ขอบคุณมากครับตามอ่านต่อครับ

larvi

Sdddss

Night Sky

อย่างว่าละนะ จะไม่ให้รู้สึกหรือคิดอะไรเลยมันก็คงจะเป็นไปไม่ได้

allapon

tm241