ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 22 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 17, 2020, 12:56:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karn_cab

เอี้ยเกี้ย

::Glad::น้องแก้มคนเดิมกลับมาแล้ว​งานนี้น้องมิ้นต์จะร่วมด้วยไหมน้า

gumpxxxx

เดี๋ยวมิ้นต์ต้องตื่นมาเห็นและช่วยรุมแน่ๆ ว่าแต่ว่าถุงยางพอมั๊ย

kookkaitong

เค้าให้เอาก้อเอาๆไปเหอะถ้ากลัวเสียใจก้ออย่าเอาใจลงไปเล่น

ทนเอาไปหน่อยนะนึกว่าสงสารพวกเรา ฮ่าๆๆ

เจ๋เตยก้อจะโดน เดี๋ยวไปลามไปถึงเจ้หมิวแน่ๆ

แต้ขอร้องเว้นป๋าไว้คนนะแฮ่ะๆ

golfnapong

ในที่สุดก็ยิ้มแล้วนะแก้ม เอ่อ ผมหมายถึงยิ้มที่แปลว่ายิ้มนะ ไม่ใช่ยิ้มที่แปลว่ายิ้ม 😂😂😂

mcgide

เจ๊เตยนี่ชักยังไงยังไงแฮะ มาทำแบบนี้เดี๋ยวก็โดนซะ
ว่าแต่น้องแก้มนี่น่าจะคิดถึงมากไม่รู้สาวๆคิดไร

suteeboonmark

งานนี้คงได้ทำให้น้องน้อยใจแน่ๆ..ก็เล่นพาเข้าห้องทั้งๆที่มีเธอนอนอยู่...คงต้องแก้ไขให้เข้าถูกวิธี...ไม่งั้นฮาเร็มน้อยๆแตกแน่..

number6

น้องแก้มมีเรื่องอะไรอึดอัดใจนะ แต่ถ้าได้ยาไปเข็มนึงน่าจะดีขึ้นแน่ๆ ได้แต่หวังว่าแก้มจะไม่ได้กลุ้มใจเรื่องที่จะต้องออกไปจากชีวิตตรงนี้นะ เศร้าใจแย่ ถ้าจริงใจหายแน่ๆนายโทน ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ

sarawoot1234567

ssaa3112

niceanglev