ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 22 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 17, 2020, 12:56:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilzoa

ใจยังไม่แข็งพอสินะนายโทน อย่างน้อยก็ขอให้ทุกวันนี้ตัดสินใจได้ดีกว่าตอนนั้นก็แล้วกัน

The maiji

นึกว่าจะใด้เสียกันตรงบันไดซะแล้ว จะคุยกันรู้เรื่องใหมนิกับคนเมาแล้วกับสองสาวจะเป็นไงต่อจะใด้ทั้งคู่ใหม และดาวล่ะตอนนี้อยู่ใหนทำอะไรยุนะ

robertrobin

ฮั๋นแน่ จะเข้าลูปเดิมไหมละเนี่ย ไหนจะพี่เตยสุดแสบอีก เล่นปั่นซะสองสาวฉุนเฉียวน่าดูเลยนะครับคุณโทน 55555 สู้ต่อไปครับ

Dark_hell

ทำไมผมรุสึกว่าเป็นความพลาดอีกแล้วว้า คือมันไม่ควรจะเดินไปในทางนี้เซ่ แต่มันผ่านมาแล้วอ่ะเนอะ วนลูบให้เจ็บช้ำ

ปล. ความวัวไม่ทันหาย ความควายเค้ามาแทรกนะท่าน 555

ตะวันแดง

เรื่องราวจะเป็นไงต่อนะ
แล้วตอนนี้ นายโทนยังโลดแล่นเช่นเดิมไหมครับ สาว ๆ รายล้อมเลยไหม
ยังรอติดตามต่อนะครับ
.
.
.
แล้วเจ๊..มาไงล่ะนี่
ไหนบอกว่ารักหมิว
คงรักโทนด้วยสินะ

Jungle

dodoza2

shotti

myfino262903

กลับมาแล่วมาแล้ว มาด้วยความมั่นใจ ม แต่ผมสงสัยนะว่าอะไรที่ทำให้แก้มกลายเป็นคนเงียบ ส่วนกลายเป็นคนพูดแยะ  หรือแก้มน้อยใจที่ได้ไม่เท่าดาวกับมิ้น แต่ก้อไม่น่าใช่เพราะแก้มประตูเมืองก้อโดนระเบิด ถือว่าระบมกว่าสองคนนั้น แล้วมันเพราะอะไรล่ะหื้อ?????

mot404

littlesly